Kinh nghiệm học ở Anh

Đối tượng này có vợ nhưng chưa có con thì có được đi gạ gẫm ko? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hội gì....nào nào....HCKL bây h là thương hiệu rồi...copyright..cấm xuyên tạc [-x [-x Chị khuyên chú Tuyên về nhà chăm với vợ :)) ngó nghiêng cẩn thận lắc mắt, nghẹo cổ [-x b-) b-) b-) ....hay muốn thành nhợn :)) :))

Các chị kiểm soát thế mà Big vẫn chăn KL sau lưng ghê lắm b-) [-x
Big cứ cẩn thận đấy ...lâu quá k BMBC ...:))

Í ...lại nhớ câu 30 chưa phải là Tết của chị Chu ...:))....Yến ạ ....:D....mấy KL có vợ con đi lớ vớ....là cũng hay chết lắm....:))

----------

Yến ơi...chị nghĩ lại rồi...vụ công tử, chị chia với Yến ....chị nghĩ chị k kham nổi ...:D :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) chị ơi em vừa xem "there's something 'bout Mary" tự nhiên thấy cảnh có lão tư vấn ngồi nghe một anh này lảm nhảm về chị Mary - mối tình 13 năm ko gặp>:) , xong trốn ra ngoài ăn trưa quay vào lão này vẫn ngồi lảm nhảm ko biết trời trăng gì :)) em ngồi cười khanh khách nghĩ đến 3 chúng ta :)) :)) :D :D :">

anh Tuyên tuyệt đối ko xuyên tạc HCKL nhà bọn em nhé B-) ko có cả 3 BMBC bây giờ thì anh Tuyên chỉ có nước ú ớ , về nhà vợ ko yêu đâu :)) :">

cái câu đấy của chị Chu bây giờ lưu truyền cho muôn đời sau rồi chị nhỉ :)) công nhận B-)

eo ngồi đây ôm lấy cái máy, bơ vơ giữa đống sách vở (và đồ ăn :)) ) em nhớ HCKL nhớ mọi người quá, nhớ London quá :(( chen chúc :D :x :x

:)) chị ơi em vừa xem "there's something 'bout Mary" tự nhiên thấy cảnh có lão tư vấn ngồi nghe một anh này lảm nhảm về chị Mary - mối tình 13 năm ko gặp>:) , xong trốn ra ngoài ăn trưa quay vào lão này vẫn ngồi lảm nhảm ko biết trời trăng gì :)) em ngồi cười khanh khách nghĩ đến 3 chúng ta :)) :)) :D :D :">

:)) :)) :)) 3 chúng ta ....câu chuyện này có khi lưu truyên muôn đời.....:D Sau đợt này về thấy yêu em Y dã man...đồng cam cộng khổ với chị :)) :))

eo ngồi đây ôm lấy cái máy, bơ vơ giữa đống sách vở (và đồ ăn :)) ) em nhớ HCKL nhớ mọi người quá, nhớ London quá :(( chen chúc :D :x :x

Chị cũng thế...cũng đồ ăn và sách vở :))....nhớ chị em mình chen chúc ở oxford str nhỉ,.....:)) mua đồ mà như đánh giặc....hôm nào cũng muộn....Ngày nào sáng dậy là cười k ngậm mồm lại được cho đến tối :))

hơn 1 tháng quay lại thấy nhà mình thay đổi topic ghê quá :) ----> tham gia với nào.
Đén lúc thi rồi, sau đó là đi về =)) --> such a good plan, nhưng mà bao giờ mới thi xong nhỉ :-<

hix HCKL ở đâu cũng thấy bóng dáng. vèo cái quay lại đã thấy topic chuẩn bị sang 2 trang rôi :)) kinh thật :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Các anh chị ơi em lại xin ý kiến >:-d<
Rằng là bây h em chỉ mới hỏi han được vé single rẻ nhất từ VN là 345 thôi :-s Thế em thấy cũng được rồi, compared với cả cái đặt từ VN :-s
Chị Hiền bảo là return rẻ nhưng mà cũng gần 1000k đấy ạ :-? Nên là thôi em chỉ đặt single :-?
Các anh chị có chỗ nào giới thiệu cho em với ạ ^^ Để em hỏi vé tiếp
>:-D< Em cảm ơn mọi người

return giờ này có thể kiếm được vé tâm 600 em ạ, làm gì đến 1000 :|

em gọi cho emerald: 02073121719. nếu ko có vé cứ xin waiting list. em về được 21 ko? hôm trước chị hỏi còn vé về 21/6 giá £290 exl tax, cộng vào chắc hơn 400 là cùng, return đấy, mà ko phải twins đâu. Chính chỗ này chị kiếm được vé return 440 đấy, mà chị về muộn 27 nhé. good luck bé :D :x

Chỉnh sửa lần cuối:
:mrgreen: Hưng ơi ấy ko biết mấy hôm trước tớ mặt mũi xanh xao vì vé :"> gọi đi gọi lại đến chục số :(( thế nên giờ vé gì cũng biết =)) chỉ sợ là ko nhanh thì hết thôi Chanh ơi. À cũng còn cả một cái vé rẻ đi 12h trưa 26/6 :eek: nói chung em cứ gọi đi xem thế nào càng sớm càng tốt.
Hưng mua vé chưa? mà bao giờ ấy thi xong?

bạn H 6/6 là xong, đã có vé ngày 14/6 --> chắc chắn là về trước máy bạn Alevel --> hi`

Vũ Hoàng Yến đã viết:
return giờ này có thể kiếm được vé tâm 600 em ạ, làm gì đến 1000 :|

em gọi cho emerald: 02073121719. nếu ko có vé cứ xin waiting list. em về được 21 ko? hôm trước chị hỏi còn vé về 21/6 giá £290 exl tax, cộng vào chắc hơn 400 là cùng, return đấy, mà ko phải twins đâu. Chính chỗ này chị kiếm được vé return 440 đấy, mà chị về muộn 27 nhé. good luck bé :D :x

Ôi giời nhiệt tình quá :|
Nhưng nhầm rồi chị yêu :-s
Em đang tìm vé cho một người khác từ VN bay sang UK hè này cơ ạ T__T
Còn vé của em, em đã cầm trong tay từ đời thuở nào rồi T___T.

ôi giời ngố quá :| :">
hihi thế thì càng tốt :mrgreen: bao h về nào ;;)
chị cũng nhớ là em đang hỏi cho đứa nào, nhưng sang trang này lại nói luôn thế là nhầm :"> hic hic :p

Hix... T4 tuần sau e bay sang rồi :(( Mà e phải đợi transit ở Malaysia hơn 4 tiếng cơ :((

sao em sang sớm thế .. :shock: .. :| :| ...@-) ... em sang h này thì mọi ng` về hết :D .. mà em đến city nào thế?:D

Có ai biết mùa này ở đâu có bán áo len ko ạ 8-| Em đi hỏi mua toàn bị bảo là hâm thôi >__< :((

Em lên hàng Bông ý, có cái phố chỗ ngã 3 cầu gỗ với hàng bông...chả nhớ tên là gì :p toàn áo len, vào HN tower cũng đầy....:d
Gần trg` ams thì trên phố Kim Mã, đối diện với khu Vạn Phúc ý cũng có mấy hàng. :x

chỗ chị Hà nói là Đinh Lễ, nó đối diện với sườn Hàm cá mập ý em ạ :D a hồi xưa cũng toàn mua ở đấy, vào HN Tower đắt lắm :D

anh Xòe ơi anh Xòe đi Mr HAO đi :(( anh làm thế nào em đi khoe khắp nơi là anh Xòe đi thi :( anh đừng làm thế mà chị em thất vọng ủ rũ ảnh hưởng đến tinh thần :(( anh Xòe ơi :(

Back
Bên trên