Nhật ký A2!!!

Con quỳnh anh được vào Lakeland rồi đấy...................
To hoài anh: nếu mày quyết định vào lakeland thì nói cho tao nhé........
Lake land vẫn là best option cho tao nhưng nghĩ vào đấy cũng chán.............
Tao thì cái gì cũng đi xuống.............được mỗi cái béo lên...............

tao deposit lakeland rồì mày ạ...tuy vậy vẫn ngó nghiêng 1 vài trường xin thêm tiền...chắc bọn nó cũng chả cho nữa...ithaca cho tao thêm hẳn 10k nhưng mà trường này đắt chết cha luôn..
mày giờ này vẫn chưa deposit cơ à...4 tuần nữa là mày về rồi còn gì...con này sướng thế... :(
tao còn đúng 2 tháng nữa...đang bò ra làm projects + term paper /:) chán chả buồn chết....btw, 2 tuần nữa là đến prom :D
con QA đc vào lakeland nhưng đã biết aid bao nhiêu đâu??
bắt đầu thi AP rồi...good luck nhé ;) con QA có thi môn gì ko? chắc là cũng calculus :D

Mày viết thư thì mày nói thế nào?
CHẳng nhé là " Do you thing I can get more financial assistance from your collge?
Sao mày nộp deposit sớm thế?

ôi xời thì cứ email ôn nghèo kể khổ với bọn nó...trường nào nó lắm tiền thì nó cho...ko thì đành chịu chứ làm sao
tao ko nộp deposit sớm thì đến cả lakeland cũng đá đít tao luôn...mày ko đọc bài hôm trước tao post à? nó chả bảo tao la "we dont like seeing u sitting on our decision doing nothing" còn giề...so rude [-(
thế mày vẫn chưa nộp cơ à...kể năm sau 3 đứa học cùng cũng hay...thuê nhà ở chung đỡ tiền ở dorm :D

biêt đâu được >:) mới cả cái kiểu nó nói thế tao cũng ko thích...khó chịu [-(
tiếc ithaca của tao quá :(:)(:)(( càng nghĩ càng buồn :(
thế cuối cùng là mày có vào đấy ko /:)
mệt quá...bò ra làm cái project từ chiều đến h...7 tiếng mới xong /:)...còn 2 cái nữa...ôi thèm về nhà :(:)((

Mãi mời vào Box lớp mình một lần, toàn thấy các bạn bàn chuyện đại học. Mà LHA xin đỉnh thế, 10k thì ghê rồi, mình van nài mấy trường lận, cái nào cũng chỉ được có thêm 1,2 k. Mình mà đủ trình xin được 5,6 k thôi thì cũng sướng rồi. Đa số các trường phải deposit May 1, T chưa deposit gì à?

giỏi gì đâu...10k out of 36k thì cũng như muối bỏ bể
chán quá đang học access chả hiểu quái gì /:)
bạn N.H.A học OWU là sướng rồi....ít ra cũng còn ở chỗ văn minh :D

alo....hôm nay mấy đứa thi thế nào...hic...ngồi 3 tiếng rưỡi tí thì ngủ gật luôn /:) cái Section B part I sao khó thế...:(( tao bấm máy tính loạn lên...toàn bấm nhầm...1 câu làm 3 4 lần mới xong :((
Part 2 thì làm ba lăng nhăng...có cái slope field dễ vật :D
Thảo, QA???

bọn mày ơi, có đứa nào đọc National Geography ko? có bài về Hà Nội đấy. tao đang lật lật mấy trang thì thấy cái ảnh lăng Bác, giật cả mình... rồi mấy cái ảnh tắc đường với cả xe máy, rồi ảnh chợ búa... có cái ảnh phố Hàng bạc ngay gần chỗ tao học trống nữa à, nhận ra ngay... thèm về nhà quá... chắc là về nhà thì phải lao đi ăn ngay mới được, thèm real Vietnamese food quá đi mất... 15-6 mới được về...

bọn mày thi thế nào? tao cũng tàm tạm. hóa ra là con Thảo nó muốn ở on campus để tiện kết bạn, thả nào mà mấy lần trước rủ nó cứ ậm ừ... tao chính thức được 9500 ở lakeland, đang xin xỏ thêm, ko hiểu thế nào...

thế thôi nhá. bb

theo tao thì freshman year chưa nên thuê nhà vội....ít nhất thì cũng hết 1 semester rồi hẵng chuyển ra ở riêng...căn bản mới sang còn nhiều thứ phải lo...
tao cũng nhớ nhà qua rồi....khóa mình thì chuẩn bị làm lễ ra trường....ở đây tuần sau prom + senior breakfast...làm tao lại càng nhớ bọn ở nhà.. :(( buồn quá :(( nhìn bọn nó ở đây tíu tít bàn bạc chuyện đi chơi với nhau...mình thì deck có bạn /:)

tao hỏi lakeland bọn nó bảo phải đến 21 tuổi mới được ra ở ngoài; nếu có người lớn cho phép thì dưới 21 tuổi cũng được nhưng mà sẽ bị giảm 50 % financial aid ( nghĩa là chỉ còn khoảng 4000$)
mà tiền health insurance của bọn này đắt vật, tận hơn 800$, tiền phòng cũng đắt hơn mức trung bình khoảng 1000 $, được mỗi cái học phí tương đối rẻ.
thôi kêu ca thế thôi

bọn này...chán...thế tao vào stetson ở florida còn hơn...
đang nghĩ...chả lẽ mặc áo dài đi prom...có đứa mặc áo dài đi được vote làm prom queen mới ghê chứ...hay là mình chơi nổi phát nhỉ :D thằng date của tao cũng bảo tao mặc áo dài :))

sao lop minh luoi vao day the nhi? dem di dem lai chi thay nhung chu di du hoc la cham post bai len.(ma hinh nhu ca tao cung the,day la lan dau tao vao day thi fai?) uh, moi nguoi oi ai co anh nao hay hay thi post len cho ba con chiem nguong nhe.

Trời ơi, tình trạng topic lớp mình lên đến mức đỉnh điểm của...( chằng biết nói gỉè nữa..) Chẳng có đứa nào chịu vào viết vài câu cả thế, hehe, mà kể ra thì có vẻ lớp mình chăm học nhảy? Lớp khác còn có thời gian lên tán gẫu, chứ bọn lớp mình thấy cắm mắt cắm mũi khổ lắm.
Chẳng bù cho mình...:((
Thôi, anyway, ko than ngắn thở dài nữa,
Yêu A2!!
Cya in about 1 month 8-}

Hoài ANh về VN vào cùng ngày với anh đúng ko nhảy> Có phải la bay vào 29 ko? #
Ko khéo anh em mình lại tái ngộ ở sân bay chứ đùa :p

ừ ừ đúng rồi anh yêu ơi :D :D em về khoảng 12 rưỡi 1 h trưa thì phải....anh thì sao????

anh cũng thế, anh bay từ Anh vào lúc 12h rưỡi trưa, oops, nhưng mà h bên m khác bên anh muh, NHư thế thì anyway, khéo chằng gặp nhau roai`.
Ngán thật, anh còn tận 11 bài thi nữa, mệt thì thôi rồi, Thôi đành ngậm ngùi cố gắng, chỉ còn 1 tháng 1 ngày nữa thôi. Mình ơi, mình phải cố thui:p

là sao ko hiểu anh nói gì hết :-/ em bay trưa 29 ở đây...và về đến HN là trưa 1/7
anh bay mất bao lâu huh Phương?

Back
Bên trên