Kinh nghiệm học ở Anh

Ui Xòe chưa đang kí à.....:(( em yêu ơi, đi thi đi...k chị biết vote cho ai ;;) :x

Chị Yến ơi, cái vé vừa mà 290 ex tax là Singapore hay Malay thế :D

chị ko nhớ em ạ. có lẽ là Sing. mà giờ này chắc gì còn :( em mua vé chưa?

Haiz. E lên thử mấy chỗ ý rùi. Cái áo vừa thì xấu quá, mà đẹp thì ko vừa :( Chán chả buồn chết :-<

Cuối cùng em sang trường nào thế em :D Mà với cả kinh nghiệm bản thân là mang nhiều quần áo làm gì :)) Sang đây quần áo đẹp hơn ;;)

Phạm Châu Phương đã viết:
Cuối cùng em sang trường nào thế em :D Mà với cả kinh nghiệm bản thân là mang nhiều quần áo làm gì :)) Sang đây quần áo đẹp hơn ;;)
E học Chichester mà chị (cái này e nói rùi mà :-/) Mà mua quần áo bên đấy e tưởng đắt lắm mà :-s

cu~ng thực sự ko đắt lắm đâu em ah, nếu mà tầm Gap hoặc republic thi` khoảng 20-50, co`n nếu loại Gucci, Prada thi` 100+ ---> tùy sở thích em chọn :p

em Nga học Chi la cũng chỗ với con Phương hâm kia á ... :)) :)) ...

.. mà Phệ ơi mày làm cái ấy ấy cho chương trình LMN của lớp mình chưa >.< .. :| .. :(( dạo này bận hết hơi ko có thời gian làm cái đấy :(( huhu tội lỗi :| ...

mình cứ hè về mắt nhắm mắt mở vác một đống sang ko hiểu sao sang đây có mặc được ngày nào đâu :( trừ quần áo mặc trong nhà :( mang vừa vừa thôi em ạ. cuối năm lại mang đi Oxfam cả :x

Chắc là ko làm được cái ấy ấy đâu :)|, tại dạo này tao busy quá, sắp final exams rồi còn gì :( Hehe, năm sau ở đây lại có Ams :)) Thích quá, hehe :))
Đống quần áo bây giờ của em cũng ko biết xử lý ra sao :|

Ko sao, mang đi, donate cho Oxfam để cho nó gọi là tích cực tham gia hoạt động xã hội =))
Trời ơi 290 ex tax :-O Năm sau được về sớm hơn em phải đi cái đấy mí được :((
Ôi hôm nay thích thú quá :((

Eo các chị ơi, :( học Bath mà ở host tầm 130k một tuần :( Đắt lòi mắt :( :((

Thế là còn rẻ đấy em =)) Mức sống ở Bath còn hơn London mà :D

Bùi Mạnh Hưng đã viết:
cu~ng thực sự ko đắt lắm đâu em ah, nếu mà tầm Gap hoặc republic thi` khoảng 20-50, co`n nếu loại Gucci, Prada thi` 100+ ---> tùy sở thích em chọn :p

Em Hưng hôm nào donate quần áo cho Oxfam gọi chị đến nhé...;;)

@C.Ha`: em sẽ cố gắng nếu lúc đó em còn nhớ chị ah ..... tính em hay quên lắm :p

Tình hình là em đang ở Anh ạ. Em sang đây từ hôm thứ 5. Mấy ngày cuối tuần chán quán, chẳng có việc j làm :(

đọc sách truyện xem tv lên net đọc học gì đi em :D thừa time cho chị ít :((

Chỉnh sửa lần cuối:
hờ hồi đầu mới sang mình cũng ôm cái laptop chat với mọi ng` ở nhà ... khóc huhu ... >__<
e ở host ah? cuối tuấn host đi đâu bám càng đi cùng cho zui :D

Nguyễn Lê Trân đã viết:
hờ hồi đầu mới sang mình cũng ôm cái laptop chat với mọi ng` ở nhà ... khóc huhu ... >__<
e ở host ah? cuối tuấn host đi đâu bám càng đi cùng cho zui :D
E ở host chị ạ. Nhưng em chat với mọi ng ở nhà, mọi người đều cười tươi lắm, ko khóc lóc j đâu. Chỉ khóc lúc ko ai biết thôi :-$
Host cuối tuần đi mua sắm chị ạ. Mà e thì thik ở nhà hơn là đi tiêu tiền bên này :D Tại cứ đi là em lại mua, sót tiền lém :(

Em mới có 16t sao đã có blog nhỉ >.<
7h em dậy là sáng hay tối????nếu sáng thì giờ đấy anh còn chưa ngủ cơ,hay tối em mới dậy?Nếu tối thì anh dậy sau em vài phút.
Thương bố thương mẹ là phải học à....bây giờ anh cũng thương bố thương mẹ lắm,nên thi xong rồi vẫn mở sách vở ra mà ôn cho tháng 8 retake thôi,chẹp chẹp.

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Tuyên thi xong chưa còn đi chơi nào :D Các anh chị Bham chăm quá cơ :D Tháng 8 anh gọi em nhớ , trường em cũng retake tháng 8 mà :D. Bây h hối hận hồi xưa ko học tử tế, thi xong hằng ngày chỉ có đi chơi, sáng đi tối về, phí thời gian quá :D. Hôm qua em lên Man shopping đấy anh ạ :D, hình như nó to hơn Bham 1 tí hay sao ý :))

Back
Bên trên