Lớp Nga đây! Welcome!

ối giời, cứ vụ đó, vụ đấy, hik úp úp mở mở quá :(
hỉu j chết lìn :((

heheh câu bài thì cứ nói là câu bài, bày đặt hiểu với ko hiều ;)
e đi coach cho rẻ :x
@Yến: sorry Y, Nghĩa đang ôn thi nên ko có thời gian xem roài >__< để đợi Nghĩa thi xong rồi sẽ coi, cố gắng kiếm cái nào post wordwide :)

vẫn vụ laptop của mày hả? Hay vụ khác roài???
để em hỏi coach đã.
Cấu tí chứ anh ;)
cò way :D

Nguyễn Lê Trân đã viết:
heheh câu bài thì cứ nói là câu bài, bày đặt hiểu với ko hiều ;)
e đi coach cho rẻ :x
@Yến: sorry Y, Nghĩa đang ôn thi nên ko có thời gian xem roài >__< để đợi Nghĩa thi xong rồi sẽ coi, cố gắng kiếm cái nào post wordwide :)

uay thi bao h xong??? thứ 4 tuần sau p về rùi còn đâu nữa :( Y cũng kiếm mấy cái buy it now rùi nhưng mà ko biết thế nào :( p có nhờ ai xem hộ đc hun ;;)
post worldwide là có thể mua đc ngay cả khi đang ở vn à ;;)

hi` hi`
đã hỉu là mua bán cái j đấy ( mà mình đoán là laptop chắc vì Yến béo ko nhờ MH đc :p) ở trên e-bay :D
@ Pit: anh có paypal à?

a ko có nhưng Nghĩa có :D
thế em định xuống đây thế nào?
ơ tình hình thi tn của lớp mình thế nào ấy nhỉ? im re chả thấy j`-__-

Con pit này hỏi lắm thế.........bít là đỗ tn là ok rùi.........mày muốn bít từng đứa một thì về mà đến trường rùi xem . Tiện chúc Pit sn vui vẻ nhé

hehe đúng rùi chúc pe' te` sinh nhat vui ve nha' ;)

đúng là mọi người đều đỗ tốt nghiệp theo cách riêng của mình nên p cứ yên tâm :))

hehe p có cái chúc mừng sinh nhật bằng bóng bay to đùng của HAO rùi kìa :)) trông nó cũng ngộ ngộ

18t đủ tuổi làm gì thì làm rồi nhá ;)

Yến ko cần nhắc thì con Trân nó cũng làm . 18t rùi ......một cuộc sống mới đang ở phía trước........chúc mày luôn đạt những điều mà mình mong ước.....iu mày nhiều:x :x :x

Happy b'day anh iu quy'! :X :X :X
(22/6 mah :D)
Yeu anh nh, chúc anh lun vui ve?, yêu đời và thành công. especially happy 2gether wit Nghia, anh yeu nhi!
Muahzzzzzz :*

uay mọi người đi đâu hết mà để cho cái topic nó bị lãng quên thía hả [-x tí nữa thì rơi xuống trang 2 ---> buồn mất mấy sec :(

sắp thi rồi mà càng học càng ngu :((

thứ 4 tuần này p về rùi, nhanh thật :D

ầy, mấy hnay ốm lăn ốm lóc >__< sắp chết rồi >__< mie nó ốm kiểu uk cũng khác kiểu vn nữa :))

em đang chết dở với cái kỉu mỗi lần sáng thuk dậy là 10 mấy cái ắt xì- ắt xì và cũng từng đấy lần trước khi đi ngủ nữa
mệt j đâu ý :((
2 ngày nữa là về roài :D

uầy lần này topic xuống tận page 2 rùi :(
buồn thảm
ko hiểu mấy bạn đi mẽo về đi đâu hết cả rùi, ko thấy lên đây buôn dưa lê, bán dưa chuột gì cả :( để 1 đứa còn có 5 ngày nữa thi phải lên post bài cho cái topic nó xôm hơn ---> thế là ko tốt đâu nhá [-x

ku Trinh về rùi đó hả???

p giờ này có khi đang ở trên máy bay chăng :))

Mẹ ơi... NÓNG, NÓNG, NÓng điên cuồng. Hik hik... ko muốn bước chân ra khỏi cai phòng điều hòa nữa.
Tình hình là báo cáo với mọi người tớ đã đc visa rồi nhé, vừa đc hôm kia, hôm qua đi lấy passport về rồi. Bây h thì ăn chơi thoái mái.
Cả nhà thi tốt nhá, cuối tuần này tớ đi Cửa Lò nghỉ... nóng rồi nên chắc ko kịp gọi điện cho các bạn.

Back
Bên trên