Khoảng lặng

chết chết , em nhìn kỹ sẽ thấy có một kẻ thứ 3 đấy , chắc anh gầy nên mưa nó làm nhạt nhòa :))
anh thì hay đi dưới mưa ở Bách khoa cơ , hồi đó cứ mưa là ra đường mới vui !!

Bây giờ đường phố đông hơn nhiều rồi anh nhỉ ^_^ < nghe cứ như mình là một bà già ý >

Đúng rồi :D mưa đi đường mới vui. Nhớ có lần theo lũ bạn đến sân bóng. Bọn nó đá, còn em giữa quần áo :)) đang đá thì trời mưa, bọn nó cới phăng hết áo ra... tắm mưa :| lúc đấy chỉ ước là con zai thôi

giờ mới thấy làm con zai cũng chẳng sướng j` :) thấy con gái buồn cũng chẳng vui đc :)

thế mà cứ tưởng cả quần , em hoa sướng nhé !! uh đông rồi nhưng mà em còn kém anh mấy tuổi gì mà đã già , cứ gọi là nhai được anh Tâm , anh Quốc , Đăng Linh thì chưa già :))

vừa nhận đc tin,bạn mình cũng đứt phỏng vấn rồi:( 4 đứa giờ chỉ còn mỗi mình là chưa thấy thông báo gì,lo quá:(

hix :|

anh Quách cố lên anh ơi :|

em chả biết nói j`

just good luck to you with full of love :x

em hoa toàn chặn họng người khác , cái anh nói cũng có thể coi là Kl chứ sao ? quá đáng X_X

em đâu chặn họng j` ah :|

em đâu có nói j` nữa đâu mà :|

hix hix

anh lại hiểu nhầm em rồi :|

Ca? nha` oi cuu' em voi', em ko biet' em bi lam` sao nua~
Hom nay em di off voi' 04-07 va` 05-08, cam? giac' ko con` nhu ngay` truoc' nua~, ma` bay h thay vao` do' la` cam? giac' xa la.,ko hoa`dong` vui ve? nhu truoc' nua~.Hay la` vi` bay h em ko hoc. ams nua~ nen moi' the'.Em ko hieu?, moi ngu`oi giai thich cho em di.Di den nua buoi thi` ko chiu duoc nua~ phai? ve` truoc', mot cam? giac' buon` vo co' cú trao` len nhoe` het ca mat....................Vao` Hao la` chi? muon' vao` ngay VC phai chang la` vi` chi? o? VC em mói có thể là chính mình, có thể cười một cách vô tư chứ ko hề gượng gạo......Em sợ lắm, ngày trước em sợ mọi người quên em còn bây h em còn sợ cả việc chính em quên mọi người. bởi bây h khi ở bên những người bạn mới em lại thấy mọi việc trôi qua nhẹ nhàng hơn......Em muốn mình được là chính mình ở tuổi mẫu giáo để ko biết buôn` là gì, chỉ vô tư sống, thanh thản, nhẹ nhõm.

@ Linh Chi : tất cả chỉ là do em lo nghĩ quá nhiều thôi bé ah :) mọi ng` vẫn ở bên cạnh em cơ mà :) Cứ ko học AMS là ko chơi đc với dân AMS sao :-? em nói thế chị Nhung giận đấy nhé :p Vui lên em, chỉ vì cái mặc cảm em ko học AMS nên em mới như vậy thôi :D KO có chuyện j` đâu :) cố hòa đồng với bạn bè mới và lớp mới nhé :p

@ Quách anh: ;) tin tưởng đi anh, mọi chiện sẽ ổn thỏa mà :D
@ con dâu: con ơi, hãy cố lên, tất cả đều yêu mến con, đừng để chính con tạo khoảng cách với mọi ng` :D

uhm em CHI đừng nghĩ thế :) chị cũng đâu có học AMS đâu :-?
nhưng vẫn chơi rất vui, em cứ bình thường đi :) mọi người đều vui mà :)
yên tâm em à :)

... 9 / 8 / 2005 ...
It was a happy and joyful day. The stupid boy took his mother's motobike to have his school from 7am to 11am. After his school was finished, he looked for the 05-08 offline meeting place.
Everybody had a good and happy meal. The boy was the lattest who went to the meeting place. Everybody left that restaurant at about half past 12h.
What a stupid boy! He rided the motobike and took along with 2 girls who is in the same course of study with him. He thought that everybody will go to a karaoke shop near Ams, and took the 2 girls to the school.
But they were wrong, everybody was in "The World of Angel" karaoke shop near the West Lake and was having fun and singing there. He had to take the 2 girls return.
About 15' later, they had arrived when everybody was having fun with singing.
The boy was very happy. He sang several songs. And everybody left at 3pm. The group stopped on the road that's between 2 lakes. Some of the members were lost. And he had to look for them. On the way looking for his friends, he was fell on the road. Then, much bloods flowed from his left arm and right leg. He had some problem with the motorbike. Finally, everything was ok, the group went to an inn. They had some caramel creams and yoghurts.
Then, each person came back to his/her home. Some came back to Ams, and that stupid boy was one of them. Somebody came back to school by order 2 taxis, and the rest went by their means. The boy took along with a girl, and everybody stopped in front of the school gate. After that, the boy rided a friend come back home, then came back home too.
The boy thought he had a perfect day, a joyful and happy day. But no, he was wrong. When he went inside his house, his grandmother welcomed him by a terrible scolding to his face. In about 30mins later, the scolding finished. And he took a shower before his sister called him. But he had to go to the extra class, so the calling finished at once. He went to his class.
But... the class was too boring, he kept the class after it was started 30 mins.
And now, he's thinking trivially in an internet shop with a equivocal feeling ... :| ...............

em chi ! mời em nghe bài hát là chữ ký của anh :D có khi thấy nhẹ nhõm hơn
bài hát có tên return to innocence - do enigma trình bày :tèn tén

Em hết bực mình rồi đồ ngốc ah :)

anh ngốc lắm :D

trẻ con như lời mọi n`g kể cho em

Một ngày bực mình :| sáng bị bỏm bom lần nữa :| chiều lại đến chuyện này :|

sao mà mình chán con trai đến tận cổ rồi :|

ai làm ơn giết hết con zai đi :|

@ Anh : làm ơn đừng bao giờ đề cập đến vấn đề quay trở lại nữa :| những j` em viết trong này em thừa biết anh có đọc . Và vì thế anh hiểu nhwungx j` anh đang gây ra cho em làm em mệt mỏi đến thế nào :|

Xin anh, để cho chúng ta còn là bạn

Em sợ lắm rồi :| Mệt mỏi lắm rồi :|

Chỉnh sửa lần cuối:
đang mưa
:(
1 năm trước
n~ tối mưa thế này có ối thứ để làm
1 năm trước có bao nhiêu ý nghĩ ngôc nghếch mà thật cute
1 năm trước vẫn còn biết thế nào là phải trái
1 năm trước
1 con người khác
:)
and like they say, there's NO TURNING back...

@: I've got bunches of works 2b worried about these days, so the "!@#$%^&" thing that you mentioned does not even bother me, ya know. So stop writing stupid stuff like that again, ok??? :|... Dun wanna make things go wrong!

@ĐLinh: Believe in urself ^^... I dun know if you'd heard this song b4:

You can win if you want
If you want it, you will win
On your way you will see that life is more than fantasy
Take my hand, follow me
Oh, you've got a brand new friend for your life

So, dun give up even your chance is likely non-existent ^^... We're always beside you, dear bro ;)

Back
Bên trên