Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

cả ngày chạy đi chạy lại:|
sao đường xá Vn h đông thế nhờ, người nhung nhúc như lợn:|
đã thế có 1 số nhà cậy lắm tiền rét cứ thix đú ô tô , ghét vãi, làm lúc nào ra đường cũng thấy tắc:| ghét cái bọn sĩ diện ấy:|
sao ko chết bớt đi 1/3 dân số cho nó thoáng nhể, đông thế này làm mõi lần ở ngaòi đường về khó chịu thế ko biết:|
Thích đoạn này vđ í:x. Ô tô bh chỉ là tầm thường:-j

ôi mình thấy mình khốn nạn vs con mèo nhà mình quá :|
nó cứ cạy cạy cửa đòi vào, đẩy đc cái cửa nhẹ nhẹ thì mình đóng sập cho 1 phát, nó kêu ư ư meo meo thương ơi là thương rồi chạy biến mất :| :|
mình độc ác thật :-j

dù j thì có lẽ cái hiện tại bây h vẫn có thể gọi là hạnh phúc.

cám ơn.

nhân tiện, tay mình lạnh thật á :|

ahhhhhhhhhhhh :(( xong rồi :(( phởn quá :(( thực ra là còn 1 môn TA =;

đi mua quà SN :-< chả bít mua j` :-<

bây h mìh mới biết có tp này,cũg hay vì NK ở 08-11 hay bị spam nhảm
Đi chơi xog thì tiếc tiền ghê gớm:-<.K hiểu sao mấy bà trog Cô gái xấu xí trưa nào cũg đi ăn ở Highlands đc nhỉ:|.Mìh chỉ ăn 1 bữa trưa thôi đã thấy đắt lòy r,cơ mà lại còn k ngon:-l.

lâu ngày ko gập bụng, có 100 trăm cái mà đã quại 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
vậy a phải giữ lời hứa nhé
;))
E hãy còn bé mà >:p

Tức ghê á. Sao bố mắng ghê vậy >.<

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh unforgiveable mistake :(( :((
Cũng chẳng mất mát gì to tát nhưng mà sao ức thế hả trời :(( :((
Mất cả buổi tối ngồi đúc mà ấn nhầm nút phát thế là bao công sức xóa sạch :(( :((

Hôm nay xem tất thảy 3 trận bóng đá:-ss
Mai sáng xem 2 trận:-ss
chiều chưa có lịch:-ss
ngày kia ngày kìa ngày kĩa cho đến hết tùân này có những nhiệ vụ là: đi thuê sân, đi xem bóng đá:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
hự
mình đang thành cái thể loại j thế này:-ss

ôi thèm ngủ =P~
sáng qằn qại trong ý tưởng. Nói thật mình ko thik mấy bọn mẫu new talent cho lắm, kiêu vãi ra,c ứu áp đặt này nọ. Nếu ko cùng team thì mình còn lâu mới dây rrđến :-ss
chạy như con loi choi, 1 nagỳ đi đi về về hết hơn 60 cây, ngất ngưởng. người như bị tháo tay tháo chân tung toé hết cả ra.
Kiếm tiền =(( ngay buổi đầu đã bị chơi khó =(( hơn 2 tiếng mình ngồi độc thoại 1 mình, là em mình thì mình sút cho bâng ra khỏi nhà rồi chứ nói j` đến dỗ vs dành. Lộn cả tiết. Ngày mai mà tái diễn thì chỉ còn nước chuyển giao cho bác khác, chứ em lạy!!! Gia sư cái loại "ko thể tiến bộ" chỉ tổ nhọc xác ra :|
Thật sự là đã xa hơn 1 tí. Mình ko thấy buồn cho cái sự xa xôi này cho lắm. Thật sự là ko còn lỗ để qan tâm.
Đã gần thêm 1 tí. ty MTCN của mình cũng qằn qại dạ dày dạ dọt. nhìn cái mặt lúc lo đến fát thương. Chả hiểu sao mình hiểu bn này mồn một í :D Mình lại thik đc cho cái sự qan tâm ^^
Soan ga xong mới đc đặt cái thân thể mệt lả này xuống đc :((
Ôi thèm ngủ da diết :((
Sáng mai lại còn fải đi sớm đón bạn đi ăn :(( hứa r :((

@pzin: ts con dở hơi, chạy qua chạy lại thế mà còn đòi đưa bạn đi ăn đi uống [-x fải như t này :> chả làm j nhưng có bạn chạy qua đưa t đi t cũng lười ko đi =))
mà m dạy gia sư à? :-? dạy gia sư mệt lắm =; tức lắm hại ng nữa í :-<
_ _ _

Từ h đến cuối năm mình sẽ cố gắng ko mua thêm các thể loại quần áo ghi xám đen... nữa, về VN như này các bạn sẽ ko yêu mình :-<
10 DVD RW + 25 CD R, hy vọng là đủ :-? ôi đống file FLAC vs APE của tôi =))

Học cũng chán mà không hoc cũng chán
Ở lại cũng chán mà về nhà cũng chán
Ôi cuộc đời =((

Back
Bên trên