Nhật ký A2!!!

Tao đang rối bù cả lên bởi mấy vấn đề ở trường nên ít post bài được..dạo này có những niềm vui mới nhưng nhiều bad luck

thì để em thông báo cho mọi ng vậy...vừa chat với con Đan xong...điểm lớp mình năm nay cao lắm...PQAnh 9.2...PTu', Đan, 2 Hà, Tú Anh 9.0..dã man con ngan :-& bọn đi đội tuyển điểm cao chót vót..

chắc là lớp mình bớt được vài phần tử xấu (xấu hổ lắm ko dám nói tên đâu) nên cũng tiến bộ hẳn, hihi. thế còn Huyền thì thế nào??

Huyền thế nào hả mày? Thế những bọn đội tuyển có những ai thía?> Kể tao với

Bọn mày à, hôm qua chat thế nào? Lớp mình ở Vn sao ko đứa nào lên nữa thế?
Mà bọn mày đọc được thư của tao ko

thư của anh là cái nào cơ???? ngoài cái card anh gửi cho em thì em chả nhận được gì cả anh iu ạ :p
đội tuyển có Tú Anh, Phương Anh....ko nhớ hehehhe
điểm cứ gọi là ngất ngưởng...mà bạn QA sao bạn lại nói bớt phần tử xấu là thế nào thế ;;) tớ thấy những người ra đi là những ng` có triển vọng đấy chứ ;;) :)) :mrgreen:
hi vọng càng ngày càng Tiến bộ :D ThùyTrang ko vào đây mà đọc nhỉ :D

tao ko nhan duoc thu nao cua may ca P a, hay la may ko gui cho tao? nho cai mat may day nha!

Khổ lém, tao là tao gửi thư về Vn cho dân ở nhà cơ mà. Đấy, đấy chưa chi đã trách người ta rồi. Ghét!!

Thấy cái Quyên nói là đã nhận được thư của tao rồi, nhưng ko thấy cái Hiên nói giè nên hỏi vậy HEH:))

Hôm qua, anh cũng như em HANh ạ. Cũng thức gần sáng làm cái porject, ngồi bịa survey mệt vật vã!!!

Mà mình có hút thuốc bao giờ đâu, nên ko có kinh nghiệm gì hết em ạ, Số liệu thì cứ bắt thằng bạn ( non-smokers luôn) cho bất cứ con số nào thì cho vô

Xong rồi lại phải lên chat hỏi mấy người khác, cuối cùng bịa vẫn hoàn bịa, hôm nay đến trường còn chưa làm statistics. Điên cuồng thật!!!Mình tha hóa quá
Hôm nay, lên chat, lấy status " Mình càng ngày càng hư ", ai ngờ mẹ nhảy vào. May mà mẹ anh chỉ hỏi 1 câu về cái status thôi chứ ko tra hỏi gì. Ko thì tiếu:D

Bọn hợi này, tao căm ghét bọn mày................. Quá đáng, tại sao ko đứa nào chịu lên tiếng vậy>

đây đã có em...anh gửi thư về cho bọn ở nhà mà ko gửi cho em nhá...dỗi rồi cấm vận luôn giờ :mrgreen:
hix...maays ngày hôm nay thì có gì để nói đâu.....từ sau cái đêm thức trắng đấy em cứ vật vờ...hôm trước tiết English em ngủ gật...chúng nó xem hết cái film đấy rồi...đùng 1 cái bà giáo bảo kiểm tra :(( em thì ú ớ...bthường mình tỉnh táo xem còn chả hiểu...toàn mấy film từ năm 30 40 50...hix...khó nghe bỏ xừ :(( ktra thì quote mấy câu ra hỏi câu này ai nói câu kia ai nói...lại fail tiếp thôi...english còn tậm tịt hơn cả gov :((
được tiết thể dục bắt đầu học ballroom dance..đang hí hửng lúc đầu có bạn partner đẹp zai...lúc sau ong thầy kêu là switch...phải 1 thằng dặt dẹo...hix...nhảy nhót nỗi gì nữa chứ :(( toàn chuyện chán thôi ah ạ...post lại bảo em kêu ca hehehe

H,ehe, nó lại còn tị thế thì bố anh cũng không đáp ứng được, mà dạo này con Kều bạn anh trông nó xinh ra em ạ, anh thấy bùn quá, mình thì ngày càng già nua hom hem, bùn, mệt, thú.....

P/S: Tất cả những gì ở trên là con Kều bạn anh nó type đấy, Hehe, căn bẳn tại lớp mình cóc có ai post, thôi cho nó nghịch cho đỡ bùn :)) :p

thế hả anh...khổ con Kều chắc ế xều chả ai ngó ngàng đến nên mới phải tự lăng xê :)) anh nhắn nó là bạn PNga Hóa 2 hôm nay cũng đến ngủ lại nhà em đây :D

haha, em nói chuẩn quá, Chính xác, cái kều dạo này ế chỏng ế trơ, đâm ra.... bấn quá...
Hehe, thôi anh em mình đừng chấp nó làm gì em ạ, Tội nghiệp!!:))

Bố nhà mày, lên mà post được mỗi 1 câu thế hả con? Ghét mày quá cơ!!!

Back
Bên trên