Nhật ký A2!!!

hehe cố lên Phương béo :D tuần sau em có 3 cái term paper due mà bây giờ mới lọ mọ bắt đầu :D mình toàn chơi trò hôm nào phải nộp bài thì cut class :)):))

bon may lam cai gie the nay? Co muon viet tho thi cung bao cho anh m chuan bi tinh than chu. Ma tao cung ham mo may hehe, dai the muh...Hay lai cop tu dau ra ha m?
ANh ve trua ngay 29 ben nay, co nghia la 30 ve den VN m a! Bay h sap ve den noi, tu nhien bao nhieu cam giac hoi hop ngay xua lai ko con, chang hieu nua. Tu nhien lai thay binh thuong the nao ay! LIttle bit boring! ANyway, 11 bai thi.. that's it!

mày mua gì về hả QA? tao ngại nhất khoản quà cáp....chả biết mua cái quái gì
à mai tao xuống DC chơi với con Trang Bò khoảng 4 ngày đấy ;) lại được dịp đi thăm thú DC :D
bao giờ mày về ý nhỉ? tao còn 27 ngày nữa :(( tuần sau thi 4 môn...ngại quá đi...hic..
Phương: thế anh em mình ko gặp nhau ở sân bay được rồi :)) :D em vè trưa mùng 1 cơ...ôi ngu quá biết thế mình bỏ quách cái thi regents đi về nhà luôn có sướng ko :(

tao cung ngai khoan qua cap. cha biet mua cai gi, chang nhe lai caffee voi ca cigar voi ca wine? nho qua hai quan bon no kham valise phat hien ra lai bao tao bootleg thi het duong ve voi me. ma qua cap cung ton kem

Thế là thi tốt nghiệp xong rùi!!! Nhẹ cả người! Chắc chắn lớp mình đỗ TN 100% bọn mày ạ! :p

Ê, hè này có đứa nào về không? :p

lâu lắm rồi thậm chí ko thèm lên đây...
hôm nay vừa làm quả vietnamese reunion, gọi thế cho oai chứ thật ra chỉ có 3 mống, ngồi uống coffee, đi chơi, vừa nói chuyện trên trời dưới biển... ko ngờ nhanh thật, chỉ còn 2 ngày nữa là được về... thấy lòng mình cũng tự nhiên trùng xuống, people come and go... ko biet bao giờ mới được gặp lại, mà gặp lại thì chắc gì đã được như ngày hôm qua... ko thèm ước thời gian quay trở lại, cũng ko thèm hối hận vì những gì mình đã làm nữa, cái háo hức thì cũng sẽ chả ở lại lâu, cái lo lắng bồn chồn thì rồi cũng sẽ đeo đuổi mình dài dài đến mức ko thèm dừng lại để mà bận tâm... thấy mọi thứ phù phiếm, chỉ thèm được ngồi cái quán cóc phố quen, cốc nhân trần, điếu thuốc, nhìn người và xe qua lại... thèm bát cơm, vài quả cà với canh rau muống, thèm được nằm dài trong cái phòng nhỏ, nhắm mắt và lẩm nhẩm mấy câu hát quen thân... thèm có được cái tự tại, cái ko khí thoát tục, mùi thơm hoa đại... thèm nằm võng đọc truyện buổi trưa hè... thèm cái mênh mang, bàng bạc của chiều đông Hà Nội... thèm... nhiều quá... mà càng thèm nhiều càng thấy mình bất lực, càng thấy thương mình, thương người...

QA ah,sao may ko di viet van di cho tao nho`....doc bai cua may tao thay hay qua' xa'.....^^

the la xong, hom nay tao da thi xong het roi bon may a, chi con cho ve VN la xong, Tat nhien con khoan mua qua nua , cung co ti met! Tu nhien ANH thua lam tao mat ca khong khi ve VN, f... the referee, thoi vay, kiem che, di dau tao cung fu.. loan ca len.
P/s: May nha tao hong nen ko co giau nhe :p

Mịe ơi, đội Pháp ngu như con heo đã thua roài, loại roài, IT SERVES U RIGHT, FU...KING STUPID FRANCE!!!:p
hehe, năm nay cho Czech vô địch mà anyway, miễn là ko phải bọn ngu Pháp hoặc là BĐN là đc :p
Cầu trời...

anh này,
em có bảo anh chửi bậy như thế đâu [-x con gái mà thế này thì hỏng [-(
ờ năm nay Ý bị loại thì thằng nào vô địch em cũng cóc quan tâm :(

Some days the server is down and you have to hit the refresh button over and over and over again. Don't give up. But don't make yourself nuts. All in good time, precious, all in good time. Maybe it's time for a little walk?
- My Horoscope -
don't give up :(

này, bọn ở bên kia đã đọc yearbook 01-04 chưa (có bài thầy Đàn, thầy Hiền, thầy Quang do lớp mình viết)

trời ạ đọc từ đời nào rồi xem cả VCD rồi
nhưng cái VCD made in 12 chờ mỏi mắt vẫn ko thấy đâu để bảo bọn nó gửi sang :(

cd made in 12 là đĩa phóng sự hay đĩa về chương trình biểu diễn <---- cái đĩa này tao cũng đã có đâu
cố tìm mà xem nhá, có tao & DLinh, hay lắm hehe :D

Back
Bên trên