Kinh nghiệm học ở Anh

có 1 anh ko già và xấu tẹo nào mà :))
ah thế tóm lại Easter này có em nào về VN ko thế nhỉ ? ;;)

anh Xòe dạo này biết mình biết ta kinh ... :)) :)) ...

.. Trân : uh tớ có biết bạn Nhi .. bạn ý học Ams cấp 2 mà ... :D

ơ anh Tuyên đá cho Bir hay Aston thế ? .. ;;) ...

ơ hóa ra thế ạ em ko biết :"> :"> tại nghe bảo aston của chị Hiền mạnh lắm nên em tưởng đấy là 1 đội riêng :-s ... :-s

.. nếu mà 2 đội ghép lại thì anh Tuyên chắc sit on the bench quá .. :)) =)) =)) :p

Người ta bảo chân vòng kiềng (chân cong) thì đá bóng hay lắm,ko biết em Thủy có đội nào mời chưa,ko thì vào Bir đá cho đội anh cái,con gái mà chân cong như em thì đá hay phải biết :D
Hiền chân thối ơi :D ai lại lấy tên đội mình là ABC bao giờ :)) tên này nghe ngu quá :D
Dũng hàng thải của Bir và Man ngồi im nhé ;;)

tuyên chưa có cái HCV SVUK nào thì cứ ngồi im nghe các cụ phán đi nhé :D

Lê Thành Tuyên đã viết:
Người ta bảo chân vòng kiềng (chân cong) thì đá bóng hay lắm,ko biết em Thủy có đội nào mời chưa,ko thì vào Bir đá cho đội anh cái,con gái mà chân cong như em thì đá hay phải biết :D
Hiền chân thối ơi :D ai lại lấy tên đội mình là ABC bao giờ :)) tên này nghe ngu quá :D
Dũng hàng thải của Bir và Man ngồi im nhé ;;)

ơ anh Tuyên ơi đội hình nam nữ phối hợp đc hả anh :)) ..

.. ngày bé em suốt ngày đá bóng vỉa hè .. em đá hay lắm ý :)) :)) =)) =)) ;;) ... nhưng mà chân em ko cong ..>: P ...>: P ... :nono: ... :nono: .... anh Tuyên đá bóng hay thế ;;) ... :)) ...chắc chân phải cong lắm nhỉ .. :>

hehe nhớ ngày xưa suốt ngày đá bóng với hội con trai đến lớp 8 mới thôi :biggrin: :">

anh Xòe có hcv tinh vi chưa kìa ;)) anh có mấy vàng rồi :D

Lê Thành Tuyên đã viết:

anh Tuyên còn phát ngôn 3 từ kia 1 lần nữa thì chủ nhật này em đến xem Asian Tournament ở Bir Uni, anh đừng có trách em độc ác nhá b-) b-) b-) , cảnh báo trước rồi đấy [-x

Có người đc làm chân dự bị LD3 mà cũng khoe kìa :))

Mấy hôm trc' vòng bảng có mỗi em Ngọc Aston đi cổ vũ đội nhà,ko hiểu các em nữ khác đâu hết rồi >:) tưởng đổi tên thành Bir city thì phải nhiều em đi cổ vũ chứ nhỉ >:) anh giao tin tưởng giao nhiệm vụ cho Hiền Chân Thối :D làm trưởng tiểu đội cheerleaders,chủ nhật này hò hét,mang theo cờ VN nữa thì càng tốt ;;)
To Yến : hồi xưa nhìn em Yến đá bóng khỏe thật,húc hiếc thì cứ gọi là.... :D
To Thủy : ngay từ lần đầu nhìn thấy chân em là anh biết em đá hay rồi :x rất triển vọng :x tình hình là năm nay Man đáng gờm lắm đây,Thủy vào rê bóng ai cản nổi :| Mà anh chỉ có ngồi ngoài dự bị thì chân làm sao cong được ;;)
To Dũng : thì năm nay kiếm cái HCV có gì muộn đâu,có câu chậm mà chắc :D thất bại là mẹ thành công >:)

Lê Thành Tuyên đã viết:
Mấy hôm trc' vòng bảng có mỗi em Ngọc Aston đi cổ vũ đội nhà,ko hiểu các em nữ khác đâu hết rồi >:) tưởng đổi tên thành Bir city thì phải nhiều em đi cổ vũ chứ nhỉ >:) anh giao tin tưởng giao nhiệm vụ cho Hiền Chân Thối :D làm trưởng tiểu đội cheerleaders,chủ nhật này hò hét,mang theo cờ VN nữa thì càng tốt ;;)
To Yến : hồi xưa nhìn em Yến đá bóng khỏe thật,húc hiếc thì cứ gọi là.... :D
To Thủy : ngay từ lần đầu nhìn thấy chân em là anh biết em đá hay rồi :x rất triển vọng :x tình hình là năm nay Man đáng gờm lắm đây,Thủy vào rê bóng ai cản nổi :| Mà anh chỉ có ngồi ngoài dự bị thì chân làm sao cong được ;;)
To Dũng : thì năm nay kiếm cái HCV có gì muộn đâu,có câu chậm mà chắc :D thất bại là mẹ thành công >:)

thế này thì em ko biết đời anh Tuyên có mấy chục mẹ nhỉ .. :)) =)) =)) ... hehe ... ờ mà sao hôm glamour anh lại biết mặt em thế? ... chúng mình chưa gặp nhau bao h cơ mà ;;) ... :mrgreen: ... hehee cảnh anh Tuyên đứng bẽn lẽn vẫy tay chào vẫn làm em ấn tượng khó phai đấy ... :)) =)) :p :)) hehee anh Tuyên hôm đấy duyên dáng ỏn ẻn thế .. ;;) :>

to Hiền: hehe thì tớ chỉ có nhiệm vụ ngồi ngoài sân cuối giải lên lấy HCV thôi mà :))

to Yến: a có 2 cái rồi :D

anh Tuyên nhá, em đã bảo ko đc nói 3 từ kia cơ mà, chủ nhật này đến ko tha cho anh đc :D. Anh yên tâm ạ, con gái Aston hét giỏi lắm, hi vọng gặp Thailand chung kết anh nhờ :D

anh Tuyên nhá, anh nhìn em đá bóng bao giờ ;)) cứ bịa ra :mrgreen:
đứa nào trên này to mồm toàn thấy ở ngoài bẽn la bẽn lẽn chả nói câu gì :biggrin:
chị Hiền ơi con bạn ở trường em đang băn khoăn giữa Bath với Aston em đang dụ dỗ nó vào Aston nhiều anh đẹp trai lắm =)) thế là nó sáng mắt lên đòi xem ảnh 8-} ak ak

đừng cho nó xem ảnh anh tuyên nhé,cho xem xong là nó ko dám xuống Bir đâu b-( :((

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
đừng cho nó xem ảnh anh tuyên nhé,cho xem xong là nó ko dám xuống Bir đâu b-( :((

anh Tuyên hot boy Bir đấy ... đùa đâu :> .... :))) .. amen :))) ....

... chị yến : .. em ko bẽn lẽn lắm đâu chị Yến ạ =)) =)) ... :)) chị cứ hỏi anh Phạm Tuấn thì biết .. =)) :)) :)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Hoàng Yến đã viết:
anh Tuyên nhá, anh nhìn em đá bóng bao giờ ;)) cứ bịa ra :mrgreen:
đứa nào trên này to mồm toàn thấy ở ngoài bẽn la bẽn lẽn chả nói câu gì :biggrin:
"Đứa nào" :eek: nói anh đấy à b-( ăn nói láo lếu nhể :))
Anh có học Aston đâu mà hot boy ;;) học Bir cơ mà,Thủy ơi em vẫn chưa phân biệt được Aston và Bir khác nhau thế nào à,khổ thân,não cong như chân :((
Hiền chân thối hôm sau đi cổ vũ nhớ mang theo tất mới nhé :D

:)) em dù tin chị hiền lắm nhưng thế này cũng phải nghi ngờ trình độ chân :mrgreen:
nhà mình toàn người có vấn đề về chân =))

em nói anh tuyên đâu [-( :D vô duyên :D
em phải bảo là aston đẹp lắm, vừa náo nhiệt nhưng đẹp thanh bình 8-} ak ak, vì nó sợ đông vui quá, phải mồi là các anh đẹp trai lắm dù mình chả biết anh nào =)) em vừa chỉ bạn ý ảnh anh Bun rồi thấy gật gù lắm =))

Oạch, em ko bít thằng Bun xấu nhất Aston à, thế mà còn gật đầu :p, thì đến đây chắc là crazy vì các anh thôi :)). Để chị giới thiệu cho 1 bạn, đẹp trai, cool, đá bóng hay, hơi kiêu tí :D (chỉ dành cho em nào apply Aston thôi :p)

đợi tí đi kiếm ảnh Aston cho xem nhá :D

sao ai xem ảnh anh Bun đấy xomg cũng khen nức nở còn chị Hiền thi ra sức chê nhỉ???
hôm trước anh Bun í bắt goal cho Warwick đúng ko ạ???
@a Dũng: có em về easter nè anh, bùng 2 tuần :p

Back
Bên trên