Kinh nghiệm học ở Anh

câu trước đá câu sau quá chị ơi :D
ôi em muốn lên Man :(( ơ mà em tưởng chị hiền năm 1 cơ mà?>

Hiền ơi anh thi xong rồi,nhg mọi người ở đây chưa ai thi xong cả :| có người mới thi 1 môn đầu :| nên anh bơ vơ 1 mình ở nhà Toàn gà này :)) Ôi muốn lên Man quá :| :((
Các em nào muốn ôn tập S1,M1,M2,C1-C4,P1-P3 thì cứ liên lạc với anh nhé,chỉ bảo rất tận tình :)) đảm bảo điểm C ko còn là ước mơ xa vời :x
PS : ko nhận dậy thằng Hoàng Dũng nhé,học dốt lắm :))

Young Jae lên Man đi xem nào .. :D :p :mrgreen: lên đây làm oshin để em tập trung học hành :"> :mrgreen: ... hè về ai hứa đi em đi chơi đấy nhé ^^ :p ;;) ... baka ...

Vô duyên chưa,ai làm oshin cho ai hả :| sao cứ oang oang thế,mọi người lại tưởng anh làm oshin cho em mang tiếng chết :)) Mà hè về anh có đưa em đi chơi đâu,em phải ở nhà nấu cơm giặt giũ đi chứ.
Ơ quảng cáo rồi ko ai xin học thêm trên mạng à :(

anh tuyên kèm đang từ điểm A xuống điểm C thật, các em hết sức đề phòng :mrgreen:
phew, vừa xong S1 xong =)) ra sớm nửa tiếng đang ngồi rung đùi nghĩ xem mình làm thiếu con nào :(( Geo thứ 6 chưa sờ vào tí nào :((
tại sao lại có người giỏi như mình nhỉ :)) nước tràn lên tận tai cũng ko biết sợ :((

anh Cò làm oshin cho Big à =)) trông cũng hợp dáng đấy em ngờ ngợ mãi rồi ;;)

off sao đây nhỉ?

Này sao gọi anh là anh Cò :| Em học Geo là địa á,Alevel mà cũng có địa à :D Đã giải thích bao nhiêu là Big làm oshin chứ ko phải anh làm oshin,sao nói mãi mà các em trong HCKL cứ nhầm ý nhỉ :(( chán lắm...
Mà người ta có câu nước đến mông mới nhây,em Yến thì là nước đến tai mới nhảy,thế tai em Yến cao = mông người khác rồi :D

Uh, chị năm 1, thi xong từ giữa tháng 5, bi h thừa thời gian, ko chơi thì làm gì :D, nếu có thi lại thì cũng phải tháng 8 :D

em Yến: sáng thi 9h thì tầm 3h sáng học, học trước là quên đấy, chị nói thật lòng :D. Thi xong chả còn tí gì trong đầu nữa :D.

Anh Tuyên ơi, lúc nãy em bảo chị U béo rồi, thi xong chúng mình tổ chức đi chơi 1 hôm, chia tay về VN, rồi về VN đú tiếp :D. Đùa, mà về em lại phải đi làm :(. Nhờ anh Tuyên chuyển lời hỏi thăm tới chồng em, anh ý thi cử thế nào, có chăm tập thể dục ko ??? :x, anh Tuyên nấu ăn ko ngon, là em sang nấu cho chồng em đấy :D

:(( Mừng lắm ý ạ. Hôm nay em mua di động mới, Sony Ericsson K700i, 79,99 pound. Dùng Vodafone. Về nhà xem thì dd made in China :(( Cước phí đt thì như chém ng ý :-SS

Hiền chân thơm,anh đã chuyển lời đến chồng em,chồng em ở ngay cạnh anh bây giờ,vừa đọc vừa cầm quả tạ 4 cân nâng lên nâng xuống được 62 cái rồi,yên tâm nhé,chăm tập thể dục lắm hí hí.
Ngày 4/6 hội Bir ở đây làm BBQ đấy,em có xuống thì rủ cả hội xuống cho vui,nhưng để anh xin phép mấy anh ban tổ chức xem có cho dân Aston xuống ăn ké không đã :D hehhe

Anh ko cho thì em vẫn cứ sang xem anh làm gì đc em nào :D, bí mật nhá, 1 mình em sang thôi :D em ko kéo cả lũ sang đâu mà lo :D, bọn con gái Aston sang lại xí xớn với chồng em, em ko thích đâu :D, với cả con trai Aston cũng ko sang vì chúng nó chả xơ múi đc gì gái Bham cả, có ai available nữa đâu :p

Anh bảo anh Quân, nâng tạ 4kg thì nâng làm gì, đến em còn tập tạ 3kg :D

Hiền chân thơm ơi,em sang cứ kéo cả 1 tiểu đội chị em nhé,còn bọn con trai Đàm công tử Việt Anh ...vv...vv cho ở nhà đi :))
Quay trở lại topic ko lại bảo là phá rồi topic nào :( Ơ ko em nào đăng kí học thêm à :((

----------

Nhắn em Nga : Em kí vodafone thì set up cái stop the clock đi,gọi 1 tiếng chỉ mất xiền 3 phút thôi ;)

Bọn em bên này đang định tổ chức thi ăn, mà chả có đứa con gái nào thi với em cả :(( chắc Bham chỉ có bạn LH làm đối thủ nhờ :D hay để em rủ mấy chị Bham tham gia vậy :D. Anh ơi, anh có nhận làm tutor cho em ko, em cưa 1 thằng Tàu :))

Lê Thành Tuyên đã viết:
Nhắn em Nga : Em kí vodafone thì set up cái stop the clock đi,gọi 1 tiếng chỉ mất xiền 3 phút thôi ;)
Thật hả anh :eek: Tại thật sự cước đt ở đây nó chát quá 8-|

chát quá là sao???? chát nghĩa là gì :)) Em set up cái đấy thì sẽ rẻ hơn nhiều,gọi cho số voda thì up to 1 tiếng 15p,gọi cho các số khác O2,Orange thì khoảng 75p up to 1 tiếng.Set up de lam,em goi đến số 191 (free đấy yên tâm) rồi nghe hướng dẫn,đơn giả lắm ;)

anh Tuyên đáng ghét biết đc 1 tí là đã có thể đi hướng dẫn các em rồi ;;)) ;;) ... oai chưa oai chưa ... ;;) ;;) ...

.. YoungJae ơi về nhà rửa bát đi anh cứ lên net suốt ngày thế ... >: P ... >: p .... tuần sau về Vn đã có ai đi đón YJ chưa ;;) :> ...

Các anh các chị ơi :((
Chắc mọi người về VN hết rồi :((
Em thì còn lâu :((

AI CÓ LÒNG TỐT MÀ QUEN AI CÒN ĐANG Ở LONDON THÌ CÓ THỂ CHO EM NƯƠNG NHỜ MỘT ĐÊM TRƯỚC KHI BAY ĐƯỢC KHÔNG Ạ :-s EM ĐANG ĐƯỜNG CÙNG Ạ :|

ngủ ở sân bay cũng ko đến nỗi tệ lắm :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Guys ah em hỏi một câu vì em cũng sắp đi rùi ^^ IELTS em vừa thi được 7.0, nghe nói econ viết nhiều lắm vậy 7.0 đã đủ để viết tốt chưa ah?

woa ... chưa đi mà đã đc 7.0 cơ ah` .. thế thì e có thể yên tâm sang bên này học rồi ... ;) .. ko lo đâu ... ;)

Back
Bên trên