Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hôm nay, tự nhiên nhận ra ai đấy trông khá là đẹp trai và cười duyên
Hôm nay, mắt như bị dán chặt vào một người
Rạng sáng nay, căng mắt ra mà sms để rồi gục xuống gối sau khi send cái tin cuối cùng
Mấy hôm nay, tự hỏi là tại sao mình cứ cần ai đó bước vào cuộc sống của mình trong khi mình có rất nhiều kế hoạch dang dở và mình hạnh phúc với 1 cuộc sống ko phức tạp thế này... Mình đang rất ổn mà!

ôi dm muốn chửi bậy quá ôi dcm ôi vl quá
mình bị sao thế này
phấn khích vãi đái
cảm giác như lần đầu được yêu ấy, giống hệt
điều mình mong ước bấy lâu nay sắp thành hiện thực rồi
sắp được làm day-trader rồi, chỉ còn một chút nữa thôi, ôi vl quá
hôm nay bao nhiêu sự kiện dồn dập xảy ra cùng một lúc ấy
mình chỉ sợ bây giờ vỡ tim ra mà chết ấy
ôi vl quá, chắc trúng số độc đắc cảm giác cũng chỉ đến thế này thôi
hoặc là phê thuốc, ừ đúng rồi, phê thuốc chắc cũng thăng hoa thế này nhỉ

rồi rồi
tôi biết rồi
:(
thương thương
anh nghi ai thì cứ nghi đi
giận ai thì cứ giận đi
nhưng đừng điên nhé
anh điên tôi sợ lắm :-ss
lại vác dao ra giết người 8-}
và an tâm đi
:x
vì rồi mọi chuyện cũng sẽ qua thôi ;)

8-> Đang học tập ny cách chai mặt với đám -trí-thức-rẻ-rách.
:)) Ôi =.= Giá mà mình ko thích tiền thì mình đek muốn đi làm đâu =))

Thằng chột làm vua xứ mù...
Mình nên vui vì "làm vua" hay nên buồn vì mình là "thằng chột"?

Làm mình phải post 1 bài xem chữ ký thế nào:-" Shit nửa mét, lẩu đê<:p

Chơi vs cháu vui qué:x

ớ, để cái sign này từ bao h thế:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lào Fr Lào Cam Fr Vn Cam Lào Fr
.................
chui trô fôle
s'ra mon rêve ou mon cauchemar?

chị ơi ngày mai là chị về rồi.Ngày mai là chấm dứt chuỗi ngày online vô tội vạ của em....
Nhưng mà em cũng vui chị ạ.Buồn cười lắm,chị chả bao h biết đc nhg điều này đâu,trừ khi chị có acc trên HAO nhỉ.Chị em ta đã k quen vs nhg câu sến sến từ ngày em sinh ra mà;)
Chị biết k,em ghen tị với chị nhiều lắm.Cái j chị cũng hơn em,và đến khi lần đầu em biết cảm giác thích/yêu 1 ng cũng là lúc em lờ mờ nhận thấy:Hình như bố mẹ yêu chị hơn em,hình như là hồi hè lên lớp 7 thì fải.
Em cũng hay tự nhủ là bố mẹ chỉ muốn bù đắp cho chị thôi,vì chị học xa nhà.Em vẫn nhớ,mẹ hay bảo:"Chị L hồi xưa là k đc mẹ ôm như thế này đâu nhé,vì mẹ còn fải trôg con".bố thì:"Chị L chị ý tự lập chị ý blah blah".Trong mắt bố mẹ chị luôn là nhất.
Hồi ấy,15 ngày thì 15 đêm em khóc vì tủi thân.Lúc nào em cũng thấy cái bóng chị quá lớn và k thể vượt qua đc,cũg jốg như nhg j anh Việt bảo em:"Bóng của anh trai anh cũng lớn lắm.K bước qua đâu",nhưng may mà em k hỏng như anh ý chị nhỉ;)
Dần dần e thu mìh lại,cáu gắt với mọi ng,bực dọc vs mẹ và luôn hình thành trong đầu khái niệm:"Có khi mìh chỉ là con nuôi"Lớn rồi mà vẫn hay nghĩ lảm nhảm thế đó.
Nhưng rồi em biết,chị k fải loại ng yêu ai là fải nói cho ng ấy biết.Những việc làm của chị bình dị lắm mà em k nhận ra:Chị đi đâu cũng mua quà cho em,biết em thích vẽ,chị đã xơ múi đc của bố mẹ nuôi 1 hộp màu đủ sáp chì dạ nước như em hằng ao ước.Em k dám dùg nhiều vì sợ hết,đến tận bây h em vẫn giữ đấy:">
Chị nhạy cảm,đúng k.Có lần qua mẹ,em biết chị buồn vì em ghi ngày sinh nhật của tất cả mọi ng vào trog 1 quyển sổ,có cả nhg ng mới quen như chị Vy,anh Dart,nhưng em lại quên k ghi tên chị.....Em cũg k biết thanh minh j,vì em sai rõ ràng,nhưg em cũg k xin lỗi,vì bảo rồi,mìh k quen nói vs nhau nhữg câu sên sến fải k;)
Đêm nay em chợt nhận ra,sau cái Tết này chị lại trở lại Mĩ,rồi lấy chồng,rồi e k đc ở vs chị,k đc chành chọe oánh nhau cả chị nữa.
Đúg là giật mìh đấy.rồi chị biết k,em thực sự rất yêu chị
Welcome home my dearest sis!!

nhàm :-j
cứ phải cãi nhau mới hót :)) sưng sỉa lên mới hót :))
tự dưng thấy chán :)

ngày mai sẽ khác :)
17/1
Nhìn nhận sự việc từ một quan điểm khác có thể đưa đến một sự khác biệt lớn trong thái độ của chúng ta đv mọi người.
Do đó, chúng ta nên cởi mở với những thông tin mới, trải lòng ra với những quan điểm sống khác và sẵn sàng thay đổi nhận thức rằng mình đã sai

cái số mình chỉ biết sách với vở thôi à 8-|

Cô Juni nói j nửa mét thế kia 8-|. Cô có biết hôm qua đi tiệc tùng mà tôi nói tôi năm 1 ĐH ko ai tin ko=(( Bọn trẻ con lại còn bảo tôi có lớp 7, bảo tôi điêu già mồm ko=((. Đau đớn thảm hại=((

I dont want a lot for my bday:(

Cô Juni nói j nửa mét thế kia 8-|. Cô có biết hôm qua đi tiệc tùng mà tôi nói tôi năm 1 ĐH ko ai tin ko=(( Bọn trẻ con lại còn bảo tôi có lớp 7, bảo tôi điêu già mồm ko=((. Đau đớn thảm hại=((

I dont want a lot for my bday:(

những câu như thế năm nào m chả nghe, k phải ah :-@

Đần sắp móm rồi 8-X:

Năm ngoái nó nghe là lớp 6, năm nay đã thành lớp 7 rồi, Shit buồn vì Shit bị già đi:">

Just call out my name... and I'll be there
Just to show you how much I care :D
_ _ _

Promising forever...
(Then) knowing that this moment might be all we ever find
Đúng vđ, hài vđ =))

Back
Bên trên