Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

rất chi là rắc rối nhá (+___+) nhưng mà mình đâu có cố tình thể hiện thế đâu
hiểu nhầm là chít đấy [- (

hê hê
hnay là 1 ngày đặc biệt :))
nhanh thật 4 năm rồi đấy:)) nhớ cái ngày trẻ con đấy quá
nhanh thật 4 tháng rồi đấy:)) nhớ ngày trc 1 ngày là đã thấy khó chịu lắm rồi:))
mặc dù cả 2 ng chả liên quan qué j đến nhau cả:)) trừ 1 số điểm là do tôi tự kết nối:)) nhưng mà sao cả 2 ng đều làm tôi mệt mỏi trong thời gian dài như thế:)) khó quên ghê cơ:))
mà cũng phải thôi 4 năm trc là do tự tôi chuốc vào mà:))
4 tháng trc thì cũng do chính tôi đề xuất :)) chính tôi lo lắng rồi nghĩ linh tinh mà:))
và bây h thì kết cục là như thế này cũng đúng thôi:))

hôm nay đi làm mấy việc có lượn qua 1 số chỗ quen thuộc, xúc động vê lờ:))

hãm:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, lâu lắm mới lại vào blog viết lách vào dòng, cũng chẳng rảnh rỗi gì đâu, nhưng tâm trạng dạo này cứ thế nào ý. Yêu đời? Xốn xang? Diễn tả sao đây? Ôi mình yêu cái khóa học này đên thế. Mình hay ngồi bàn cuối, bạn ấy ngồi bàn đầu, nhưng mỗi khi nhìn lên bảng, nghe cô giáo nói, là không quên liếc trộm mái tóc đen,dài ấy. Đến giờ nghỉ giữa hai tiết, bạn ấy thường quay xuống nói chuyện với mọi người, thế là hai ánh mắt lại bắt gặp nhau. Bạn ấy cũng thỉnh thoảng bắt được ánh mắt mình nhìn trộm, lúc ấy mình lại giả vờ xem điện thoại, không biết có chính xác không nữa, bạn ấy cũng … nhìn mình nữa. Ngại lắm, nhưng bạn ấy… má núm đồng tiền, nụ cười, à, mấy nụ cười nhỉ? Trên năm ư? Rồi đôi mắt, tươi lúc cười, trầm lúc suy tư,… Trong lớp cũng có nhiều bạn xinh lắm, khối D mà, nhưng từ lúc được thấy gương mặt ấy. Ôi mình chẳng biết nói thế nào nữa đâu, giờ trong đầu lúc nào cũng chỉ nghĩ làm quen được với bạn ấy… hic, buổi sau mình sẽ lên bàn ba ngồi, cố gắng bon chen với mấy bạn gái khác, không biết thế có vô duyên không, nhưng lần đầu tiên, chưa bao giờ thứ tình cảm lạ lẫm lại hối thúc mình như vậy, nó cũng như biên độ dao động, chắc chắn cũng chưa bao giờ là Amax như lần này. Một điều ước, có xa vời không? chỉ mong làm quen được bạn ấy, và rằng những điều tốt đẹp sẽ hoà quện lại làm một… Thôi học bài tiếp đây, gần Tết rồi mà vẫn…
nhiều cảm xúc quá, viết một tràng rồi đọc lại chẳng hiểu gì...

làm sao kiếm được ba chục triệu để đầu tư vào vàng bây giờ, nan giải nhỉ :-s

=)) bản chất NEP = sự phục hồi CNTB =)) =))=)) kể mình cũng có tí điên =)) suýt chết =;

Đk khác chúng nó!:( Tiếc thế! Đã mong là đc học Anh với xác suất cùng Chuối vs Cồ! :((
Hôm wa phỏng vấn bla TBC! Về nhà mới thấy lo!:-j
Lo đến tức ngực, chắc cái môn toán đó! :-<
Nhảy đc A milli rồi! :p Cũng tg đối!:))
Hổng có biết tương lai ra sao nhưng h thì cứ thế đi! :D

lâu lắm mới gặp lại:))
eo ơi sướng thế:))
ny mới, xe mới , bạn mới:)) có mỗi cái mặt thì vẫn cũ như ngày nào:))
chả bù cho mình:)) tất cả đều cũ kĩ:))

mệt gần chết
chả biết ntn nữa :-<
Mình ghét cái cảm giác này, chả muốn phải ntn thêm 1 phút nào nữa >.<
Chưa bao h mình thấy cần 1 giấc ngủ ntn
hqua mình ngủ dc bao nhiêu nhỉ :)) Thậm chí đến sáng, khi mẹ đã gọi cả chục lần mình vẫn k sao mở mắt ra dc :(

Ngoi 2 tuan, viet duoc 2 cai essay moi cai 1500 tu.
Roi vut di =))
ngoi 2 tieng, viet lai duoc cai essay dung hon 100 tu =))

đi prom đi nhé em :) enjoy your time in the senior year ;)
a sẽ ở đây, vừa hope u have a great time n jealous with u :p >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
họ là 2 ng` đàn bà. và không thể đến với nhau.
đến bao h anh mới trở thành ng` đàn ông được hả /:)

cậu à. phải nói thật là nh` lúc tôi có giận cậu và có ghét cậu á. nhưng có lẽ là lo lắng vẫn áp đảo. cố lên. vì chúng ta không thể dứt nhau ra được đâu.

đáng yêu. đáng thương. và đáng sợ.
cậu đấy.

này. cố 1 lần nữa đi.

ôi ko bùng học thì có phải là đã ko bỏ lỡ vụ ôm nhau vs Phương My và hét ầm ĩ lên giữa sân trường ko:)) Phí quá:))

đấy giờ cậu biết hoàn cảnh của tôi rồi đó. Nhìn đi và biết là cậu ko phải loại kém cỏi và kém may mắn nhất trên đời đâu.:)) Sớm muộn thì mọi chuyện cũng sẽ rõ ràng thôi:))
cậu là người tốt và cậu sẽ có một cuộc sống hạnh phúc.:))
vậy nha:))

lol chẳng nhẽ cứ phải thế này mới là đời mình sao:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên