Lớp Nga đây! Welcome!

Nguyễn Lê Trân đã viết:
hờ xong hít roài ^.^ xả hơi thoai =D>
hnay đầu đau như bị phang búa vào vậy :(( may mà đề cũng dễ, chúw bắt suy nghĩ gì sâu xa nữa thì đập đầu và đầu giám thị chết luôn >__<
eh, hôm trước thấy bảo ở nhà có thằng thi TN quay, giám thị đi xuống đến bàn nó, nó rút con dao đặt lên bàn, giám thị quay mặt đi lên :)) bùn cười vãi :)) mình ở nhà khéo cũng thie ;)
hình như tao chưa đc nghe vụ nè.....thật hả mày......tao nghĩ mày ở nhà có khi còn hơn thế nữa........Thi xong rùi.....sướng nhé. vậy là 2 đứa bạn mình h vể là chơi........chẳng bù cho tao.......còn hơn 3 tuần nữa mới thoát:(( :(( :((

j` ki` vậy mày, thằng Sơn về rồi mà? hwa vừa chat với nó :D
tao còn ở lại đú đến 28 cơ, mà về h được đi chơi với bọn mày đek ;)

mà sao cưng về muộn thế, em tưởng là thi xong roài????
Chờ N về hả cưng? tối nay cưng gọi cho em nhá, máy em hít xiền roài! :D :D :">

Nghe chúng mày đi học thêm lu bù mà thấy thương quá cơ
tao thì h ở nhà suôt chả đi học j cả:)) bọn bạn nghe thế hỏi tao có muốn ở nhà 1 năm ko chứ:-/ :-/
chúng mày ko biết chứ hôm nay tao mới ra khỏi nhà đáy:) :) toàn ở nhà phè phỡn khéo ở nhà 1 nẳm thì vớ mặt

thôi cứ bảo là ở nhà tu luyện cho nó oai mèo ạ :D có gia sư đến tận nhà thì cần gì phải đi đâu cho nó vất vả ;)

khéo chả phải 1 năm đâu con ạ
hè năm sau cả nhà về ăn cưới Mèo :))

mèo là mèo dễ thế lắm :)) mèo đang dậy thì mà haha :))

thông báo là NA hiện giờ đã ở Hà Nội rùi nhé, hic về rất chi là bí mật :D Chắc là sợ fans hâm mộ ra đón đông quá...:D

oài thế là các bạn cứ lũ lượt kéo nhau về ...
bỏ tớ chơ vơ bên nài ....

hik
the' con` dua em be' bo?ng na`y cua anh thi` sao :((
hik hik
the`m ddc ve som qua' :((

Úi giời, chưa gì đã cập nhật thông tin lên tận hao rồi, hik... Tớ vừa về hôm thứ sáu, đã đi đâu ra khỏi nhà đâu. Mấy hôm nay toàn ở nhà ngồi trực điện thoại. Chẳng hiểu sao mặc dù đã cố gắng giữ bí mật nhưng mà vừa về một phát chúng nó đã gọi điện í ới tùm lum rồi. :(

ầy, vip nhểy
khéo p về phải ngắt đt ấy chứ ;)
@Trinh: hum nào xuống chỗ anh chơi, các anh zai ở đây ko bỏ rơi em gái bé bỏng của a đâu ;)
thế tình hình ở nhà học hành sao rồi
đã thêm ai lên list cứoi xin chưa nhỉ :D

Đoàn Ngọc Anh đã viết:
Úi giời, chưa gì đã cập nhật thông tin lên tận hao rồi, hik... Tớ vừa về hôm thứ sáu, đã đi đâu ra khỏi nhà đâu. Mấy hôm nay toàn ở nhà ngồi trực điện thoại. Chẳng hiểu sao mặc dù đã cố gắng giữ bí mật nhưng mà vừa về một phát chúng nó đã gọi điện í ới tùm lum rồi. :(

hehe thông tin bạn NA về là tớ buôn cho bọn lớp mình đấy :)) còn những người bạn khác của NA thì tớ vô can nhá ;)

to Trinh: mày mà bé bỏng hả Trinh ku :))

to p: thì vẫn đi học suốt ngày thôi, mà cưới xin là sao thía??? mèo của p chắc cưới đầu tiên :D

hehehe mèo mà cưới khéo bố màng quà cáp đến cảm ơn con nhà người ta í chứ ;)

đùa mọi ng toàn nói chiện về VN thoai :(( tủi lắm :(
2 tuần nữa mới đc về :(
@NA yêu: bao h NA way lại bên kia?
@ Pit: em hỏi tẹo, ở Bir có chỗ unlok phone ko anh yêu?

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
đùa mọi ng toàn nói chiện về VN thoai :(( tủi lắm :(
2 tuần nữa mới đc về :(
@NA yêu: bao h NA way lại bên kia?
@ Pit: em hỏi tẹo, ở Bir có chỗ unlok phone ko anh yêu?

Trinh ku này thật chẳng tế nhị rì cả [-x NA mới về chẳng đc bao lâu đã hỏi khi nào sang lại rùi [-x

biết hỏi thế làm je^` ko???
Còn bít bao h Trinh về đi chơi với NA đc bao nhiu lâu chứ,NA nhỉ!!!1
Mà mày ko ôn thi ĐH đê,suốt ngày thấy onl, ko tốt đâu!!!

ak ak.. Còn lâu tớ mới sang tiếp, giữa tháng 8 cơ.
Mấy hôm nay ở nhà toàn đi ăn uống tùm lum tà la, đã cái miệng. Mỗi tội là nóng quá huhuhuhu:((

ầy giữa tháng 8 đã đi rồi ah? thế sau p có tẹo :D 8-8 p đi roài :D
@Trinh: sao cái chỗ em mù cang chải vậy, unlock cũng ko có là sao 8-}
heheh yến đú nhểy, ôn thi mà online đều đều
mấy đứa lớp 12 cứ online để stt là "học bài" mà p nhảy vào buzz toàn bị đuổi ra kêu: để yên cho ng` ta coi đá banh 8-}

@Pit: co' nhưng mà em tìm ko ra :(
bon no vẫn đi unlok đc nhưng mà lần nào em tới cũng ko đc:((

Nguyễn Lê Trân đã viết:
ầy giữa tháng 8 đã đi rồi ah? thế sau p có tẹo :D 8-8 p đi roài :D
@Trinh: sao cái chỗ em mù cang chải vậy, unlock cũng ko có là sao 8-}
heheh yến đú nhểy, ôn thi mà online đều đều
mấy đứa lớp 12 cứ online để stt là "học bài" mà p nhảy vào buzz toàn bị đuổi ra kêu: để yên cho ng` ta coi đá banh 8-}

hic ăn tranh thủ ngủ khẩn trương để còn thời gian ol và post bài chứ :)) mắt đang cay xè và thâm quầng vì mỗi ngày đc ngủ có 3-4 tiếng :(

nói thế thui ko phải vì học nhiều đâu mà chẳng hiểu sao đêm cứ thức, đek ngủ mà cũng đek xem bóng đá :D

Back
Bên trên