Lớp Nga đây! Welcome!

hik, mọi bận thi hok trả lời roài
mà lớp mìn thi nh nhất là khối D mah
Mùng 9, 10 cơ!

uầy thi cũng tàm tạm, làm cũng có sai sót :( hy vọng qua cửa

hơ cái bẹn ĐỨc này cứ rủ rê con nhà ng` ta là seo nhr :-?
mà thôi, thi xong rồi đi oánh con đề giải đen đê ^.^
đợt này cũng phải đến 1/3 lớp thi muh
đợt sau nữa, cố lên nhá bà kon :x

giời ơi hôm nay vừa đi ăn chơi đú đởn cả ngày :D từ sáng đến gần 6h mới về :D

kể ra cũng vui, mỗi tội oánh bạc bị thua :) nhưng ko nhiều :)) hy vọng đen cái này thì đỏ cái khác ;;)

hehehe đúng là thi xong roài có khác ^__^
nghĩ mà thương thân mình, học thì chả vất vả = nhưng mà cứ đằng đẵng đến tận cuối tháng mới xong >__<
hết mie nó kì nghỉ roài còn đâu :((

khổ chưa :)) này học tiếng anh ở đâu thía??? hay tự học??? cho tui học với ;;)

ầy p chơi kiểu 1 chọi 1 >__< học 10 buổi thoai roài thi >__< chả biết thế nào :-S
hnay các bác thi D huh? cos lên nhá >:D<

chẳng biết tí gì văn :)) vào phòng thi hết nằm ngủ rồi lại ngồi vẽ vời linh tinh hehe

toán thì làm như shit, còn ko tốt bằng toán khối A :(

hôm nay phòng Y có 1 đứa bị đình chỉ thi vì mang điện thoại vào. Mà số nó cũng đen, chẳng biết có sử dụng trong giờ ko nhưng mà đến lúc trống đánh thu bài rồi thì điện thoại của nó kêu, thế là lộ ra là mang điện thoại ---> bị lập biên bản và đình chỉ thi, thế tức là 2 năm sau cũng ko được thi đại học --> hỏng đời rồi

đú thế ko bít ;) đi thi hù dọa tinh thần các bẹn trong phòng thi ah :))

ôi giời ơi chết mất thôi:((
Em bò vừa chấm điểm anh xong, 7,6:((. Toán thì khoảng 8,5, văn thì ko bít. Trượt địa học mất rồi huhu :((.
Chả hỉu hum nay kỉu j, làm tiếng anh cứ mơ mơ màng màng, lúc nãy so đáp án toàn sai những cái mà ko dc sai, những câu tuởng sai cuối cùng lại ko sai:(:)(:)((. Huhu, kỉu này thì chắc ko chơi bời j, ở nhà chờ chết rồi:((.
Buồn quá, thật khác hẳn so với tâm trạng hum qua, lúc thi toán văn xong:(. Hi vọng sẽ ko lặp lại như lần thi vào ams, ko thì chắc chết mất

@ Khánh Ngọc : trả lời mày luôn câu hỏi mày hỏi tao . Tao thi Ngoại Ngữ chứ ko pai Ngoại Thương . Anh mày còn được 7.6 chứ ........tao tính ra chỉ được hơn 6.5 một tẹo theo.......nhưng tỉ lệ trượt vẫn cao hơn mày vì do Anh tao nhân đôi..........Toán - Văn tao làm cũng đc

Ôi phưong hâm, càng nhân đôi càng đợ sợ chứ:)
Tự nhiên hum nay lại thấy phởn chí trở lại rùi:)). Rút cục thì mặc xác thi với cử, chán lám rùi.T_T.
Có phải lớp mình hẹn hò đi sapa ko nhỉ?;) Bạn NA béo bít rõ về vụ này hay bất cứ bạn nào bít thì lên đây nói lại cụ thể cái coi nào, để còn xin phép hai cụ chứ :)?
ĐI CHƠI THÔI CẢ NHÀ ƠI!!!!!!! LET'S GOOOOO!!!!!

Ừ, đúng rồi, thi xong rồi phải đi chơi chứ, mọi người hứa rồi là ko đc xù đâu đấy nhé, mất công tớ chờ cả tháng rồi đấy.
Tình hình về vụ đi chơi thế này: BỌN MÌNH SẼ TỰ TỔ CHỨC ĐI MÀ KO MUA TOUR NHƯ BAN ĐẦU DỰ ĐỊNH
- Thời gian: đầu tuần sau (T2 hoặc T3), đi 2 ngày 3 đêm bằng tàu và ô tô
- Lịch trình sẽ đi như sau: đi thăm Hàm Rồng, 4 vườn Lan, cổng trời, sân Mây, Thác Bạc, Cầu Mây, động Tả Phìn, bản người Dao, chợ Sapa. Thời gian và lịch trình cụ thể tớ đã tính toán rồi nhưng cần bàn bạc thêm để có quyết định cuối cùng.
- Chi phí: cái này cần tính toán kĩ hơn nhưng dự tính là < 500.000 đ.
- Chất lượng: sẽ ko đi theo kiểu chất lượng cao mà mọi thứ là do tự phát. Đến Sapa thì chúng ta dự định sẽ ở nhà sàn cho nó rẻ và cho vui nhưng cái này là ý kiến của cá nhân tớ và một số bạn thôi chứ chưa phải là quyết định cuối cùng. Tàu thì quyết định là đi tàu ngồi vì sẽ chẳng có ai ngủ đâu. Mọi người có thể chọn 1 trong các phương án sau:
1-ghế dọc: 68.000 đ./vé
2-ghế cứng: 79.000 đ./vé
3-ghế mềm: 92.000 đ./vé
4-ghế mềm có điều hòa: 115.000 đ./vé

Tạm thời là như thế, các bạn cho ý kiến nhé...

đi sơm thế T___T p đến cuối tháng mời thi xong :(
thoai cả nhà đi chơi vui vẻ vậy >__<
bi h đứa nào máu me thì sang nhà NA túm tụm lại mà bàn bạc, ko thì cái plan na`y cũng sẽ chết sơm đây T__T
mở ngoặc là tớ mà đi thì tớ chon cái choice 4 NA ah ;)

ôi anh phải đi chứ B-)
anh yên tâm:)
đến đấy yên tĩnh trong lành học tiếng anh mái thoải:)) cẩn thận lại 8.0 chứ ko phải 7 đâu í chứ:)).ĐI NHÁ NHÁ!!!!
hihi. đùa chứ cũng hi vọng là vụ đi chơi này ko đổ bể, ko thì bùn lám:).Mới vô công rỗi nghề dc 1 buổi đã thấy buồn rồi.

OK, để hưởng ứng kế hoạch đi chơi thì các bạn tập họp ở nhà bạn NA vào trưa ngày thứ sáu tuần này nhé, ăn trưa ở nhà tớ rồi bàn bạc vụ đi chơi luôn. Ok?

PS: anh thật là ng` ưa hưởng thụ và ko bít tiết kiệm cho nhà nc :)). PHải chọn ghế dài hay cứng rì rì đó mới ra dáng khiêm tốn chứ:))

----------

hik, na chen vào giữa 2 bài của ngọc, trông như là câu bài í. OK về việc đi ăn ở nhà na;)

Đoàn Ngọc Anh đã viết:
OK, để hưởng ứng kế hoạch đi chơi thì các bạn tập họp ở nhà bạn NA vào trưa ngày thứ sáu tuần này nhé, ăn trưa ở nhà tớ rồi bàn bạc vụ đi chơi luôn. Ok?

tớ ủng hộ vụ ăn uống vào trưa thứ 6 này :D đề nghị những ai biết thông tin này ở trên HAO thì nói lại cho những bạn chưa biết, để hy vọng lớp ta họp mặt đông đủ :D

thế bi h định nấu ăn cái gì??? Và chi phí ra sao??? Share nhá :D ko để cho ai phải chủ chi đâu ;)

còn về vụ đi Sapa thì tớ chưa chắc vì chưa xin phép được các cụ :( sẽ cố gắng b-)

Back
Bên trên