Kinh nghiệm học ở Anh

ôi giời ơi :(( biết thế nào sau đấy cũng vật vã tiếc mà :(( huhu hic hic :(
tai nạn gì :mrgreen: có KL nào à :D
anh Xòe ơi dạo này anh hết tiền mua gel à :biggrin: thằng trung đứng cạnh đầu cũng lệch lệch y hệt =))

Mọi người ơi!!! Em làm xong hồ sơ rồi. Mấy hôm nữa đi phỏng vấn visa. Ko biết thế nào nữa :(( Ai có j nói cho em với ><

Chỉnh sửa lần cuối:
ko có gì đâu em. nó hỏi toàn câu ngu đần :D dễ lắm. Nhớ là phải trả lời thành thật! vậy thôi. Nếu nó bảo đi khám sức khỏe đi tức là được rồi ;;)

í, khám sk trước roài mà chị :)
sao pv sớm thie e? bao h sang? mà e đầu quân vào đâu í nhỉ???

hehe thế thì nó sẽ bảo "mày được rồi đấy" vậy >:)
sao bi h ai cũng khám sức khỏe trước cho nhanh à?

[-x Úi giời ơi, lâu lắm mới vào CLB du học ,thấy kinh nghiệm du học ở Anh mà toàn mấy em nhà mình bàn chuyện ăn chơi ...:))

Mấy em hỏi visa vi diếc thì được em Yến tung ngay cho câu :
ko có gì đâu em. nó hỏi toàn câu ngu đần dễ lắm. Nhớ là phải trả lời thành thật! vậy thôi. Nếu nó bảo đi khám sức khỏe đi tức là được rồi
:eek: :eek: ...ngày trước các chị trả lời Y thế nào bây h đối xử với thế hệ sau thế này [-( [-(

Em gái ơi, đi PV ăn mặc lịch sự, nói năng lưu loát, đừng có sợ sệt gì là được ... cười tuơi với người ta..chứ cứ ấp a ấp úng thì người ta tưởng mình có gì gian dối....Đi khám SK thì nhớ đừng để ốm, cảm cúm gì đó, bây h đang H5N1, sợ lắm :-s bao h qua hải quan có ốm cũng cười tưoi đi qua...k nó lại bắt vào check lần nữa thì cũng teo [-x :-s

Em gái sang đây rồi lại tụ tập đàn đúm nhé .. :x

ôi :D em chỉ thành thật thôi mà :mrgreen: còn mấy cái thủ tục kia thì cần gì nữa nào, mới cả bây giờ kém cập nhật rồi :(( bảo khám các em ý lại khám trước >:)
đấy mà em túm tắt lại của chị Pooh còn gì :D hihi :p

đùa đấy, bây giờ mới chợt nghĩ ra ngày xưa nó có hỏi là "vì sao mày lại chọn vào trường ams" :eek: kể cũng lạ nhỉ, ams mình nổi tiếng quá ;;) thì mình bảo là vì ams lúc đấy với tao là ước mơ này nọ, quyết tâm vào, vào rồi mới thấy ko hối hận ko thì phí cả đời =)) thế là nó bật cười :|
sau đấy nó còn hỏi "sang đấy trường mày còn yêu cầu mày làm test toán với lý nữa, nếu mày ko đỗ thì mày làm sao? ai dám chắc mà cho visa được? thì bảo là đấy tao thi Ielts thừa điểm, bảng điểm của tao thừa yêu cầu, tao tin là tao sẽ đủ điểm để học. nó bảo ừ. xong nó còn chả thèm xem sổ tiết kiệm. Mình ra vẻ chân thật còn hỏi nó mày muốn xem ko =)) nó cũng gật gù cho có vẻ lật lật xem xem rồi bảo "thôi ku đi khám sức khỏe đi" =))

đấy :D nói chung là dễ lắm. à mới cả hôm mình pv có một ông bị quay cho gần 1 tiếng :)) ko thể hiểu nổi. mà trượt đấy, hồ sơ hoàn hảo giải thành phố này nọ nhé. Thế là "nghe nói" nó bảo là "giỏi thế đi làm gì" mà nhà ông này còn cho đi từ học tiếng anh, rồi alevel,... mà năm 1 đh rồi, nó loại luôn :|
hic nói chung là cứ tự tin và quan trọng nhất là trung thực thôi (giấu giếm cái gì thì tập cho kĩ vào nhá :mrgreen:)

Nguyễn Lê Trân đã viết:
í, khám sk trước roài mà chị :)
sao pv sớm thie e? bao h sang? mà e đầu quân vào đâu í nhỉ???
Hi. Em định sang tầm giữa tháng 5, để học tiếng mà ^_^
Mà em học A-level ở Chichester :)

Chichester giờ khéo đến 100 người ý nhỉ :D mà lúc đỉnh cũng hơn thế rồi ý chứ >:)
Pv chưa em?

Vũ Hoàng Yến đã viết:
Chichester giờ khéo đến 100 người ý nhỉ :D mà lúc đỉnh cũng hơn thế rồi ý chứ >:)
Pv chưa em?
:eek: Hơn 100 là sao??? Ở đâu ra mà lắm thế hả chị >_<
Hị, còn vụ phóng vấn thì chắc tuần sau em đi ^^

Đào đâu ra 100 người hả chị Yến ui :)) Mới đầu cơ tích trữ được có 1/2 số đấy thôi :))

.......sao Phệ lại bị sai email thế kia :)) chat được với thủ môn đẹp giai chưa em :))...em Nga sang đi chị Phg ra tận station đón kìa :)) ... chị nhớ lần xuống Chi chơi....thằng anh chị k có gọi được...bảo ra đón chị , có cái station bé tẹo mà cũng lạc mình :((

----------

Bọn nó hỏi Yến cũng hay nhỉ ..:O ...nó chả hỏi gì chị...hỏi tiền từ đâu ra =)) =)) mà đi học =))

Nó chả quan tâm chị ams iếc gì....:((

:D eo chị Pooh tủi thân hay sao thế kìa :mrgreen: đấy có phải ai cũng biết hỏi như em đâu nào :D hỏi cho các chị quay cuồng chóng mặt đau đầu ý chứ :biggrin: đến nỗi bạn Hưng thấy em nào hỏi xua như xua gà bảo lục lại chị Yến hỏi thế nào cũng có =)) ôi :">
em Phương cũng học Chichester à hehe
chị Pooh ơi đồng phục thế nào rôi ;;)

Bạn Nga đi khám sức khỏe nhớ uống nhiều nước và ko nên ăn gì nhá :biggrin:

khuất diệu anh đã viết:

:)) k phải ai cũng bị khám quá kĩ thế đâu :))

@yến, em mặc vừa size của em Ku không :-/

hm.. cha bit vao dau hoi, thoi thi post trong nay vay. Macintosh ko type Vnese dc, em viet tAnh dung ai phe binh nhe.

So the question is:
1. how much does it cost to live in London for 1 year in terms of food and entertainment? I get stipend from the school for food, just wonder whether it's enough.
2. also, can someone tell me about social life in London? What do you do for fun? here I pretty much party on campus but it seems like there's no campus life in London. Am I right?
3. How do students dress when going to schools? I have heard rumors that girls are pretty dressed up in UK and my pj, sweatpants and sweatshirts are not allowed in class. Can someone confirm?

khuất diệu anh đã viết:
Sao lại phải thế hả DA? Sáng thứ 2 Nga đi khám sức khỏe rùi >_< Nó bắt khám trước khi đi phỏng vấn visa:( Mà khổ nỗi mình lại chúa ghét cái trò khám sức khỏe :-s

@ chị Pooh : Vẫn chưa rình được thủ môn onl chị ạ :(( Có cảm tưởng như nó chả onl bao giờ ý :-s, trong khi mình thì 24/24 :)) Chết thôi :))

Back
Bên trên