Khoảng lặng

chị Vân còn làm khách làm gì,nếu chị chưa có "nhà" thì hay lên đây làm VCer với bọn em luôn nhỉ? :x topic này dành cho tất cả mọi người quan tâm đến VC :p

Nhiều người chả bao h vào VC,vì coi VC là chỗ lôm côm,vớ vẩn nhất cái HAO này, nhưng mọi ng` trong VC sống rất tình cảm hehe:D

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Anh Quách : kệ ng` ta anh ah :)) có bé còn nói VC hơi bậy nữa :| < kể ra cũng bậy thật :| > :D

@ chị Vân : welcome to VC :D hope u'll be ours :D

I just wanna say thanks to sis Hoa and I have nothing to say more. Specially thanks to sis Hoa and all members of VC community. :|

:)) :)) :))

type trong vòng 40 phút chỉ để nhận được câu báo, connection failed và Page cannot be displayed:))

hôm nay đã thi xong môn đầu tiên, mệt mỏi ;) nhưng đã xác định là phải cố gắng, ai cũng có những nỗi niềm riêng, vì vậy vấn đề của mình chỉ là cái đinh rỉ :p

hôm nay nhận được off mess của người iu, :D ng` iu ngoan quá, biết hỏi thăm chị thi thế nào nữa.. trân trọng quá.. ít nhất cũng có người quan tâm đến mình ;) thấy vui vui :x

cố lên, mai thi 2 môn :D học hành thật chăm chỉ để mẹ vui ;) cố lên sắp xong rồi ;) chỉ còn 4 tháng nữa thôi.. sẽ lại được về nhà :) tự nhiên nghĩ đến về nhà mà vui quá.. cố lên.. hì hì..

@ em Hà chick: đôi lúc cần phải lý trý em ạ.Đừng để vui đc vài ngày rồi lại khóc cả năm
thực ra là.. em không hiểu anh nói nghĩa là sao :p nhưng em biết là phải lý trí, lúc nào cũng phải lý trí ;) nhưng mà.. nhiều lúc.. có những cảm xúc quá mạnh mà vượt qua cả sự kiểm soát của lý trí.. mà em thì hay bị như thế.. có lẽ phải thay đổi thoi .. anh nhỉ?
cảm ơn anh đã quan tâm :)

@ em Hiếu, Chi : cám ơn 2 em nhiều nhiều ;)

@ Hoa ;;) : cám ơn bé nhiều :) giọng em làm chị sợ quá hết cả buồn rồi :p :D :* yêu lắm

@ chị Chip : :(( em hoa làm j` mà chị chip sợ giọng em Hoa :(( dã man :x vui lên chị nhé :x yêu chị

@ cả nhà : hôm nay sao yêu cả nahf thế ko biết :"> mọi ng` ra đây mỗi ng` em :* một phát nào :x

Dạo này nhiều cháu đau khổ vì tình nhỉ, lâm ly quá, mình đọc xong xúc động gần chết ... :(.. Buồn nhỉ ?

There's nothing to do today. Just sit here alone and think like a muddle-headed person.
GOD!!!!! My headache is going to break my head

Ok ok, calm down stupid Link. You will not be better if you live weakly like that, your life is not humdrum. Don't think about anything, just make every effort you can to live with happiness. Wherever and whenever, everybody is always next to you deep inside the heart.

You don't have to be sad and disgusted your life just cause of you don't have girlfriend and you can't leave this country. You was rejected by that stupid US embassy but you can still apply for your visa in the next year.

Try all of your best and be happy to live in sentiments. Remember, everybody is always next to you, anytime and anywhere. Your life's still long, and it can be longer and longer.

Now, once again, don't think about any bad things, enjoy your life, you're still young. Don't make people around you sad.

everythin' 'll be OK... U can do that ;)
Lean on me, when you're not strong, & I'll be ur friend, I can help you carry on. For, It's won't be long, 'til you're gonna need somebody 2 lean on ;)

Ôi! Ngủ dậy thấy đau đầu dã man :((

A, cháu chào chú Tống Tuấn :D

a,anh Bass sang Mễ thuận buồm xuôi gió ròi hả:D anh vào lại VC để đàn em nó biết tiếng của tiến bối chứ nhể:D chúc anh học tốt,sức khỏe dồi dào,hút thuốc điềm đạm,đẹp trai như xưa:D

@ em Zz:câu bài điềm đạm thôi em,kô anh Dzung vào del bây h :p

@ em Hà chick:uh,đấy là do anh đọc bài em post trc đấy thôi,nên dựa vào đấy mà nói:) nếu có gì sai thì em bỏ qua nhé :p

Quách Trung Dũng đã viết:
chị Vân còn làm khách làm gì,nếu chị chưa có "nhà" thì hay lên đây làm VCer với bọn em luôn nhỉ? :x topic này dành cho tất cả mọi người quan tâm đến VC :p

Nhiều người chả bao h vào VC,vì coi VC là chỗ lôm côm,vớ vẩn nhất cái HAO này, nhưng mọi ng` trong VC sống rất tình cảm hehe:D
Thôi để chị mời em vào "nhà" chị đi ;) mời lần thứ 2 rùi đó :)
Cám ơn em Hoa nhé

quách ơi , đến trường đi mày ! lớp tao chả có thằng nào biết nói bậy cả T_T :(( hồi trước mày với thằng trung còn hay xuống còn đỡ , giờ nói bậy một mình chán quá T_t

một ngày dài khi vắng hình anh của người em yêu anh ơi sao quá quạnh hiu. Chạnh lòng bồi hồi rồi mình đếm mây trời sao với trăng đêm ....Ngày ôi sao dài quá.....

Hehehehehehehehehheehe :biggrin:
To mọi người ở VC:
Nói chung mọi người đừng nghĩ là anh Ngọc câu bài ;) có người có cảm xúc buồn có người vui có người nhớ ;) Nếu không phải là trêu ghẹo nhau thì MOD không nhất thiết phải xóa đi đâu MOD yêu quí ạ :D
Cả nhà đừng nói những ai ko viết tâm trạng là câu bài nữa nhé:) có người vui người buồn thế mới là cộng đồng mà...
Cứ vào đây phải buồn thì ko hay rồi phải ko nào ;;) ;)
To em Hoa: biết em từ lâu chơi với em cũng từ lâu, giờ em yêu quí VC coi VC là ngôi nhà của mình chị rất vui. Chúc em gái luôn vui vẻ :x
To chị Chip: không biết nói gì nhiều chị nhỉ :) Hi vọng đến khi thi xong chị em mình có thời gian "tâm sự" với nhau ;)
To em Đăng Linh: em bé vui lên nhé. Còn nhiều người yêu quí em lắm. Chúc em tìm đc niềm vui thực sự trong việc học và bên cạnh những người em yêu quí:x

Yêu cả nhà ^.^
Je vous aime :x

OMG, bị bỏ bom

hình như số mình nó thế hay sao ý :(

ko hiểu tại sao nữa .........

hix .. làm ơn đi trời ah :| con ghét bị bỏ bom lắm rồi :|

hẹn 8h đến, có biết bây giờ là 9h30 rồi ko :)) ai đi ăn sáng nữa :))

...mưa to quá,mình ghét trời mưa T_T

ở nhà thế này,nhớ đến chết mất thôi,có biết chăng :( rồi sau này,không chat, không nói chuyện, không nhắn tin,càng không thể gặp mặt,sẽ nhớ nhiều lắm đấy:)

I knew I love you

Chỉnh sửa lần cuối:
Mưa :)

em khách anh Quách quá:)

em yêu mưa lắm :)

lâu lắm rồi mình không đi dầm mưa .... hình như mất thói quen dầm mưa rồi :| trc đây có ng` đi cùng mình .. bây giờ thì :D

ai đi dầm mưa với Hoa ko ^_^

Á lại có đứa điên giống anh thế ! anh cũng thích mưa này ! hồi cấp 3 anh đi mưa liên tục thế là đợt học cao đẳng bị viêm phổi tết ko được đi chơi phải ở nhà tiêm ngày 2 lần :(( , khuyên em nào thích mưa thì nên bớt đi một tý ko lại như anh chết ko kịp ngáp :)

hi`, em bị ốm cũng lết đi mưa anh ah :) Nhớ có cái hôm cả Hà Nội mặc áo mưa có 2 đứa dở hơi lang thang quanh bờ hồ , chẳng đứa nào mặc áo mưa hay đội mũ cả ^_^ vui lắm :)

Nhớ lắm cái thời đấy :D bây giờ ra ngoài đường trời mưa cũng thấy nhiều đứa giống mình ... đâm ra chán :| yêu mưa nhưng cũng sợ mưa

cứ mưa là lại thấy nhớ đến một cái j` đó :D ko rõ ràng

Back
Bên trên