Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Wouldn't it be nice... if we were just normal friends?
Wouldn't it be nice... if you hated me?
Wouldn't it be nice... if you recognized that keeping your distance from me was better than anything else?

_ _ _

Wouldn't it be nice, if I could help myself from this kind of troubles?

ẹ cứ tưởng được ở nhà, cuối cùng lại bị rủ đi chơi :))

*** mãi mới vào đc >"<
----
vô địch rồi \:d/
làm nên lịch sử rồi \:d/
>:-D<
<:p
---
lâu lắm rồi chả đc bài tốt nào :-<

Hn ức chế!Đê mê!
@Tớ ko thích kiểu đấy một tí tẹo tèo teo nào luôn! Thật sự đấy! Hiểu chứ!
Làm việc thì cũng phải trước sau đàng hoàng chứ! Nếu bận thì ấy có thể nói để nhờ mọi người làm giúp mà! Tớ ko thik thế đâu nên là nếu cần có ý kiến thì tớ sẵn sàng đứng ra cãi nhau với ấy đấy cho dù là từ trước đến giờ chưa bao giờ to tiếng cãi vã nhau cả.
@ Rất ghét cái kiểu đấy nhé nhé nhé ah''''''''''''''''''''''''. Lúc nào cũng thế lúc nào cũng thế thôi. Đê mê!
@Sức khoẻ thì như cái cc ý!. Mũi thì điếc r`, họng thì đau như chó cắn. Cầm cục gạch đập vào mũi m` đi cho đỡ khốn nạn.
@ Smile cái đầu ý, tức ko chịu đc, buồn ra phết ý
Năm mới với năm me cái j` liên hoan còn chưa đc đi đây! Ai bảo họp phụ huynh nhiều thứ chuyện cơ. Ôi buồn phiền không chịu được!

Hôm nay lên nhà ông bà ăn lẩu! \:d/ ^^ Hôm nay mới thấy cu Thắng bị quả xưng trán to hơn quả ổi! :)) :D
Hôi đc của cậu cái áo len! Ngại wa'!:( :D Hôm trc cậu mợ đi Thái về đã cho cái áo đẹp ơi là đẹp rùi! 8-}

chúc mừng lớp thg Kiên nhá:)):x

mà quên hôm qua ko hỏi thăm e Dương xem vụ prom thế lào;))
mà thứ 7sáng e làm j mà trong lúc hocj cứ xin ra khỏi lớp rồi lại vào liên tọi thế;))
tối thứ 7 đã tháy e nhảy bốc vl ra rồi;))
thật đúng là the power of InF:)):x;))

Quay trở lại với Hao, chẳng thấy topic của lớp đâu cả, người cũ bây giờ các bạn đâu hết cả rồi. Vừa thấy bài của Tân bên lá thư mà bồi hồi, chả biết nói j` ngoài 1 từ "NHỚ"

Đưa vòng tay ôm lấy tất cả vào lòng, chào ngôi nhà cũ thân yêu của tôi :x

tại sao lại là ông ta? tại sao tại sao tại sao???
tự biết chuyện này ko thể tránh được.
nhưng mà..... thương anh =((

lớp thằng Kiên lại vô địch ah :-<
lớp mình năm nào cũng bị cái lớp này ngáng chân :-<
:((

cơ hội như thế mà lại bỏ lỡ :((
haizzz
Hôm nay sau 1 hồi trò chuyện với nhau, mình và Linh Xi đã phát hiện ra 1 chân lí. Việt Nam đi du học Mĩ cũng giống như mấy đứa ở tỉnh du học ở Hà Nội, đều bị coi là nerdy hay nói toẹt ra là "đồ nhà quê", điểm thì cao, lại suốt ngày tu trong thư viện, không chịu chơi bời gì. Haha đúng thật. Mình bắt đầu thấy cái sự lựa chọn học đại học ở trong nước của mình hóa ra cũng không hẳn là ngu si =))

Đang cân nhắc cày lấy cái CFA level 1, cơ mà nghe mất 600USD tiền thi cũng có tí run :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
những khi buồn hay khóc
và thường chỉ khóc khi buồn
thấy mệt mỏi mỗi khi khóc vì buồn
...
nhưng giờ nhận ra ko thể khóc vì buồn mới thực sự mệt mỏi
mắt cay... mà ko thể khóc... từ bao giờ đã ko thể khóc cho nhẹ người?

ồi vâng con chỉ dốt thế thôi. Thì đấy. Ai giỏi thì ngồi vào vào cái lớp đấy mà học :))

bây giờ sao đây? tôi cần phải giải thích vs mấy ng nữa=)

Cái gì cũng có thể thay đổi .. Sợ nhất là lòng người .. Chính con người lại làm đau nhau ... Mệt mỏi lắm ...

Hôm nay sau 1 hồi trò chuyện với nhau, mình và Linh Xi đã phát hiện ra 1 chân lí. Việt Nam đi du học Mĩ cũng giống như mấy đứa ở tỉnh du học ở Hà Nội, đều bị coi là nerdy hay nói toẹt ra là "đồ nhà quê", điểm thì cao, lại suốt ngày tu trong thư viện, không chịu chơi bời gì. Haha đúng thật. Mình bắt đầu thấy cái sự lựa chọn học đại học ở trong nước của mình hóa ra cũng không hẳn là ngu si =))

thật ạ :">?

Back
Bên trên