Kinh nghiệm học ở Anh

ôi em Khuất kiếm cho chị cái statement đấy đi .. =p~ ... :(( :(( .. chị đang cần làm trong tháng 3 mà sắp hết tháng rồi :(( :(( :(( ...

em ơi hầu như tiền học uni trung bình là tầm 8k đến 9k mà :)) =)) :)) ... cần gì phải tìm :p:mrgreen: .. còn offer scholarship thì em phải tìm khóa em muốn học trc đã .. xong vào ucas tìm trng ... thích trường nào thì vào site trường đấy xem chi tiết fee với scholarship (trong ucas có link đến site uni luôn tiện lắm ;) :D) ... :D chị thấy cứ tự mình làm là tiện nhất :D :mrgreen: ...

hôm trc chị apply 1 trng gần Newcastle nó cho place + với scholarship luôn mình còn chưa kịp mở mồm ra xin .. :shock: ... sướng vật vã cả hôm đấy .. :"> .. :D :mrgreen: ... nhưng chị đang nhắm 1 trng có 50% scholarship cơ .. :"> .. hy vọng là xin đc :D :mrgreen:

.. (P/S : ờ cái bé đấy là em Khuất ah .. :mrgreen: .. chị cứ tưởng đứa nào :"> :"> .. hồi đấy cứ Chanh Chanh mà mình có quen ai tên Chanh đâu cơ chứ >.< >:))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi em Chanh cũng cho chị mấy cái thư đấy mới :((
trường đấy là trường nào mà ngon thế hả Big :x

Đây đây ạ :D
Em lục được một cái T_____T tại vứt cả trăm thứ lôn xộn trong My doc :(( T___T
Chị nào onl cứ gọi em, em mà ở đấy thì em send luôn ạ :D

Em hỏi với ạ :"> Hè này, tầm 4, 5/7 có chị nào ở LD có lòng tốt chứa chấp em 1 night trước khi lên sân bay ko ạ? 8-| Em ở tỉnh lẻ xa xôi đi lên ko kịp chuyến bay :((, phải xin tá túc đâu đó :((
Có ai có lòng tốt giúp em với ạ :">

Mà chị ơi em tìm college, ko phải cho em mà cho người khác học Alevel :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi nhà mình có ai học master ko nhỉ? bà chị em đnag định sang đây làm cái master vè psy thì trường nào tốt ạ? phải có học bổng ko thì chịu ko nổi nhiệt >_<

Chị Trân mai bay về mạnh giỏi ạ :x
Em cảm ơn chị vụ cái card
Theo lời bạn Nam nói là chúc chị đi 1 về 3 :p

Các anh chị hội hè ở Nott chắc vui 8-|

ui vui lắm em ơi :D Yến ơi post ảnh em đeo HCV lên cho a xem cái :D

Hôm nào chúng mình lên Nott, tìm cái thằng mặc quần đùi kẻ, cao cao, xấu xấu, tởm tởm, bẩn bẩn óanh bỏ mie nó đê. Thằng đấy chém cả bạn Dũng với anh Tuyên nhà tớ đúng ko ??? Chơi bẩn đek = 1 con chóa, thằng này đeo huy chương bạc về chắc ko bị bus nó đè chết thì bị bọn đen nó pằng cho phát, chứ nó mà thò mặt lên Bham thì ko có đường về Nott :)). Đang cay cú Nott2, fuking 1 lũ dirty, đek bít nhục là gì

Anw, đi cũng vui, chơi bời tụ tập thâu đêm suốt sáng :D

uh chuẩn đấy :( nó ôm tớ lăn ra đường biên 1 lần + 1 lần đánh cùi chỏ 3 phát liên tiếp :( bây giờ ăn cái gì cưng cứng là đau,sái quai hàm rồi :((
tiếc cho Bir thế,vào gặp LD3 ở CK thì đẹp :)

chị hiền bảo vệ Bir ghê gớm lắm ... em đang trêu anh Tuyên chứ có làm gì đâu mà chị vào thả cho 1 câu "im mồm đê" ... :| ... so pissed off! ... chị nên hiểu thế nào là trêu và thế nào là bình luận :shock: ...

... bên kia em nói ngắn quá nên em sang đây ăn vạ tí =)) =)) :)) ....

2 em Hiền và Thủy đều là 2 em yêu của anh,đừng cãi nhau làm gì :D vợ lớn vợ nhỏ phải biết yêu thương đùm bọc nhau chứ :D
Dũng ơi ông quần đùi kẻ cùi chỏ anh cũng bét nhè + với ngáng chân :| có bóng cũng đánh mà ko có bóng cũng đánh :)) đau đớn nhỉ :))

sợ quá dân nhà ta hết svuk rồi đến HAO ... liên tục tranh luận :) ... may la` mi`nh quy ẩn giang hồ, ko chắc cũng bị cuốn vào vòng thị phi mất :))

anh Tuyên lòng tham vô đáy :)) .. :p :mrgreen: .. em vợ anh lúc nào đấy ... >:) :nono: ... hehhe anh Tuyên vừa đá bóng vừa ăn vạ trên sân nhé :)) :p ... tiếc quá em ko đc đi xem anh Tuyên múa ba lê trên sân ;;) :"> .. nhờ :D :mrgreen:.. năm sau nhé .. :x .. :p .. :mrgreen: ... :-s ... năm sau em đi sẽ mang nhiều bông băng ego cho anh :)) :p

tiếc cho Bir quá :(
London 1 :(
tặng anh Xòe mấy cái ảnh ;;) :D :x
có cái giống ma thế =))

và cuối cùng là ảnh anh Xòe ma :biggrin:

eo ơi chị Yến cắt tóc trông xinh quá cơ :(( :(( chị Yến ơi tóc đẹp cực :x :x .. hợp với chị lắm chị Yến ah... :p :mrgreen: .. :x xinh quá :(( :(( tiếc thế em ko đi :((

em nghe chị PU bảo chị Yến chăn đc KL ;;) .. bán đc 30 vé lận nhé ;;) .. hôm nào chị yến giới thiệu em mới =)) =)) :)) =)) ... j/k :p

sorry em yến, hôm đấy đá mệt quá nên chụp ảnh mặt phờ phạc, mất phong độ quá :D :p

uầy thế á :x sao sướng nhể ;;) cắt hỏng nhưng lại được khen bao nhiêu hehe ;;) chị Pooh cũng khen rồi mấy chị cũng khen ;;)

khổ thân anh Xòe vừa mới mắt nhắm mắt mở đeo được cái huy chương bị em Yến ra lôi xềnh xệch =)) có anh nào hình như ấy ấy của anh Xòe hay sao tự nhiên lại giằng co cái huy chương với em :)) :"> ôi trời :D may em Ky máu quá nên đã tranh cướp được anh Xòe :mrgreen:

hihi, khủng long lào, khủng long đấy vừa nhìn thấy mặt bị tóm luôn nhét 10 vé vào tay, ú ớ chả nói được câu nào :)) lúc sau can tội lượn lờ nhìn thấy nhét thêm 20 vé nữa =)) câm nín nghe tiếng 2 chị em cười thôi :biggrin: chị pooh bảo em ko bán hết em đi mà mua :))
nhìn lại công nhận anh Xòe trông mặt mũi phờ phạc, tóc tai thì lệch lạc :D

nó chém thế thì bảo sao k phờ phạc hả em :D
thế bán dc bao nhiêu vé rồi hả yến ;))

chị Pooh dụ dỗ ở nott cũng được tầm 120 vé đúng ko nhỉ chị Pooh, nhưng toàn kiểu dúi vào tay thôi chứ chưa được tiền anh Xòe ạ :(
hic, cả buổi bị chị Pooh dụ lên Man =)) =)) chiến đấu vật vã cuối cùng em yến đầu hàng, xong check vé đắt quá lại thôi :| chị Pooh đành phải buông tha em Ky ở nhà làm con ngoan trò giỏi :))
tiếc quá ko được xem Big múa :( ko được đú ở Man. :( thôi để lần sau vậy, đời còn dài =))

chị Yến ko đi tiếc chưa .. :p .. hôm đấy vui lắm .. tiết mục Vn của bọn em đc coi là hay nhất cả buổi tối hôm đấy :p .. hôm đấy khán giả dân Vn nhà mình có khi phải chiếm đến hơn 1/3 .. :)) đông vật vã luôn :p .. ảnh trên này còn thiếu khoảng hơn 10 ng` đi hôm đấy cơ .. :p :mrgreen: .. vui lắm .. :mrgreen: .. múa nón xong là đi ăn luôn :D .. xong quay về đi disco đến tận 3h sáng ,... :x .. :* ... it would have been a great night if ... we hadnt got that terrible accident :| .... :(( :| ..

Back
Bên trên