Kinh nghiệm học ở Anh

ơ thế anh ví em với con lợn hả anh YCN .. :shock: ..

... :nono: :nono: ...

.. sao hôm trước tớ search vé về Vn thấy vẫn còn vé máy bay đi easter đấy chứ ? .. :-s. ...

Hè tao về chứ :D, nhưng chắc phải tháng 7 mới về được :|

Chị Trân ơi, ở sân bay nó có chỗ gửi đồ đấy ạ. Hình như $20 ở Bangkok hay sao í ạ
Chị cứ vứt ở đấy rồi đi shopping chán chê >:)
Hị hị >:) Nghĩ đến hè về đi shopping 2 ngày ở Bangkok mà lòng em lâng lâng @-) =P~ Bố mình lo sợ và ko thích chuyện mình đi thế nhưng sự đã rồi :)) >:) Biết làm sao đây >:) Hehe, thật là sung sướng

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi giời ơi ;)) lâng lâng cái gì đấy ;))

xe chở lợn này có phải BMW ko đấy :-"

ha` ha`, :)) nhà tớ mà có BMW thì đâu cần phải đi buôn lợn chứ ......... chỉ có xe thồ thôi :-"

suỵt suỵt :(( chẳng biết ủng hộ quân ta gì cả :(( tớ đang lừa gà cho ấy cơ mà >:)

cả nhà có ai biết anh chị nào học Birmingham với Loughborough ko? bạn Hằng lớp tớ đang đứng giữa lựa chọn sinh tử 2 trường này :mrgreen: có ai gợi ý gì ko? mình thích Lou hơn nhưng chắc nên vào Bir nhỉ?

nên học Bir hơn, tại ở đấy vui hơn, còn đúng hay sai học xong 3 năm mới biết dc :)

Phạm Châu Phương đã viết:
Hè tao về chứ :D, nhưng chắc phải tháng 7 mới về được :|

sao mày tận tháng 7 mới về.. :eek: ... ở lại vét đồ sale à ... :D .. khôn vật .. :D :p .. nhưng mà vé tháng 7 đắt lắm .. :-s

... nhà mình đã ai mua vé máy bay về Vn năm nay chưa ạ ?? . giá cả thế nào rồi ah? .. :D :mrgreen:

đã ở Bham City thì phải học Aston chứ vào Bham Uni làm giè em ơi :p j/k :D
Hồi trước chị cũng cân nhắc Loughborough phết đấy, thấy cái trường cũng to đẹp :D, lại offer scholarship :D, vào Lough hơn em ạ :D

@em Thủy: chị book vé rồi này, về 30/06, Malai, 512 :D, sáng book thì hôm sau search lại, toàn >600, may thế :D. Bi h em book chắc đc cái 620, Sing :D

Vũ Hoàng Yến đã viết:
cả nhà có ai biết anh chị nào học Birmingham với Loughborough ko? bạn Hằng lớp tớ đang đứng giữa lựa chọn sinh tử 2 trường này :mrgreen: có ai gợi ý gì ko? mình thích Lou hơn nhưng chắc nên vào Bir nhỉ?
>:) Chỗ nào nhiều anh đẹp trai hơn thì vào ạ >:) Nếu chẳng may ko cóa anh nào đẹp trai thì tìm chỗ nào dễ thu hút các anh đẹp trai hơn >:) ;;) :p

Sao chị Hiền siêu thế T___T Kiếm được vé về VN via Malay chỉ có 512 :eek: :(( Tuần trước nữa em hỏi thì nó toàn là 650+ :-s Chắc tại em phải dịch sang tháng 7 mới về nhà được nên nó thế. Em chỉ biết là 10 ngày đầu của tháng 7 thì rẻ nhứt :-s Anyway, em cũng đi về qua Thailand rồi
Ở đấy 2 ngày rong chơi rồi về VN
Vé đi Thai la 432k, vé return BK-HAN chỉ tầm 50k ($100) là đắt nhứt >:-D< Em sẽ book nốt cho xong Cầu trời khấn phật là nốt cái này suôn sẻ [-o<

Chu Thuc Hien đã viết:
đã ở Bham City thì phải học Aston chứ vào Bham Uni làm giè em ơi :p j/k :D
Hồi trước chị cũng cân nhắc Loughborough phết đấy, thấy cái trường cũng to đẹp :D, lại offer scholarship :D, vào Lough hơn em ạ :D

@em Thủy: chị book vé rồi này, về 30/06, Malai, 512 :D, sáng book thì hôm sau search lại, toàn >600, may thế :D. Bi h em book chắc đc cái 620, Sing :D

uầy chị Hiền mua được vé rẻ thế ... nhưng mà vé chị stay trong bao lâu hả chị ?? .. bây h thì em đang book cái vé 520 của Malay .. cũng đi 30/6 .. 16/9 back to UK .. :mrgreen: .. có khi chị em mình lại đi cùng nhau cũng nên :"> .. :D :mrgreen: ...

.. tình hình là đang có vé Thái Lan bay từ Man về Vn £505 return include tax.. stay trong 2 tháng :D :mrgreen: .. ^^

Chị về 30/06, stay trong 3 tháng :D sang đây là 1/10, 2/10 vào term 1 luôn :D. Đáng lẽ thi xong 10/6 về rồi, nhưng còn ham chơi ở lại đi Spain :D. vé trước 15/6 rẻ lắm em ạ, tiết kiệm đc khoảng £85 :D

vẻ đắt thế 8-}
bọn bạn em mua vé về Beijing có £370 của BA, mà vé từ TQ về vn thì rẻ chứ có gì đúng ko? cả nhà ko thử đi? mà trường em 27/6 mới thi xong chứ cũng ko sớm đâu.
Lou to đẹp thật :D thôi hay xui nó về Lou. nhưng mà Lou có vẻ hẻo lánh, Bir đông vui?

Hix, chị Hiền mua vé siêu thế 8-}, bây giờ book ko hiểu thế nào đây :((...CD ơi, tao ở lại là vì 30/6 mới học xong, với cả về nhà sớm chả có ai chơi cùng ý chứ :|, năm nay bọn nó thi đại học mà :D

@ em nào về ngày 28/6: vé rẻ £477, valid trong 3 tháng, gọi số này nay 02073121700, via Malaysia :D, nhanh chân kẻo hết :D

em cũng về 28/6 nhưng mà return 8/8 vé 484, Thaiair :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thế bác ko về hay sao mà chẳng thấy nói năng gì cả, hay là bơi về VN đi cho nó rẻ ....... sounds nice ?

Back
Bên trên