Kinh nghiệm học ở Anh

Đâu đâu ạ? :-O Ối chị Yến ơi :-O Hội hè ở đâu ạ? :-O Đẹp rai ở đâu ạ? :-O
Tối nay ko có ai onl 8-|
Chị Yến làm sao mà ko onl ym được ạ? :-S
Uầy hôm nay em đi trượt patin đâm vào bụi gai :(( Thương tích đầy mình T_____T Về nhà vẫn còn sót lại 12 cái dằm (or giằm?) cắm vào 2 bàn tay :(( :(( Host thì mắt kém, ko giúp được gì mình, thậm chí còn làm nó chạy vào sâu hơn :(( Mãi mới lôi được một đứa bạn VN đến hì hục 3 tiếng :(( Năm sau còn mình em là VN ở đây thì biết làm sao những lúc như thế này chứ 8-| Tủi thân quá 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
SVUK lần nào chả có các anh đẹp trai :D, cho nên ko đi thì tiếc, Bham có mấy anh vừa đẹp trai, single lại đá hay nhá :D

bé Chanh lần này xuống được cả hội đi đón nhá :D
ui chị Hiền ui em mới phát hiện Aston có anh Dũng cute thie :x
mà cuối tuần này Bir ko đá hả chị? sao thấy cái Ly lò dò xuống chỗ em đi cùng tụi em vậy?
svuk bọn em đấm đá là phụ, chủ yêu cho cổ động viên nữ đi đong thui hehehe :D

Thằng Dũng xấu nhất Aston em ạ :)) em hỏi em Li xem ở đây có đứa nào thích nó ko ? :D

Thường thì CDV mấy đội yếu yếu chỉ mong bị loại từ ngày đầu tiên vì tối hôm đấy đi club cho sướng, cả cầu thủ lẫn CDV ko phải giữ sức. Mấy đội vào vòng sau, ai dám dance, ko sáng hôm sau ko dậy nổi mà đá :D

nghe nói ở LD3 có anh đẹp zai lắm em ạ :))
anyway happy birthday to em diệu anh :D

Happy belated birthday chứ ạ ;;) >:-D< Em cảm ơn anh ^^ Em là em thấy ava của anh có ai mà đẹp trai thế ;;) B-)
@chị Trân: Chị ơi, em mà mua được ticket xuống Dud, các chị chào đón em với nhé >:-D<

sao mà lại xấu nhất nhỉ? em thấy còn cute hơn cả anh Hoàng Anh nữa :D
hôm trước được giang hồ đồn thêm anh Dương nào đấy nữa b-)
ôi Aston tiềm năng quá, phải chăm lên thăm Li thui bít làm sao h >_<
@a Dững: LD thì e sợ rùi, các anh zai trên đấy out of reach >_<
@DA: chị sẽ cử ku Linh lên đón em, lẽ ra hôm đấy chị đi được nhưng mà bị dồn cái lịch học chết tiệt làm chị mất tiêu 1 ngày off
đằng nào chiều 3h chị cũng lên :D

anh HA có phải là vua phá lưới năm trước ko ;;) ;;) :mrgreen:
còn anh Bunny thì cute lắm :)) em trân nói phải đó, à mà ở Aston đông thế cơ ạ, em cứ hình dung Aston có chị hiền với anh Bun chủ lực :biggrin:

happy belated bé Chanh :(( máy chị hỏng, đang lò dò theo hướng dẫn từ xa của anh yên để sửa...mà nếu ko được chắc để đấy luôn quá, nhận ra ko có net ở nhà mình ngoan hơn hẳn, vô dụng ko có gì làm đành mở sách ra học :biggrin:

ở London 3 nghe nói có anh gì mask mask gì đấy đẹp trai hào hoa phong độ, nổi danh cả trên gal ý :drummer: :smoking: :dazzler: hehehe

half term gì mà lâu thế /:)

em bám càng London 3 với anh Xòe chị Linh nhé :D em đăng ký rồi đấy :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
con bé yến này ngày càng lẻo mép,thả nào dc 37d chất lượng :))
anyway thì dc rồi,để a đăng kí đi cùng đoàn anh :p

em lẻo mép bao giờ :eek: [-( em chỉ nói lên sự thật chân chính thôi :mrgreen:
mới cả điểm đấy là đánh nhau khua môi múa mép bên chỗ chú Tuấn chứ linh tinh ở đây có mà âm điểm vì bị phạt câu bài :D

sung sướng quá :D em đang onl ở nhà :D mỗi tội ngu mất sạch documents rồi :(( tất cả ảnh, bài tập, lưu trữ ak ak

@ các em : Aston còn nhiều anh lắm :D, đi SVUK rồi sẽ biết :D. Em Trân gặp xong, sẽ thấy thằng Bunny xấu nhất quả đất, cute đek gì mà cute

chị Hiền cứ dụ dỗ em hoài vậy >_<
anh HA cũng hay nữa :>
mục tiêu em đến Aston thui, còn các anh trên LD thì chịu thui >_<
chị Hiền làm cầu nối đi :x
chứ hỏi Li thì ai nó cũng khen >_<

:O Đến thế nào ạ các chị ơi ;;)
Cho em theo với :p :"> :p
Uầy em đùa đấy :), đọc các anh chị nói gì chả hiều mấy :">

^^ Cảm ơn mọi người ở Dudley đã welcome em >:-D<
Cảm ơn chị Trân, chị Nhi, Linh, Tùng, Vũ, anh Hiệp và tất cả mọi người >:-D<

Mọi người ơi cho em hỏi :-?, summer sale bọn nó có sale đồ điện tử ko ạ ? Ipod chẳng hạn :p, em đang muốn mua Ipod video nhưng currently vẫn còn đắt quá :|, chả hiểu đến summer bọn nó có chịu discount cho ko :D

should be .. :D ... thường thì đến hè cái gì nó cũng có discount ko nhiều thì ít .. mày yên tâm .. thế hè này mày ko về à ?? .. :shock: ...

hờ hết vé easter roài :))
ai đó chỉ em cái trò bay qua Sing rồi về VN với???
như thế lúc chuyển máy bay lôi hết hành lý ra bít đi đâu về đâu với cái đống của nợ đấy :((

Back
Bên trên