Kinh nghiệm học ở Anh

Hè càng nóng đi ra ngoài đường càng lắm em ăn mặc sexy >:) Mấy em trong topic này đi Anh về thì phải sexy hơn nữa nhé >:)

Mấy đứa này :)) dân tình vào đọc Kinh nghiệm du học ở Anh mà thấy thế này thì chắc ngã lăn ra đất sức đầu mẻ trán :)) :))....Các em giai gái kinh quá....Yến tu tỉnh đi :)) ..:)) về off Mr HAO mà bia ôm máy lạnh cái gì :)) Mr nghe thấy ai còn dám đi thi nữa :))
Tuyên có vợ rồi ngắm gái ít thôi :-s

hehe Tuyên nghe thấy chưa,ở đây có mỗi em dc ngắm thoải mái thôi =))

=)) chị ơi trong đầu em nghĩ đến máy lạnh hiện ngay ra bia ôm =)) ko biết làm thế nào cả >:) :">

mà em tưởng các anh nghe thế lại khoái chí thì sao nhỉ? :mrgreen: anh Cò là ví dụ điển hình kìa :D :biggrin:

khổ thân em nào hí hửng vào Kinh nghiệm du học anh của Hao =)) có gì cứ lên tiếng em ạ :mrgreen: các anh chị sẽ trả lời nhiệt tình y như bàn chuyện bia ôm máy lạnh =))

Xòe ngắm nhiều quá cẩn thận lác đấy....:))....:D

Tuyên giả nai với ai ở đây :D ...

Yến nghĩ đến bia ôm ít thôi...học đi :-s

Đặng Vân Hà đã viết:
=)) DA học Mội trường giống chị à...lại bệnh nghệ nghiệp :))

Ko em học Econ ạ ^^

Hôm nay ở đây mưa, Sing cũng mưa mà Hà Nội cũng mưa :x Hay thật
Về mưa thì đi chơi cũng tạm được nhưng ko thoải mái lắm, còn ko mưa thì nắng vỡ đầu 8-| :->
;;) Chị em về mà ko mặc mát thì bản thân chết ngốt, mà mặc mát quá thì >:) các anh cứ gọi là toát mồ hôi mất nước liên tục >:) =)) Xong tai nạn xe cộ các thứ lại xảy ra, tivi lại chiếu đầy cảnh các anh giai chen chúc nhau trên những cái giường bv giới hạn cả về số lượng lẫn chất lượng :-s ===> thảm cảnh hiện ra trước mắt :-s
Thấu hiểu cho nỗi thống khổ ấy, các chị có mát thì mát tại gia vậy :biggrin:
-------

Đây đây em có một câu hỏi xin các anh chị giúp đỡ nhiệt tình ạ :x ^^

Nếu em đặt vé đi từ VN sang UK thì nên đặt return hay là single ạ :-? Đây là đặt cho một người sang du học UK vào tháng 8 này ạ
Em nghĩ nếu mà lúc nào đặt vé return từ VN cũng dễ và rẻ hơn thì có khi lần đầu sang đặt return luôn ròi để ngày về open. Để ví dụ khi nào cần về VN gấp thì về được rồi thì đặt bay từ VN sang, lại return tiếp nó rẻ hơn.
Thế có được ko ạ? :-s
Hay là chỉ đặt single thôi ạ? :-s Em thấy đặt vé hè về từ UK này cũng mệt phết nên muốn thế nào cho tiện nhất. >:-D< Dạ các anh chị trả lời nhiệt tình với ạ, hihi ^^
Mai em sẽ check cả tiền vé nữa để xem nên đặt ở UK rồi mang về hay là đặt tại VN. Em vẫn đang tham khảo giá :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Đặng Vân Hà đã viết:
Tuyên giả nai với ai ở đây :D ...

Giả nai với Vân Hà đấy :x ;;)

Em Yến là con gái mà thích thú bia ôm nhỉ 8-| ko lẽ.....em bị.... les à :((

khuất diệu anh đã viết:
Về mưa thì đi chơi cũng tạm được
Ôi đi chơi mưa mà mấy em mặc áo trắng hoặc áo dài thì nhất >:)

Em Tuyên ăn nói cẩn thận nhá b-) b-) [-x [-x [-x ....cẩn thận chị xuống Man tóm cổ em ....gf ra xử lý tội k biết dạy chồng bây h [-x [-x

Yến nói bia ôm là dịch vụ mới, bia ôm ....Mr :eek: ;;) ;;) ...phải k Y ;;)

Nếu em đặt vé đi từ VN sang UK thì nên đặt return hay là single ạ Đây là đặt cho một người sang du học UK vào tháng 8 này ạ

Chị thấy 10 người thì 9 người đặt single. VN đặt sang thì giữa single với return k nhiều = bên này. Bạn em đi bao lâu rồi về :-/ nếu mà đi 9 tháng thì phải mua vé return valid 1 năm...như thế cũng đắt dã man....[-x

Chị thấy đặt ở UK mang về lại rẻ hơn đấy :eek: lần trước bạn chị sang ... cũng là là vé từ UK mang về....:)

Với cả năm sau về, thì đặt vé return cũng tiện và rẻ hơn.

Em ơi, đặt vé return đi, cho nó rẻ, tiết kiệm tiền, hồi xưa mà biết trước thì chị mua luôn 10 cái để dành về dùng dần :D :D:D:D, mà muốn về lúc nào cũng đc :D

Vân Hà ơi đi học bài đi,sắp thi rồi,sao toàn ngồi đây post bài thế em.À cũng xin nói luôn,anh đi học muộn 2 năm nên mới học khóa 0003,vì thế đừng nhìn khóa mà đoán tuổi nhé.Như thế thì anh xưng hô cũng đúng rồi,cần gì cẩn thận nữa :D
Hiền chân thơm ơi :D đặt gì mà 10 vé :|

anh Tuyên bị chị Hiền làm gì mà phải đổi tên thê =))
nếu thế các em cùng gọi anh Tuyên là bác nào, bác già quá rồi mà còn thích cưa sừng làm nghé :mrgreen: :D :nono:

chị Pooh chỉ được cái hiểu ý em ;;) :x yêu chị thế :mrgreen: :x hihi

Chanh ơi bảo bạn ý xem có xác định về xmas ko? mà thực ra hỏi thế này cũng khó, em phải check vé ấy vì vé khác nhau có lúc mua return lại lợi hơn, còn có lúc mua return 1 năm thì chắc đắt quá 2 singles. Như bên này hôm trước check giá bt nhất thì tâm hơn 400 single, hơn 600 return, nhưng tự nhiên lại vớ được vé return hơn 400 :eek: thế thì biết thế nào mà lần :D. tốt nhất là cứ mua return đi cho tiện em ạ, chị nghĩ thế.

chị Hiền đặt 10 vé để đầu cơ tích trữ à chị :D

em thấy các anh chị Bir Uni học hành chăm chỉ lắm mà, anh Tuyên chắc ngoại lệ :p, toàn online :p, em cũng online nhưng invi :)), còn anh để nick sáng trưng kìa :p. học hành kết quả như B, anh nhỉ :))
Neway, thứ 2 em thi, tự hứa ko lên net đợt này nữa, post nốt bài cuối rồi off đi ngủ sớm :D. Anh Tuyên thi tốt nhé, rồi 2 trường tụ tập chơi 1 hôm :D, em hơi bị nhớ các anh Bir đấy, nhất là anh đội trưởng, chả thấy hỏi thăm phu nhân ở Aston sống chết thế nào rồi, chán lắm :p

Anh phải học bài trên mạng nên mới online thôi :p chứ ở Bir anh học còn chăm nhất hội ý chứ :X Hôm nào thi xong đi chơi nhé,hí hí bowling bia gì cũng chơi tuốt,nhg nghe em Yến gì đấy nhắc đến bia ôm làm anh chẳng hiểu bia ôm nó thế nào ;;) chắc hôm này chúng ta cùng đi Hiền chân thơm nhể. Tình hình là anh đội trưởng khỉ đột bận trèo cây rồi,ko nhớ đến phu nhân của nó là ai đâu.
Vân Hà đâu rồi,sao ko trả lời,lúc nãy thấy hăng máu lắm mà =((

ặc .. ở Bir anh Tuyên học chăm nhất hội =)) =)) .. ôi giời ơi .. sốc điện chưa .. :shock: =)) =)) .. em đọc xong câu này tí thì đổ cả cái máy tính =)) =)) :)) :)) ... suốt ngày hôm nào cũng gọi em "chat đi em học bài làm gì" .. :shock: .. hôm nào cũng như hôm nào =)) =)) :)) .. học bài đấy ;;) ... ngoan quá >:) .. anh Tuyên chăm thế >:) ...>:) ..

.. đã có hôm nào anh Tuyên ko gọi em trên YM chưa nhỉ =)) =)) :)) .. hình như là chưa :)) :)) ... hôm nào cũng như cái chuông đồng hồ đc đặt săn ko cần pin ý:)) :)) :p :mrgreen: .. hehhe.... yêu mà ;;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thủy ơi anh nói bao nhiêu lần rồi,anh ko yêu em,đừng hiểu lầm như thế tội nghiệp anh :( anh chỉ coi em như 1 người bạn bình thường thôi,giữa chúng mình ko có tình cảm....rất xin lỗi đã phụ tình em >:)
Mà em mới bảo giới thiệu Pu cho anh,mà bây giờ lại bảo anh yêu em,thì làm sao Pu tin anh được >:)

Úi giời dân tình spam bài k kịp đọc :)) :)) sợ quá !!! :-s

Em Hiền định mở đại lý vé à ..... :)) có em nào mua vé thì gọi Hiền kìa :))

Vân Hà ơi đi học bài đi,sắp thi rồi,sao toàn ngồi đây post bài thế em.À cũng xin nói luôn,anh đi học muộn 2 năm nên mới học khóa 0003,vì thế đừng nhìn khóa mà đoán tuổi nhé.Như thế thì anh xưng hô cũng đúng rồi,cần gì cẩn thận nữa

Vân Hà đâu rồi,sao ko trả lời,lúc nãy thấy hăng máu lắm mà

Học bài hay trả lời :)) Em yêu quý ơi ....;;) ...đúp thì người ta gọi thế nào cũng phải chịu chứ ý kiến làm gì [-x [-x ...Yêu ai ai yêu :))....Big ơi, chị khuyên em...đã dặn Big rồi...yêu ai cũng được...có 1 số cái tên xướng lên là các chị yêu đánh chết Big....[-x [-x

Lê Thành Tuyên đã viết:
Thủy ơi anh nói bao nhiêu lần rồi,anh ko yêu em,đừng hiểu lầm như thế tội nghiệp anh :( anh chỉ coi em như 1 người bạn bình thường thôi,giữa chúng mình ko có tình cảm....rất xin lỗi đã phụ tình em >:)
Mà em mới bảo giới thiệu Pu cho anh,mà bây giờ lại bảo anh yêu em,thì làm sao Pu tin anh được >:)

.. ô hô ô hô ... :shock: :shock: .. chẳng biết ai yêu ai =)) =)) :)) .. chẳng nhẽ em lại vào YM lôi mess archive xem ai yêu ai :"> :)) anh Tuyên nhờ ... :)) =)) :)) ... sống mà cứ giả dối như thế thì làm sao chúng mình có thể yêu nhau đc đây ... :"> .. :mrgreen: >:) =)) ...

.. ko đc tỏ thái độ ... ko ăn đc thì ta đạp đổ .. >:) anh Tuyên nhé ... >:) ... xấu tính lắm cơ ... [-x .. >:) :mrgreen: ^^

Đặng Vân Hà đã viết:
Big ơi, chị khuyên em...đã dặn Big rồi...yêu ai cũng được...có 1 số cái tên xướng lên là các chị yêu đánh chết Big....[-x [-x
Ôi hi vọng trong đống tên đấy ko có tên mình 8-|
các em của hội HCKL (hội chăn c.. lợn :D ) này toàn theo băng đảng thế này à :(( thế này thì cưa 1 em phải thông qua hết chị em,khó quá :((
@ Big To : ko phải sửa msg archieve đâu nhé [-( anh cũng cá msg archieve đấy :-$

:)) em chết với mọi người mất >:) >:) >:)

các chị yêu hình như có cái blacklist, Big xem yêu ai thì yêu nhé :mrgreen: có mấy đối tượng có vợ có con đàng hoàng mà cứ đi gạ gẫm hết chị đến em thế này thì =)) :nono:

Back
Bên trên