Kinh nghiệm học ở Anh

ở Man làm gì có biển mà bơi về...mà chú k biết sự tích tại sao a sang UK à :> 3 năm trước a đi nghỉ mát ở Nha Trang bị cá mập đuổi thế là nhắm mắt cắm đầu cắm cổ bơi,đến lúc mệt quá mở mắt ra thì hóa ra đã bơi sang Brighton rồi...hehe

ảnh đội dudley nè: (copy từ SVUK sang)

----------

ah quên to chú Hưng: a vừa từ Vn sang dc 1 tuần,bây giờ lại cắm cổ mua vé về hè luôn,thấy cứ thế nào ý :))

hehe em Trân kìa :D

em nghe sự tích của anh Xòe rồi =))
anh Xòe hè ở lại mở khóa tập bơi cho du hs VN tiết kiệm chi phí du học đi :mrgreen:

----------

anh Xòe hè ở lại mở khóa tập bơi cho du hs VN tiết kiệm chi phí du học đi :mrgreen:

----------

Bạn Y post cái gì thế này :), haizzz, thế sao nó ko đuổi bác đến Trung Đông là đc rồi, ở đấy người ta luyện terrorist co`n khệnh hơn học ở UK :">

@ bạn Dũng, book vé Easter nhanh kẻo hết kìa :D

em ơi sao 8/8 đã sang rồi, sớm thế, trường chị thi lại cũng phải cuối tháng 8 :D

Easter tớ về làm gì,ở lại đá SVUK chứ,cứ đi đi về suốt thế này tình ra 1 năm 6 tháng ở VN à :)) :D

Năm nay ấy đá London3 à :D năm ngoái vẫn nhớ cay cú trận Oxford - LD3 :D. Năm nay tớ đi theo Birmingham thôi ^^, LD3 toàn các anh già :p, Bham toàn trẻ + đẹp trai :p

làm seo mà trẻ+đẹp trai bằng tớ được ấy nhỉ :D

hờ chị phải cho em học để còn thi lại chứ hehehe
đùa thui tại em về easter gần 1 tháng nên chẳng mún về hè lâu nữa :D
em chả bít LD3 thế nào nhưng mà đã được experience các anh Bham rùi :x

Tinh thần thi đấu của Dudley vòng loại + giao hữu có vẻ rất máu :D, nhưng hơi tiếc cho Dudley, cố luyện tập năm sau vào SVUK nhá :D

Uầy, ảnh trên trông đôi Hiệp Nhi đẹp quá :x Bạn Linh thì chóe nhất ^^ Pai như cóc cụ ngồi giữa ngậm kẹo mút ^^
Sao chị Trân ko đứng cạnh anh nhà :x ;;)
Có 5 người em chưa gặp hôm đấy chị nhỉ

thì năm đầu tiên mà tụi em lại là college nữa :D tính điểm tinh thần đã :D
(incl cả tinh thần máu me đi cưa zai của cổ động viên nữa nhá hehehe)
@DA: chị cũng chả hỉu sao tự nhiên bị đẩy ra xa tít thế nữa >_< muh thui ko seo, chỉ là 1 cái ảnh muh :))

----------

@DA: chị cũng chả hỉu sao tự nhiên bị đẩy ra xa tít thế nữa >_< muh thui ko seo, chỉ là 1 cái ảnh muh :))

----------

khuất diệu anh đã viết:
Uầy, ảnh trên trông đôi Hiệp Nhi đẹp quá :x Bạn Linh thì chóe nhất ^^ Pai như cóc cụ ngồi giữa ngậm kẹo mút ^^
Sao chị Trân ko đứng cạnh anh nhà :x ;;)
Có 5 người em chưa gặp hôm đấy chị nhỉ

... hehhe .. em Khuất nói chị mới nhận ra kia là bạn NHi :)) :)) lúc đầu nhìn tưởng 2 anh chị nào .. :-s ..

thủy ở nhà nhưng cái gì chả biết :D hóng chuyện lắm :> :p

Đây là topic hỏi han về du học,sao các em cứ câu bài nói lăng nhăng thế nhỉ ;;) Hôm trước anh em Dudley đá hay thật,đành hẹn gặp các bạn ở SVUK năm sau nhé :D

uh chỉ sợ Bir fai dừng lại ở BK thôi :(
hix LD3 toàn HCV rồi cũng chán,cũng muốn có thêm cái HCB cho nó đổi màu huy chuơng đi tí chứ cứ vàng mãi thế này...:(

Tinh vi vãi lúa, trước SVUK bao h chả có đá đểu trước khi đá thật :)). Nhìn LD3 chả có tí sáng sủa nào, toàn anh già + xấu :))

Back
Bên trên