Lớp Nga đây! Welcome!

lùi ngày đi Sapa á??? chẳng biết được :(
thôi có gì hôm nay gặp nhau rồi bàn 1 thể :D Y ko đi được, chỉ cổ vũ các bạn đi thôi :X

hơ hơ tình hình là toàn các bác bàn lùi 8-}
thế cứ giải quyết vụ câu cá Gia Lâm đi đã :x

Tình hình là có tin khả quan đây. Đã tìm đc phụ huynh đi cùng rồi. Mẹ bạn Khanh iu wi' nhà chúng ta đã nhận lời đi với lớp vào thứ bảy và CN tuần sau. Các bạn có đi đc ko ta? Cố gắng đi nhé. Ngày mai tớ sẽ gọi cho bọn lớp mình xem tình hình thế nào.

thế hả na, mẹ bạn khanh béo này tốt vấy:););;)
có vẻ ko có bạn nào hào hứng nữa hay sao mà chả thấy ai lên góp ý khiến ý cò rì nhỉ:(
dù có đi hay ko, ngọc vẫn thik vụ câu cá hihi

ờ ờ câu cá nhá :)
từ h cho đến 27/7 là ko có đú đởn j` hit >__< học hành lụi lắm rùi T__T
nếu sau 27-7 mà còn câu cá thì gọi p nhé :x
hay câu cái khác cũng được :x
pp cả nhà nhé, c u guys :x

Vậy là quyết định đi Tam Đảo thứ 3, sáng đi chiều về nhé. Tớ đã thuê xe rồi, và bác lái xe là bác của tớ, cũng coi như là phụ huynh luôn.
Ngày mai tớ đi thu tiền xe nhé: 60.000 đồng mỗi đứa. Mai sẽ thông báo thời gian và địa điểm tập kết luôn.

Chúc các bạn đi vui vẻ nhá, chụp thật nhiều ảnh vào :D vì tớ ko được đi :((

sướng wa mai mình đc ra ngoài Hn rồi:))
thật sự xin lỗi NA,Ú,MH,K vì hôm nay tao nấu hới ít cơm nên chúng mày ko đủ ắn8-} thương wa
này mai lớp mình nhớ đêns sớm nhé

hum nay mọi ng` đàn đúm ở nhà mẹ sâu khi xong nhiệm vụ ah:)
na ơi mai mà ngọc đi dc đền nhà na chứ rì? nộp 100k đúng ko nào?
Khổ quá, nó mà cứ nắg nắg như mấy hum rùi thì tốt quá, có đi lên giời các cụ cũng ko nói rì, đắng này lại mưa với gió thì khó rùi đây:(

Mày hỏi em Ngọc làm gì :)) em ý biết gì đâu :)) lớp tao chẳng ai đi chơi mấy nên gà lắm :))

j` đo' , p ko có ga` đâu ne` b-)
câu cá sang Gia Lâm con ạ, rẻ phết ^__^
lớp mình hình như cũng plan đi cấu cá muh ;)

Anh khôn thế, sau buổi hum nay ngay tối mà vẫn còn máu nhể;)
mỏi chết mất chết mất chết mất, rụng hết chân rùi:(:)(:)((
nhưng ZUI thiệt tình:)):)):))
2 phương hâm: tao chịu mày ạ, nói chung là tao cũng có bít vì cũng đi rùi nhưng thực ra thì ko bao h tao để ý, vả lại lớp tao đi chơi tao chỉ đóng xiền rùi trèo lên xe đứa nào đó rùi đi rùi lại cùng đứa đó về hehe:)) tao CHƯA và chắc KO bao h là truởng đoàn, mệt bỏ xừ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ anh Tuấn Anh này hình như học cùng lớp chú Lê :-/
bùn wa' 1 tuần tới phải tu ở nhà T__T
lớp mìn đi đú típ đê :x

Định đi đâu đú tiếp đấy? Mọi người báo trước cho tớ để tớ còn xếp lịch nhá. Từ bây h lại thành một con ng bận rộn rồi, ko đc ăn chơi đú đởn thoái mái nữa :((
Pit hâm 29 này thi hả? Thế định đi đú sau đấy hay là trước khi thi?

chẹp mọi người định đi ăn thịt chó đấy à :)) hay wa' :))
bàn kế hoạch đi rồi ới em 1 tiếng hehe

Back
Bên trên