Nhật ký Hao's members... hôm nay có chuyện gì nào ;)

Hn t mang bộ mặt bực bội xấu xí đi gặp m:-< Nhưng căn bản xong lại thấy vui tại m khen t nhiều thứ nhất là kiểu văn chương tởm đời miêu tả đôi mắt của m;)). Dù sao cũng thích lắm lắm lắm:x.
Hn thấy một cụm từ mà có lẽ mình sẽ nhớ suốt đời:) Hn đọc một câu trong " Thương nhớ mười hai" thấy mình cần fải hiểu:)
Hn là một ngày ko mấy may tại mình bị thua cờ bạc khá nhiều:-<
Hn lại còn bị anh ý nói bóng hát gió nữa chứ:-< Nhưng thôi em tha ko cãi lại:|. Em tự thấy là em rất rất ngoan:x
Mai sẽ đi lấy Marc Levy, Cánh buồm đỏ thắm, Gió qua rặng liễu, Pippy tất dài, Tobie, Totochan, kira-kira, Oxford, mẹ điên, buồn ơi chào nhé, bên nhau trọn đời, Nothing last forever...:x
Ước gì mình có 3 quyển " Gone with the wind ":x. Ai tặng mình mình yêu luôn ahhhhhhhhhhhhhh:|
Bh em thích " Chúng ta sẽ ổn thôi mà ":). Quyển đấy chắc cũng ko đắt;;) Nên là mai sẽ đòi anh mua cho mình:)) Há há:))

Chỉnh sửa lần cuối:
mà đừng có ng` tốt với cả sống hạnh phúc nữa [-x chúng ta k có kiểu fairy tale của PA thế đc đâu [-x
mean 1 tí sẽ hạnh phúc hơn đó :-"

bất công mà. tôi biết là bất công mà. và vì đó là BẤT CÔNG nên là ở đây chả có ai kém cỏi cả.
à nhưng mà kém may mắn thì có thể.

nghĩ cho mình 1 tí thì mọi chuyện sẽ khá hơn đấy.

P/S: ôi tận ngày kia mới đc ôm nhau á :(:)(:)((

có mỗi 1 cái hồ sơ là chạy đi chạy lại mãi ko xong đc:|
mệt mỏi vãi lu ạ:|
đã thế lại lắm cái bực miền:|:|:|

chả biết có nên cơm nên cháo j ko mà mỗi cái 1 tí, mỗi cái 1 tí
cuối cùng thfi chả có cái vẹo nào ra hồn, chỉ có mỗi cái xác mình là càng ngày càng xuống cấp:|

ngồi 1 lúc viết đc bài thơ hay quá!đọc xong rồi thích ghê:))!lPhởn mất rồi!

vừa đi học về...chán...đã ngồi lên bàn ba để gần c rồi... mà c lại không đi học...dù sao cũng được nghe cô nói...sau khóa này ai không lấy được vợ hay chồng coi như chẳng chữ nào vào đầu...

dở hơi
điên rồi
thần kinh rồi
.
.
ờ. tôi lười. tôi ngu. tôi dở hơi. tôi bảo thủ. tôi xấu xí. tôi xấu tính.
tôi có là j. có là ai đâu.
.
đời nó bạc. vô dụng thì nó vứt ta đi thôi.
.
chui sure d'aller en Fr. Puis, main'nant...tout est pire. Rien. 1 mauve resultat. 1 mauve diplome. Rien n'est sur.
Enfin, ce sera mon rêve? ou mon cauchemar?
Elles et moi, les incognitos. Personne. Aide? eh...non. pourquoi oui? "je ne benefice rien!"
Toute seule.
C'est la .V.I.E. Pas le .P.A.R.A.D.I.S.
.zut.

uh, vậy là ng` ta đã thay rồi
Có lẽ nào nó chẳng còn quan trọng nữa ... Uh, có lẽ nó nên thay = 1 cái khác đẹp hơn và hợp hơn
Như vậy có thể hiểu là j ?

solo thành công 30' giờ công dân:x
chém lung tung tí mẹt về c.mac, lennin, ăng - ghen và chủ tịch Hồ Chí Minh:-ss
chém các thể loại cách mạng xã hội, dẫn chứng hùng hồn mà chả hiểu mình nói j=))
tự khâm phục bản thân:))

mai được nghỉ
tính sơ sơ là sẽ có khoảng chục trận bóng đá trân các thể loại sân:-ss
có bay chắc cũng ko đi xem đủ:-ss
Chắc chắn ko thể bỏ trận của giáo viên ams
và 1 trận ecu
:-ss

Đêm qua đi cái chương trình ca nhạc nguồn cội j đấy thấy mỗi điểm sáng là Trương Tử Lâm:x:x:x Sao có người đẹp thế nhờ, đẹp từ sợi tóc đến ngón chân í:x:x:x

Đêm về cật lực học Lý luận nhà nước pháp luật. Môn khốn nạn:|. Học thế nào hết đây hở giời:((

Tuần này lịch học lịch chơi kín hết cả:-<. Thích có mỗi party thứ 6 đc ăn mặc sexy:">, còn những thứ khác chán lắm chán lắm:((

198-|

cả ngày chạy đi chạy lại:|
sao đường xá Vn h đông thế nhờ, người nhung nhúc như lợn:|
đã thế có 1 số nhà cậy lắm tiền rét cứ thix đú ô tô , ghét vãi, làm lúc nào ra đường cũng thấy tắc:| ghét cái bọn sĩ diện ấy:|
sao ko chết bớt đi 1/3 dân số cho nó thoáng nhể, đông thế này làm mõi lần ở ngaòi đường về khó chịu thế ko biết:|

trời ơi, mệt lắm rồi đấy
đừng có hành hạ thân tôi thế này nữa:|
học đã lắm bỏ mẹ ra rồi, ko có chỗ mà thở rồi, thế mà còn bắt tôi ốm:|
đêm ngủ đã ít h còn ho cả đêm, chập chà chập chờn như shit:|
tôi vật vờ 1 tuần nay rồi đấy
thế còn chưa đủ ah:|:|:|

" anh ấy đang làm cái việc mà đáng ra phải làm vào năm trc. E phải ủng hộ anh ấy chứ. E cũng thế ... đừng đi theo vết xe đổ của anh, anh k muốn như thế. Em tự tin quá vào bản thân mình, a thấy lo cho e đấy. E đang đặt sự tự tin ấy ở nhầm chỗ. E có thể làm dc nhiều hơn thế "

Uh, e biết phải làm ntn rồi ;)
Cám ơn con bò nhé

...
Anh ah`, e đã k bít phải đối xử vs anh ntn ... và h thì e biết rồi ...
có lẽ e đã nghĩ cho mình nhiều quá. A cũng đang cố gắng thật nhiều.
Anh mệt mỏi. Vậy mà e chỉ biết đứng nhìn a như thế. E làm dc nhiều hơn thế, đúng k ?
Vậy mà e đã chỉ ở 1 chỗ và đòi hỏi a quá nhiều thứ ...
Cám ơn a vì n~ điều tốt đẹp đó.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên