Nhật ký A2!!!

Đây, anh đây! Hôm nay, anh phải quyết tâm cai net. Thề sẽ ko chat chit trước 12 h đêm. Vì thế cho nên gần hoàn thành cái project. Nhưng nói chung, vẫn còn phải đi interview, làm quả survey, vẽ 1 đống biểu đồ và làm nốt cái conclusion. Với lại phần main body anh cũng mới chỉ làm draft thôi, thứ 5 này cũng mới là due cho draft, chỉ yêu cầu 300 từ, nhưng mình làm đại qua qua để nếu ổn thì nộp luôn:))
Còn tối nay thì chơi cả tối, chẳng học hành giè
Đến mệt!!!

hic trời ơi...em mà như anh thì tối thứ 4 tuấn sau mới ngồi làm nhá :D thực ra 2 cái term paper của em được assign từ Dec 1st cơ :D nhưng đợt đấy em toàn hôm nào cũng đi ngủ từ 8 rưỡi :D để đến ngày hôm nay phải chịu consequences :( QA..tao bít điểm SAT rồi...đời thật buồn :((
remind bọn mày thứ 4 tuần sau có conf lớp mình họp chúc mừng sn nhật tao ;;) (nghe oai nhỉ..thực ra mỗi cái hiền :(()

phew....cuối cùng thì cũng xong được 1 cái paper...hôm qua mình đã hi sinh cả buổi chiều ko ngủ và buổi tối ko chat...cuối cùng sau 6 tiếng vật vã cũng được gần 5 trang..sung sướng vô cùng :D hôm nay tự cho phép mình chat và ngủ thả phanh (như mọi ngày :D) P ơi em đang đọc essay của anh....em nghĩ thế chắc là ok rồi đấy...
con QA bay nhảy ở đâu rồi mày??

hôm qua tao đi chơi với mấy đứa VN, cũng vui ra phết. bọn tao đi ăn phở, khiếp, sau khi được bảo đảm đấy đúng là phở thì tao ngờ ngợ và mới dám cầm đũa. có thằng bảo là tao phải uống "sữa" (chắc là theo định nghĩa của DLinh) để có sức khoẻ học "phụ đạo" hehe bạn này chỉ được cái hiểu mình thôi!
vui nhất là cái đoạn lội mưa, cả oahu hôm qua mưa mà, về đến nhà thì ướt lướt thướt như chuột lột.
sao bọn mày ko post hết, để mấy cái chơi vơi ở dưới đáy thế? bận lắm ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơi, sắp out đến nơi rồi!! Bọn mày chẳng chịu post gìè cả thế này? Bắt đầu đi học rồi đúng ko? Mệt!!

Hôm nay lại vào cái tâm trạng bố của chán chúng mày ạ
!!
Nhưng thề là tao sẽ ko nghĩ đến những thứ vớ vẩn ấy nữa cho nhẹ đầu. Việc của mình là học, thế thôi. Kệ nó!!Thích chiến tranh thì chiến tranh, thế nào cũng được, ta cứ mỉm cười cho nó dễ sống!!:))

NGÀY MAI BẮT ĐẦU HỌC VỚI HÀNH RỒI! MỆT! CHÁN!
NHƯNG THÔI, FACT THÌ LÀM THẾ NÀO! ĐỜI LÀ THẾ MÀ!!
HEHE, CƯỜI ĐI CHO NÓ VUI

em cũng chán anh ơi...buồn chết đi được lại còn thêm bao chuyện bực mình...sang đây rồi em chả muốn gây sự cãi cọ giận dỗi với ai cả cho mệt ng`...thế mà ko thể tránh được :( xi` trét quá :(
hẹn mọi người 10h sáng thứ 4 (VN time nhé)
:-*

Con bé này rất chi là ác. Chọn cái giờ siêu đẹp luôn, anh mày đã ốm yếu sẵn, thế mà nó còn chọn giờ Hoàng đạo thế cơ chứ "nị"!

Công nhận là sang bên này, ko xì trét mới " nà nạ"!
Anh cũng thấy khó sống ở cái nơi khỉ ho cò gáy này, nhưng mà bây giờ anh xác định là mình nên take it easy.

Thực ra là hô khẩu hiệu thế cho no an tâm, chứ thực ra thì mình là người chứ có phải vô tri đâu, mà ko bị ảnh hưởng tí nào bởi cái sự khó hiểu và incredible trong cách đối xử giữa người với người bên này được!!!

Anh hồi đầu bị xì trét nặng nề là vì cảm thấy mình chỉ có 1 mình, ko ai thân thích, ko ai để tin tưởng. Nhưng bây giờ, anh cảm thấy an ủi hơn, vì anh đã tìm thấy được 1, 2 người anh có thể chia sẻ tâm sự đôi chút em ạ.

Cho nên bây giờ theo chủ trương, mình chơi với những người hiều mình, biết mình, còn ko thì... let it be. ai thích nghĩ gì thì nghĩ, nói gì thì nói, kệ họ...

Nguyễn Thị Quỳnh Phương đã viết:
Con bé này rất chi là ác. Chọn cái giờ siêu đẹp luôn, anh mày đã ốm yếu sẵn, thế mà nó còn chọn giờ Hoàng đạo thế cơ chứ "nị"!
thế nó mới Trịnh trọng anh ạ :mrgreen:
hôm nay học Hóa gì mà ông lại cứ giảng Áp suất xong lại chạy sang bonding...chả hiểu cái gì hết :(( :D:D:D phải Tài năng lắm mới hiểu được đây >:-D< :mrgreen:

Hôm nay, anh cũng học Chem nè. Nhưng được cái may, hôm nay là bài đầu tiên của Module 2 nên thầy giáo dạy rất chi là cẩn thậnj, dễ chịu nứa. Cho nên anh cũng chưa thấy gì lắm. Cầu trời ông ấy cứ thế mà tiến/

Nhưng anh đang ngoán cả Accounting quá nè, lý thuyết chồng chất, hồi trước đã định là Noel này sẽ ngồi cày, ai ngở...

Hôm nay bắt đầu cảm giác đi học lại nó thế nào. Hồi trước học 3 môn, mình còn đuợc ăn uống tử tế, ngủ ngơi chút ít, Bầy giờ chơi 4 môn, ăn có 1 bữa, ngủ thì ko được ngủ? HUHu

Cứ như ngày hôm nay, học từ 9h sáng đến 12h, Ngồi check mail được 1 lúc lại đến giở tutor, xong tutor lại học Statistics. Đến mệt, giờ buồn ngủ quá mà nghĩ lại còn 1 đống bài vở đang đợị chờ,,

Đã thế, đêm nay còn định 3h sáng chat với anh em nữa. Ko biết cam nổi ko đây? Mà hình như QAnh nó ko lên đuợc hay sao ấý. Thấy nó gửi ofline nhắn anh vậy.

Anh cũng đang buồn ngủ rũ mắt đây, Thế dân tình ở nhà ko bít thi thố thế nào rồi?
Tình hình điểm chác ra sao|:/ Anh em có hoạt động đựợc gì ko thế?

Back
Bên trên