Nhật ký A2!!!

Chán thật, dạo này tao đạt được đến cảnh giới của ung dung tự tại rồi chúng mày ạ. Ngày mai test Sta mình 2 h sáng ăn xong, ngồi net đến gần 5h, mai dậy đi thi như thường. Ngay hôm sau có mock Acc, mình tầm nửa đêm mới dinner, xong lại chat và down nhạc đến 4h30', mai lại đi thi như thường. Thời gian trôi qua mau, hehe, mình tha hóa cũng mau. Nhưng mà nói chung tao cũng phải control ko thì ko kịp. Thời gian vừa rồi lười đi phần cũng vì hồi đầu mình học cũng kiểu chắc, lại đọc trước, thế là tự tin mà chơi. Lại được mầy ông Univ thâm niên 2 tháng ko đến trường, ngày mai thi hôm nay ngồi học điên cuồng dạy dỗ. Dangerous!!

UOng Phuong Thao đã viết:
tối 6 tháng 1:
Hôm nay vừa mua một cái quần bò bó xong..........nhìn vào cái big butt của mình tự nhiên buôn..béo và xấu quá....lại nghĩ đến con Phương ngày xưa vần thấy nò phần dưới béo nay mình giống nó quá.............
Ngày mai thi a.c.t..........lo sợ điểm kém.....mong được phù hộ
eo ơi tởm :)) :p:p:p bây giờ gọi là Thảo big butts anh em nhé :D
mà bọn mày thi cử gì lắm thế...chóng hết cả mặt...thi nữa thì nó cũng chỉ đến thế thôi...thi nhiều vừa phí tiền vừa lo lắng mệt người....
thế là xong...nhẹ nợ...QA ơi gửi sớm cái gì thì tốt cái đấy mày ạ...tao thấy giữ đống giấy tờ đấy trong nhà như bom nổ chậm ấy...tao gửi đi hết thấy sướng quá...con Thảo sao rồi....good luck bọn mày nha :*

thanks mày nhiều, tao cũng đi mua tem để gửi bớt đây, ko con chó nhà này nó lại gặm hết mất!

à hôm trước mày nói mời đứa nào đi prom hả? bị nó turned down hả con....khổ thân...thôi mày ạ...chả phải nghĩ gì đâu....what a jerk heheeh nó ko đi thì nó ngu chứ sao...
cuối tháng này trường tao có Valentine dancing....chắc tao ở nhà ngủ cho khoẻ thôi...senior prom chắc cũng chả hơn gì...:(( tủi thật :(( căn bản tao chả dám mở miệng ra rủ đứa nào hết...hostmom tao kể là năm trước con ng` Nhật mời 1 thằng Đức nhưng bị nó từ chối...thất vọng ê chề....làm con TQ sợ bị từ chối cũng chả dám mời ai...heheh kiểu này tao rủ hostdad đi cho chắc ăn....làm quả father-daughter dance cho nó máu :D
con P kêu mình lên chat mà biến mất tăm...chắc lại đi chơi tít mít với thằng nào rồi :(

tuy bị turn down nhưng tao vẫn vô cùng tự hào vì tự thấy mình ... dũng cảm (= anh hùng rơm)

Hôm đó anh lên thấy em mấy lần, gọi em điên cuồng mà em nỡ bỏ anh., Huhu, mấy hôm ấy đang upset, chỉ mong có người nói chuyện. Ghét quá. Còn hôm qua anh gặp em, anh chẳng type 1 đống rồi nói là đến giờ anh đi học tiếng Đức rồi còn gì? Huhu, anyway, Valentine mà chán thấy mồ.. Nghe anh em kể cũng thấy muốn đi ngủ cho nhẹ :(

to QA:YM cua tao la hoa_bonbon

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai la valentine roi,dek co ai de choi cung trong ngay nay ca....chung to minh chua lam nguoi lon duoc roi

Do'ng gop them bai nua ne`....cuoi cung minh cung da co chu ki rieng ^^

ối....con này dạo này chăm posst bài tệ....thêm quả chữ kí chuối chuối :D tao add mày vào nhé...
gớm thế mày tưởng bọn tao có người để đi valentine chắc??? ở nhà ngủ...nhá!!!

tao cứ tưởng valentine ở trừơng thì phải nhộn nhịp lắm, ai dè chán như s*** ý

mẹ cái thằng mày mời ngu như sit ý,
tao tự hào về mày lắm....cá tính lắm..........

ơ thế mày đi valentine ở trường đấy à...trường tao chả tổ chức gì...ấy thế mà lại hay :D mình đỡ tủi thân vì ko có date :D
nghĩ đến cảnh prom ngồi mốc mặt ra thì đẹp nhỉ hichic....tương lai đen tối :((
Thảo...bạn bè mày nhiều thế thì date điếc gì ko :D

Thề, chưa datehay đi dance từ hồi ở đây.
Thê nào là bạn bè nhiều, có mấy đứa choi đi chơi lại thôi mà

thì gọi là có mà chơi :D tao á....ngoài mấy thằng exchange dặt dẹo ra thì chả chơi với thằng nào cả...buồn...chả lẽ date mấy thằng đấy... :(( mình mà thảm thế sao :((
sao HAO đổi cái màu này trông quê mùa thế nhỉ ?? hehehe hết V-day rồi mới change...

ơ Thảo thi ACT thế nào mày...tao xem cái quyển sample thấy đễ hơn SAT 1 tí :D nhưng mà thôi...ngu thì thi gì chả như nhau :D

thảo ơi tao muốn gọi điện cho mày nhưng mà lần nào gọi cũng thấy giọng thằng host bro nhà mày. cáu quá. tao chuẩn bị gọi nữa đây!

Ko goi cho tao ma cu keu la ko goi dc cho nhau .Bo^' chu'ng ma`y chu.Lam tao tui than qua day nay....

gọi từ mỹ sang anh thì tốn tiền hơn là mỹ gọi cho mỹ mày ạ hehe thế nên thông cảm nhá
tao còn chả tủi thân hơn gấp mấy lần vì chỉ toàn tao gọi điện cho bọn nó, chả bao giờ thấy bọn nó gọi cho tao cả, một phần là gọi vào di động thì tốn tiền, khổ thân bọn nó, một phần là tao ko muốn bọn nó điện vào cố định. với cả mình gọi cho bọn nó thì chủ động hơn. thế nên mày chịu khó gọi điện cho bọn nó thì hơn Hoa à

Back
Bên trên