Kinh nghiệm học ở Anh

Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
@Nga: thế bao giờ Nga đi mà lấy visa tầm này
thế Nga định đi trường nào?
Uh, N lấy visa rồi ^^ Hôm trc vừa đi làm xong. Chắc mấy hôm nữa N sang 8-|

nhớ năm trước ngày này có anh Nam anh 3 0003 sinh nhật thứ 5, ngày 5 tháng 5 năm 2005 ;;) nhắng thật :D
chúc mừng em Nga :x bao giờ sang đi đú em nhé :x sao sang sớm thế?

Vũ Hoàng Yến đã viết:
nhớ năm trước ngày này có anh Nam anh 3 0003 sinh nhật thứ 5, ngày 5 tháng 5 năm 2005 ;;) nhắng thật :D
Hix. E chưa sang chị đã rủ e đi đú thế này :-s E sang học tiếng chị ạ. Nhưng tình hình e sang mọi ng về VN hết thì phải :((

Vũ Hoàng Yến đã viết:

.. chị bảo sang bên này đừng chơi với chị Yến em ạ ... chơi với chị Yên là ko học hành đc đâu .. toàn bị dụ dỗ đi chơi tiêu tiền thôi ... :> ...

:)) .. chị Yến chỉ đc cái vùi dập các em măng non của đất nc nhé :)) :nono: >:)

Trần Bích Thủy đã viết:
.. chị bảo sang bên này đừng chơi với chị Yến em ạ ... chơi với chị Yên là ko học hành đc đâu .. toàn bị dụ dỗ đi chơi tiêu tiền thôi ... :> ...

:)) .. chị Yến chỉ đc cái vùi dập các em măng non của đất nc nhé :)) :nono: >:)

=)) Sao Big lại vùi dập danh tiếng của Yến thế :))...em sang đây....chị Big dạy cho load film với buôn chuối :)) .. :))

=)) láo quá =)) chị nó sang đây quanh năm ru rú ở nhà ko load phim HQ, ko load phim chưởng, ko đánh nhau bạo lực, ko cầm kìm nhổ răng :mrgreen: , ko buôn chuối, ko chăn KL ;;) , ko ko ko nhá , từ ngày biết Big (với chị Pooh) mới đâm ra như em Big nói =)) :)) :)) :)) sao em Big lại nỡ làm thế :(( :biggrin:
sang đây chị dạy cho >:) >:) hay là cạnh tranh mở lớp tutor CKL =))

chị Pu thấy chưa ... em có bao h phản bội chị Pu đâu .. chị nhìn chị yến bán đứng chị Pu với em công khai kia kìa ... :)) ... :)) >:) ... chị Pu chả biết chọn bạn mà chơi gì cả .. :nono: [-( ... :mrgreen:

=)) thôi sang chuyện học ở Anh nào B-) em Nga có gì bỡ ngỡ trước khi sang cần tư vấn ko nào :mrgreen: để 3 chị và các anh giúp :biggrin: chắc câu thêm 1 bài nữa thì mod tống cổ hết ra ngoài =))
Big ko được chia rẽ nội bộ nhé :mrgreen: cái đấy là chị Pooh tự nhận rồi =))

Sang học tiếng làm gì hả em :)) Ở nhà tận hưởng đồ ăn VN cho sướng :)) Ah sang đây được cái tránh nóng ;;)

Nóng chảy mỡ ra đây chị ơi T___T
Ngày nào em với con Quinn và thằng Đầm cũng ra bãi cỏ nằm ăn chơi, phơi nắng :x Nằm có tí mà cái chỗ đeo đồng hồ đã trắng hơn bao nhiêu :)|
Khổ thân bạn Nga bị các chị giành giựt ác liệt ;;)
Cậu sang vẫn còn tớ ở đây 2 tháng nữa rồi dọn về đú ở VN. Mà thật học tiếng làm gì :| Để tiền đấy chơi ở nhà cho sướng :">
CMSN bạn Hoàng nhá :D Hôm trước thấy onl nhưng ko biết đường vào chúc :">

Ở đây mới chảy mỡ thôi em ạ :)) Về VN có gì chảy được là chảy hết luôn :))

dạo này hè nắng đẹp quá, thích hợp đi shopping :D & camping, thế mà phải ngồi nhà, chả có net niếc gì. thứ 2 thi rồi, nhanh thế ko biết, cả Easter chả biết chơi là gì :D

Em nào sang đây học tiếng thì tranh thủ bùng học đi chơi cho biết em ạ :D

trời sang học tiếng làm gì chán chít mà tốn tiền :mrgreen: ở nhà đi lúc sang lại hối tiếc :D
ừ thôi nếu ko tranh thủ đi chơi thăm thú vậy :x

sao năm nay nóng thế nhỉ :|

Vũ Hoàng Yến đã viết:
trời sang học tiếng làm gì chán chít mà tốn tiền :mrgreen: ở nhà đi lúc sang lại hối tiếc :D
ừ thôi nếu ko tranh thủ đi chơi thăm thú vậy :x

sao năm nay nóng thế nhỉ :|

công nhận chị Yến năm nay nóng thế :(( .. mới thế này em đã toát hết cả mồ hôi rồi ko biết về Vn thế nào :(( ... :| về Vn chắc lúc nào ng` nước cũng tong tỏng tong tỏng :| :|

:)) Big dùng từ tượng thanh thế...:))

Big lâu k về VN k tưởng tg. được đâu :(( ....nóng k dám đi đâu :(( nhất là HN tháng 7 tháng 8....cứ gọi là cao điểm...nằm điều hòa thì mệt...k điều hòa thì k ngủ được :(( :((

Nhớ hè năm ngoái chị về....ặc ặc....ra HN cuối tháng 8 mà vẫn còn nóng :(( :((...:(( Nhớ trao giải Miss HAO, 2 cái điều hòa + 1 cái quạt cao tốc mà ai cũng mồ hôi ướt như chuột lột :(( :((

Nhớ năm đầu tiên về VN, ở HN, được 1 tuần bắt đầu dị ứng, người sưng vù ..:((

:p chết...nghe kể như địa ngục,....nhưng mà vẫn thích về :)) :x :x :x HN is the best :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc ặc, chị Pooh tả thế ai dám về nữa 8-} Nhưng công nhận là em cũng hãi cái nóng của VN lắm 8-} Rét mướt đến đâu em cũng chịu được nhưng nóng thì đúng là bó tay toàn tập rồi :(( Hình như năm nay lại mất điện hay sao ý, báo trước cho mọi người chuẩn bị tâm lý :|

:| Thôi thế thì cứ gọi là tập xác định rồi 8-|
:|
Về nhà thì cứ gọi là mỡ lên chảo rán ra tóp :| Thế mà mất điện 8-|

Đấy đấy global warming đấy 8-|
Mình cứ đi xe máy, cứ thả khói bay mù trời đi T___T Rồi thì mình biến thành mực sấy 8-|
Ôi hè này về đi xe máy ;;) 8-> :"> :))

khuất diệu anh đã viết:
:| Thôi thế thì cứ gọi là tập xác định rồi 8-|
:|
Về nhà thì cứ gọi là mỡ lên chảo rán ra tóp :| Thế mà mất điện 8-|

Đấy đấy global warming đấy 8-|
Mình cứ đi xe máy, cứ thả khói bay mù trời đi T___T Rồi thì mình biến thành mực sấy 8-|
Ôi hè này về đi xe máy ;;) 8-> :"> :))

=)) DA học Mội trường giống chị à...lại bệnh nghệ nghiệp :))

=)) chị Pooh tủi thân "to be the only gay in the village" (có ai xem little Britain ko nhỉ B-)) >:) hihi

làm gì đến mức như thế cứ nói quá lên thế này ai mà dám về nữa :((
nhớ hè năm trước lượn ngoài đường cũng ko đến nỗi =)) tốt nhất là hẹn nhau ở bia ôm máy lạnh =)) =)) :))

Back
Bên trên