Lớp Nga đây! Welcome!

hix hix
nghe bảo vui lém mah tiếc quá, bít thí trốn đi
mie, tao đã bảo la tao đi mah nhà tao cứ ko chịu, dỗi, thuk đến 4h sáng thì ngủ we^n mât :((
Thịt chó đê, giải đen phát :|:)

@ Trân béo : thằng Sơn nhờ tao nói với mày là vote cho anh Hưng cái
Tiện thể ở đây , bạn nào lớp NGa chưa vote choMr HAO thì vote hộ tớ cho SBD 18 nhé......còn nốt ngày hôm nay thoai........Thanks

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe các bác Mr HAO có lực lượng tuyên truyền kinh thế này cơ mà :)) nhưng khổ cái nhiều người cũng không máu me lắm, chẹp mình cũng phải đi vote mới được ;))

to Trinh: ờ đúng rồi, ai cũng bảo là vui, rồi về nằm liệt giường, nghe nói NA còn ko đi lại được :|

:)) Lấy đâu ra thông tin đấy thế? Tớ vẫn đi lại ăn uống như thường nè :)) Yên tâm là vẫn sống thọ lắm. Chỉ có điều là sáng dậy ng ê ẩm toàn thân như hôm trước vừa đi luyện chưởng ấy hik :))

à à té ra là thế :D Tớ là tớ lo cho bạn NA thôi :D đau ê ẩm là phải :)) leo núi ác liệt thế cơ mà :D Kiểu này thì phải thường xuyên tổ chức đi chùa Thầy để rèn luyện thể lực :D ko khí trên núi rất tốt ;)

tốt í hả, h em vẫn đau ng` kinh dị luôn, chân vẫn ko duỗi thẳng dc:((
nhưng mừ đi chơi nữa thì vẫn thik hihi
vote cho mr hao mất rùi, ko còn cái để vote nữa:(, kể cũng phí

nhảm nhí cái trò Mr HAO [-( ko có p thì ko ái xứng đáng là Mr HAO hít :))
tất nhiên là tụ tập sau thi rùi NA T__T
chắc sang nhà P ăn uống j` đó, chứ thịt chó thịt mèo je` >__<

ờ sang nhà p cũng hay :)) bao h p thi nhỉ???
chẹp mấy hôm nay trời đẹp ghê ha, thế mà toàn ở nhà :(( chán dã man :((

Vote cho anh đào huy toàn, tại em đọc mấy bài viết cũng vui vui :)), mà anh này em cũng có bít tí chút;)
Trời đẹp mà nằm nhà là đúng tủ rồi anh ạ:)) tính ra từ lúc em thi xong đến h toàn nằm nhà, cũng mới dc 1 tuần thôi mà lâu ghê gớm. Có điều nằm nhà thì da dẻ trắng trẻo, lại an toàn thoải mái mát mẻ dễ chịu, cũng suớng phết hihi:)). Mơ ước trc lúc thi thế là đã dc thực hiện:))
Đến nhà anh bó có cơ mút xương con nào kỉu xuc xích ko anh:))j/k

ak nó đi xuất khẩu lao động nhồi xúc xích rùi em ơi ;)
nằm nhà suốt rồi thành gái già đấy kưng ạ :))

hoho
Nó già sẵn roài đâu cần nằm nhà mới già anh :))
hum nào đến nhà anh ăn đi, em sắp đi nghỉ roài, với lại, có j em gọi anh nhờ mấy việc, nhé nhé ;;)
@NA ơi, Tr hít tiền rùi, cái tiền hum Tr đóng mah hok đi ý, hum nào Tr wa lấy đc ko?

Trinh qua lấy hả? Hôm nào thế? Tớ dạo này hay đi chơi lắm, ko có nhà đâu. Trước khi qua thì gọi đt cho tớ xem có nhà thì hãy qua nhé.
Mọi người cứ nghỉ ngơi cho thoải mái đi. Bây h tớ ở nhà đến phát chán rồi, phải ra ngoài đường một tí nếu ko đến lúc sang HI nó lại chê mình nhà quê vì cái tội trắng quá.

Em thì đang đen xì đây nè :(( chiều nào hầu như cũng vác mặt đến trường từ lúc 3h30' để chơi bóng rổ cùng bọn tuyển :(( da đen đi 1 cách kinh dị :((

ban ngày thì cũng ở nhà chơi thôi, nhưng có đc chơi ko đâu :( phải lau dọn nhà cửa...Ôi cái đời tôi thật là khổ :(

Sắp biết kết quả rồi:(( :(( kinh khủng quá:((
tao ở nhà 1 năm mất chúng mày ah
hôm nay đi đú với Đ.thanh,mết phết may mà đi lúc chiều muộn

đi đú gì thế? Đ.Thanh về rùi à :) ko thấy quà cho anh em...Chẹp chẹp

tao cũng vừa đi uống nước với mấy ông anh bà chị họ :D cũng cảm thấy thoải mái :))

cái vụ điểm thì quên đi, cứ vui sống có ích cái đã ;)

Thanh về rồi chả mua đc cái j cả vì cái j cũng đắt mà
làm sao mà vui khỏe cóp ích trong tình trạng nhứ thế hả mày:(( :((
lớp mình đâu hết rồi sao chả thấy đứa nào lên thế nhỉ

có bố đang chổng mông lên học thi này kon T___T
ôi za`o ôi cứ o mà hưởng thụ đi
bây h lo cũng làm được đek j`
có j` bố mở đường dây xuất khẩu lao động
cho sang kia lấy mấy thằng già rồi nhập tịch :Dveef rùi vứt cái quốc tịch Anh vào mặt ông ja` con ấy ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Lê Trân đã viết:
có bố đang chổng mông lên học thi này kon T___T
ôi za`o ôi cứ o mà hưởng thụ đi
bây h lo cũng làm được đek j`
có j` bố mở đường dây xuất khẩu lao động
cho sang kia lấy mấy thằng già rồi nhập tịch :Dveef rùi vứt cái quốc tịch Anh vào mặt ông ja` con ấy ;)
mày đừng có khuyên bạn bè kiểu đấy chứ Trân........
@ Thảo mèo : thi cũng thi rùi.......chẳng lo đc cái j h này nữa....cũng lém trượt Đh thì ra sông Hồng hoặc Hồ Tây với tao:)) :)) :))

Mày bệnh thế, thua keo này ta bày keo khác. Việc gì phải gieo mình xuống sông :)) thật phí phạm :))

hôm nay em mới cắt tóc cả nhà ạ :D nữ tính lắm ;;)

Back
Bên trên