Lớp Nga đây! Welcome!

giang hồ đồn đi ăn chơi bù khú 1 buổi cũng ko làm giảm điểm Ielts ;)
ma` anh la` anh lo cho thế hệ tương lai của đất nước nên mới chọn cái choice đấy chứ ^__^
thế bi h định nấu ăn cái gì??? Và chi phí ra sao??? Share nhá ko để cho ai phải chủ chi đâu
:)) Y cứ khéo lo... có mún lo thì lo tìm được đứa nào chủ chi ấy chứ :D
ăn j` h? cái j` ma` ko nóng ấy nhé T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko dc chọn lựa, na cho ăn j ăn nấy thôi.^^
<chả bít viết j thêm để khỏi mang tiếng câu bài, nên em bò chú thik cái câu phía trên là thông tin nhá hehe:))>

ukie cái vụ tụ tập ở nhà NA
còn đi Sâp thì Tr chưa chắc đâu nhé :(
@ Ngọc ku: mai tao wa sớm có dậy đc ko?

bố tát cho con 1 phát bi h
nói năng với bố thế ah b-(
thì nếu mọi ng` đi đầu tháng 8 tao mới đi được :( 29-7 mới thi xong :(
ah con ơi, Quảng An h đẹp lắm, sen lên rùi ^.^
@e bò: kưng ơi >3 words là ko câu bài ùi ^__^

uh..........Hôm qua ra Quảng An thấy sen lên nhiều quá..........Một vùng toàn là một màu xanh xen lẫn những chấm hồng điểm xuyết + gió mát.......:x :x :x Làm tao ko muốn về nữa

hehe, hay là thay vì đi sapa tốn kém, ta đi cắm trại 2 ngày ở quảng an, cảnh đẹp mát mẻ, lại gần nhà, lại đáp ừng dc nhu cầu đổi gió, lại ko phải ngồi ghế cứng ghế mềm rì cả:)):)):))
đùa tí thôi, đi sapa em bò cũng sợ ko dc đi. Hum qua nói chuyện đi chơi với mấy đứa qua điện thoaij, thế mà các cụ đã chất vấn ra trò rồi:(. Kiểu đó mà lại đòi đi sapa tự tổ chức thì e ko ổn:(
Hứ, em sao lại câu bài dc, toàn những bài có chất luợng thông tin cả;;). Nhưng kể ra nếu chỉ cấn >3 từ thì em sẽ cố gắng tăng về số luợng post:))

đấy đúng rồi, các cụ toàn ko cho đi thôi :(

thế vụ tụ tập ở nhà NA là mấy h nhỉ??? tình hình là đến nhà NA đúng 1 lần nên ko nhớ đướng :)) ai nhớ đường thì qua đón tớ với ;;)

61B yên phụ nhỏ anh ạ, cứ ra hồ tây rồi tự khắc sẽ thấy hehe

hôm nay Tường béo đến nhà tao:) trông nó vẫn thế chả nhẹ đc cấn nào
ah mà Tường béo lại lonely rồi đấy
con pit điên mày dở chứng mà ko đi?mày mà ko đi tao vặt lôngb-) b-)

các bạn thích đến mấy h thì đến, cái đấy tùy mọi người. Thứ sáu này nhà tớ ăn bún chả nhưng mà sẽ nhờ người ta nướng nên ko phải lo đến chuyện đến sớm làm cơm đâu.
Tình hình là khá khó khăn trong việc tìm người lớn đi cùng :( Bạn nào có thể vận động đc ai đó thì cố gắng nhé. Có gì báo lại cho tớ.

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
hôm nay Tường béo đến nhà tao:) trông nó vẫn thế chả nhẹ đc cấn nào
ah mà Tường béo lại lonely rồi đấy
con pit điên mày dở chứng mà ko đi?mày mà ko đi tao vặt lôngb-) b-)

mày định vặt lông nó thật à ;;) đừng làm thế với p chứ, nó trắng trẻo và có tí lông nào đâu mà vặt hehe ---> tội nghiệp nó lắm :>

to NA: rồi :D 9h tớ đến :)) còn vụ phụ huynh thì phụ huynh tớ ko đi được nhá, các bạn khác thế nào???

to em bò: cảm ơn kưng :)) anh nhớ địa chỉ rồi :D

hớ hớ vặt lông tao ah con? mày thi xong bị cuồng ah? mất dây thần kinh lễ phép với bố hả con b-)
@Phương béo: ra đấy tự tử hả mài? ;)
@cả nhà: thế 10h ở nhà NA đi. Ăn bún chả hả? làm món j` ăn desert ko? thạch đen với trân châu chẳng hạn :) mát mẻ nhẹn nhàng thoai -__-
ai đi dăng kí nhá, ai ko lên HAO thì mọi ng` báo nhá
estimate khoảng 30k/đứa :) thừa thiếu thịt nhau sau nhé :x

được :D khoảng 10h đến nhà NA, ai đến sớm để đú đởn thì cứ đến :D chắc là tớ đến sớm thôi vì 10h nắng vãi hàng 8-}

tầm 30k là ok rồi, thạch đen trân châu là ok đó :))

mai hẹn gặp lại mọi người...
Được đi chơi sướng quá hehe

Ok, đáp ứng nhu cầu ăn món chè thạch đen trân châu của các bạn. Tớ đã báo với khoảng hơn chục đứa rồi, nhưng còn Loan và mẹ già thì chưa báo.

thế 10h đêm đi cho đỡ nắng -__-
mà ăn uống đú đởn sớm sớm còn xong sơm, 5h chiều p phải đi học T______T

ôi giời, giờ này còn học hả p :))

hôm nay buôn chuyện với em Thảo nên xin đính chính là ngày mai là NA mời bọn mình đến :D, nếu ai có nhu cầu đóng góp thì quá tốt :))

Loan và mẹ già báo rồi, ko biết là có đi ko :D

to Trinh: mày bi h cũng sợ nắng à :)) đến trước 10h cũng đc phải ko NA???

Xời thì tớ từ trước vẫn bảo là lúc nào cũng đc mà lại.
Tình hình về vụ xe cộ và nhà nghỉ thì mọi người ko phải lo nữa vì tớ đã có người hỏi hộ rồi. Chỉ cần quyết định là có đi hay ko thôi.
Chiều nay tớ gọi cho chị Minh thì chị Minh nói là hôm đấy chị Minh đang đi Nha Trang nên sẽ ko đi đc với bọn mình đâu.
Đến nước này thì đứa nào có anh chị thì thử hỏi xem có đi cùng mọi người đc ko nhé. Anh chị thì cũng gọi là phụ huynh cả mà.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên