Nhật ký A2!!!

con Thu vào đây kể mọi người nghe Tết nhất bên đấy ra sao nào...hic sao mà mày sướng thế hả giời :((
tao đang ngồi xem bọn da đen đánh nhau trong thư viện vui quá :))
a bọn mày ơi hôm qua tao xem được Gặp nhau cuối năm nhá..trực tiếp hẳn hoi nhá :mrgreen: buồn cười ko chịu được :)) may mà có vnn để xem chứ ko thì tao cũng chết ngay tại chỗ vì chán mất :mrgreen:

tao cũng thế....chán quá mày ơi hôm qua ngồi soạn giấy tờ chuẩn bị đem đi nộp thì phát hiện ra còn 1 cái essay nữa chưa viết :(( sao ngu thế ko biết :((

Anh về rồi nè HANh, trời ạ, mấy hôm trên London ngủ nghê thiếu thốn, bây giờ mắt cứ lờ đà lờ đờ, Nhưng được cái lần này đi cũng zui, chơi suốt. Hết chơi lạ buôn., Hôm thứ sáu,. 7h sáng ngủ, 8h30 dậy đi chơi. Hôm thứ7, 6h30 ngủ , 10h dậy cũng đi chơi. Hehe, đú hông?

vang em bít anh đú rồi ạ...em xem mấy cái pixx đú của anh rồi :p anh đi chơi bét nhè trong khi tôi ở nhà bò ra mà học thi [-( anh là đáng phạt lắm đấy nhé [-(

HAnh mày đã viết xong một cái ess là khá lắm lắm rồi, ko phải lo đâu!
hôm trước gọi điện cho mày với thảo, thấy đứa nào cũng đang bận ngủ. chắc phụ đạo nhiều quá nên mệt à?

Ui ui,lau hong vao,lop minh co them topic nay
To QPhuong: Tao van o day chu di dau ma may keu tim tao kho nhu mo kim day be????mobile tao la 07947548189.Khi nao len thi goi tao mot tieng,okie.Ma may len London lam j ma mat ngu nhi??

2Le QA:tam bien Hawaii thia nao rui ha kung?

à nó biết nhảy hula rồi đấy Hoa ạ :mrgreen: nó đang định hè về làm show mà...mày cố sống cố chết về xem nó biểu diễn nhá :mrgreen: lôi cả anh mặt sẹo về thì càng tốt :))

@Hoai Anh:Ui gioi oi,anh mat seo la thang nao?????cua con Quynh Phuong co ma`....sao lai dinh dang toi tao.Xem lai di nha'.May dung la lu' lan roi
@Quynh Anh:nhay hula...nhu may con monkey y' ha???(kidding)^^

nhảy hula sexy lắm bọn mày ạ nhưng mà vào đến chân tay của tao thì độ sexy của nó về mo. tao đau khổ vô cùng nhưng mà biết làm thế nào được :((
mấy hôm nay đang thử cái tryouts cho tennis varsity, thấy xấu hổ vô cùng vì thấy sức mình không bắng được bọn nó, nhưng cũng tự hào vì bọn nó tuy có năng khiếu nhưng mà vẫn còn bản năng quá (có đúng là bản năng ko hả Thảo, cái câu bất hủ đấy của mày tao mà tao cũng quên béng đi mất)

@QA:may suong nhi ,truong may cung kha nhieu hoat dong day chu,het nhay hula roi den tennis váity chang bu voi o cho tao
Nhieu viec qua',roi tung ca dau len,chang biet viec gi nen lam,viec gi ko nen lam,phai lam ntn cho no phai.Thoi thi cai j den se den,cu bthuong ma tien len,moi xui xeo roi se qua...may man se tim den voi ta :)

:eek: chết...nhầm hàng à :eek: chết :(( vô cùng xin lỗi bạn Hoa và anh Phương...anh ơi tha thứ cho em nhé...em ko có ý định gán ghép bạn mặt sẹo nhà anh với con Hoa đâu...chẳng qua dạo này em học nhiều nên em lú lẫn :mrgreen:
QA: sao trường mày giờ mới có trò tryout à...tao thấy ở trường tao nó thi thố từ đầu năm...chắc try out từ hồi freshman :(:(:(
phù vừa đi thi về...cuối cùng thì cũng xong xuôi...sướng :D

bọn mày đâu cả rồi...hồ sơ đến đâu rồi? hôm nay tao bắt đầu vào học kì 2...mấy lớp mới học sướng lắm...nói chung hôm nay khá vui...mặc dù biết điểm final và overall :)) hehehe nhưng bù lại nhận được thư và quà của bọn ở nhà gửi ôi sướng quá hé hé :D:D

Bọn này cứ bịa đâu ra anh mặt sẹo rồi trêu mình> huh, mình đâu có giao lưu với giới giang hồ mặt sẹo bao giờ đâu( chỉ toàn dân anh chị thôi :p ). Không hiểu thông tin lạc từ vỉa hè nào thế ko bít>

\trời ơi, em tôi, Đứa nào làm em đến nông nỗi này để anh xử lý nó. Lúc nào online cũng thấy những status nghe xong chỉ muốn tự tử, anh BUZZ cũng ko thấy em trả lời. Thôi muh, làm lành với nhau đi,thế nghe em..

Tao cong nhan la may ngay gan day online toan thay may cai status nghe xong chi muon tu tu.Sap den valentine roi co khac'....dua nao co nua kia thi` hom day happy nhe'....con dua nao ko co thi tim den tao nhe'.....la`m bf cua tao trong ngay day cho tao do buon :) :x .Con QP hua roi day,may la thang dau tien ,tao danh cho may 2 tieng dau tien ngay 14/2 :))

tối 6 tháng 1:
Hôm nay vừa mua một cái quần bò bó xong..........nhìn vào cái big butt của mình tự nhiên buôn..béo và xấu quá....lại nghĩ đến con Phương ngày xưa vần thấy nò phần dưới béo nay mình giống nó quá.............
Ngày mai thi a.c.t..........lo sợ điểm kém.....mong được phù hộ

Thảo ơi, dạo này mày lên nhiều mà tao ko biết, dạo này cũng ko gọi cho mày để buôn được, chuyện apply của mày thế nào rồi? dạo này tao thấy mọi chuyện cũng thuận lợi, thế mà trong lòng vẫn thấy rất ngổn ngang

Back
Bên trên