Nhật ký A2!!!

hôm qua ở chỗ tao full moon, tối lái xe đi chơi. ngắm trăng ở cemetary bọn mày à, vừa ngắm vừa run, vì sợ và vì lạnh.
thấy đúng là buổi tối, cái gì trông cũng đẹp hơn thì phải. mấy cái nhà, nhìn buổi sáng cái thì xập xệ, dặt dẹo, cái thì lạnh lẽo, kín cổng cao tường, chỉ đến tối, có thêm cái ánh đèn vàng thôi mà trông ấm cúng hẳn lên. nhưng mà có lẽ cái chính là những người sống trong đó.
sắp đến tết, nhớ nhà...

con QA câu ko câu nốt bài này đi :D dạo này bận lắm anh ạ =; bận lắm lắm lắm ấy =; :D:D:D:D:D (online suốt ngày mà :D)
tuan sau thi toefl,, tuan sau nữa thi SAT lần cuối tuần sau nữa nứa thi midterrm....trời ơi :((

Ừ, anh lấy chữ ký ở phần chorus của bài ấy. Em cũng thích bài đấy hả? Anh 2/ Thích lắm, nghe hay ưi là hay ấy chứ!!

ơ sao mình ko bít bài này nhỉ :D
hôm nay chat với con Thu nó mới bảo ngày kia là ông Công ông Táo ...mình vô tâm quá...tết đến lúc nào cũng ko biết :(

trời sắp ông công ông táo rồi sao? Chậc thế mà mình chẳng biết gì hết là sao nè?
Anh ở bên này, cũng mang theo quyển lịch dương, nhưng căn bản ko để ý nên....

Êu mọi người ơi, hôm nay là ngày ông công ông táo rồi nè, trời ơi , nhanh quá, thế là sắp đến tết rồi,
Huh, năm nay mình ở đây, chắc chắn là thất thu nặng. Bùn!!

Rớt đài nhanh chóng, mình vừa post chiều nay thế mà giờ nó đã xuống đến vị trí này rồi. bùn!
thế HA sao mấy hôm nay ko thấy online thế em? Dân tình ở nhà chuẩn bị nghỉ tết đên đâu rồi, len chat đê anh em ơi///
hu, nói thế thôi chứ chắc gì mình lên chat được ,học hành thì ko chịu học , hư ghề

đã bảo với mày rồi, cái gì mà chẳng có lúc ups and downs, chỉ cần mấy cái topic ko bị sang trang sau là được rồi mà.

Dạo này chẳng thấy mày lên mạng gì cả? Nhớ mày quá! Mà sao Thảo Uông của chúng ta ko lên chat được mãi à?

ui xời...em thấy nó lên HAO suốt...mà cũng ko drop nổi 50 kí tự vào đây [-( :mrgreen:

Chết rồi,mấy hôm nay ăn mặc phong phanh quá, hôm qua buốt họng, sáng đau nuốt cái gì cũng đau, đên hôm nay thì hắt xì hơi liên tục roai`huu

mấy hôm nay toa gọi điện về nhà nên tinh thần cũng phấn chấn, mấy lớp tao take học kì này khá vui nên tinh thần cũng đi lên.........mọi ngưòi giứ gìn sưc khoẻ nhé

Thảo ơi mày lấy lớp gì mà vui thế? HK2 tao lấy mấy môn này:
AP Cal
Chem H
History thru film
sports & entertainment marketing
economics
biz comp. application
ko có lớp Eng. nào hết..khổ thế đấy :((
hôm qua nằm mơ kì lạ lắm nhé...tao gọi điện về cho bà tao...bà tao bảo là bao giờ thì con về...tao máu lên mua vé về VN ngày 19/1 luôn (hôm nay :mrgreen:) xong rồi ko thèm quay lại Mỹ nữa mới máu chứ :)) tao lây con Thảo mất rồi :D toàn mơ linh tinh :D

tưởng cái gì, mấy hôm nay tao toàn nằm mơ được về nhà, nhưng mà về được có một tí rồi lại phải đi ngay, hinh như là đi học ĐH thì phải :D đúng là mơ!!!!!

Trời, mơ thành sinh viên hả? Kể ra bọn mình sang đây cũng thiệt, ko bít thế nào là mùi vị sinh viên ở VN, nhưng nói thế thôi, chú nhắc đến thi DH thì chắc đứa nào chẳng muốn chuồn... Thế anh em mình sớm quyết định giờ họp con nhé!!

anh xem thế nào chứ con QA nó đòi khoảng 5h sáng ở VN...lúc đấy ah đi học rồi còn đâu..mà lúc đấy làm sao bắt bọn ở nhà online được :D

Thảo ơi thanks mày nhé tao nhận được mail rồi...kiếm đâu ra cái stamp cute thế :p
cái dấu mờ ảo thế...mà thôi cũng ok...chữ mày ko thay đổi tí nào Thảo ạ :D tình hình mày thế nào sao lặn một hơi mất tiêu thế ku

mặc kệ đứa nào nhìn mình thì nhìn...cứ khóc cho nó đỡ búc xúc vậy...

năm mới rùi bọn mày ơi..........đang bắn pháo hoa này.........hixhixx, buồn thiu...........

Back
Bên trên