Kinh nghiệm học ở Anh

Đẹp chưa ;;)

Ăn chơi nhiều, hết tiền nên phải rob HSBC :))

ôi trên Bir cũng có tuyết ạ .. hôm qua em đi New xong lên Sunderland cũng thấy có tuyết .. :D .. chả bù cho Man chẳng bao h thấy tuyết mấy :| .. năm nay thì mới có 1 đợt trứoc Noel .. còn lại thì chẳng có tí tuyết gì .. :-s ..

mà chị Hiền ơi anh nào đẹp trai đá bóng giởi lại cool thế hả chị =)) =)) .. em cũng apply aston .. chị cho em ảnh em xem mới :mrgreen: ... :"> ...

Mọi người cứ pót ảnh lên ;;) rồi lập hội đồng chấm điểm là bít anh nào đẹp zai ngay ;;)
Hai đứa VN ở chỗ em đều biểu quen cái anh Dũng Bunny gì đấy, thấy chúng nó bảo xinh tươi lém ;;) Em chả bít có phải cái anh Bun ở trên ko? :-"

anh nào bị lên hoạt cảnh đau khổ thế kia :(( :)) :))

em gặp anh Bun rồi cần gì xem ảnh :D cái chính là đang dụ con kia ý chứ ;;) nhưng mà nghe chị Hiền giới thiệu thế này khéo vào bước qua xác chị đã rồi mới đến được các anh ý chứ :mrgreen:
Big cũng apply Aston á :eek: :eek:

chết rùi, lỡ chê nó xấu thế này, nó mà biết, đến lecture ko có đứa ngồi cạnh để buôn rồi :(( :D. Thôi nói thật, nó trông cũng cute đấy :D, nói chuyện đc :D, còn anh HA, anh VA ... nữa ;))

Ảnh snow chị vừa chụp chiều nay xong, đi học về thấy tuyết rơi :D đẹp lắm, nhất là ở Lakeside nhìn ra Heart Lake :X

@ Yến: anh đấy có điệu nhảy sành điệu nhất Aston đấy :))

em đang hỏi .. sao dạo này ko thấy anh Zu Zu vào Hao .. để chị Hiền mô tả hình tượng đổ nát thế =)) =)) :)) .. cuối cùng cũng thấy anh Zu Zu lò mò đi vào nói đc 1 câu =)) :)) :))

.. chị Yến : .. :mrgreen: ..

thật là đau khổ :mrgreen: "hình tượng đổ nát" :)) =))
trông anh ý mà tả là điệu nhảy ấn tượng ko hiểu sao em lại nghĩ đến màn nhảy alibaba+ múa bụng :((

em Big: tại anh cũng đâu có biết cái chỗ này đâu :D..có thằng nó chơi anh nó send link cho anh này :p được cái nghe các em khen mình cũng sướng ;))
thế Easter này các em có em nào về VN không :D?

Mọi người ơi cho em hỏi lấy past exams paper của Eco ở site nào ạ ? Answers included thì càng tốt ạ :p

@Phương: em phải nói là em học board nào thì moị người mới giúp cho em chứ, nếu là AQA thì cứ trên official website của nó là có :p

thầy anh Tuyên : cố gắng làm hết chỗ này để lấy điểm C con nhé ... ko thì ..

=)) =)) :)) phải ko anh :))

:mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
để sau hè tớ thi xong post lên cho mọi người cái đề Bio + chem làm cho vui nhé :p

Có em
Nhoáng cái sắp đến kỳ thi hè roài T___T

Thôi chết, quên mất, đây là em Chanh :">

Chỉnh sửa lần cuối:
oài oài
mấy thằng trường em nó trâu quá
học j mà 104/105 eco
key point của nó là vác sách đi ngủ + vác sách vào toilet
104 mà nó muốn resit để lấy nốt 1 điểm còn lại thế có sợ không cơ chứ

hehe econ full mark 2 units đầu dễ thôi >:) mình cũng sắp resit unit 3 cho nó full :D
mà sao Chanh mỗi lúc dùng một nick thế :D
chị Hiền ơi Aston nhà chị có kiểu gọi đến nhà thí sinh lúc 8h tối hỏi han nhiệt tình quá :mrgreen: em khen nó hết lời là bạn tao học ở đấy thấy ngày càng yêu đời xinh ra =)) nó kêu thế á thật ko =)) ôi trời ơi =))

Back
Bên trên