Khoảng lặng

Khoảng lặng cũng có nghĩa là điệm đạm đúng không? Vậy thì muốn có khoảng lặng, chúng ta hay điềm đạm...

xùy xùy

chú Tuấn không câu bài nhé :)

dạo này muốn làm j` mình cũng phải ngồi một mình để làm :)

hoặc ít ra thì phải thật yên tĩnh :) sắp già rồi :)

Nhìu lúc nản thật, cứ như 1 con bé mất hồn, chẳng biết nên bám víu vào nơi nào.... vào VC, cũng biết mọi ng` t/c và thân mật lắm, nhg ko hiểu sao vẫn thấy cách xa lắm, như 1 nơi mình ko với tới được...
Buồn!

@ anh Ngọc : hix, em xin anh không câu bài :( vào đây đọc bài mọi ng` anh tôn trọng một chút đi mà :(

@ Trang Thư : ai cũng gặp khó khăn mà em :) cười lên cho đời tươi đẹp ^_^ mà bọn chị ở nơi nào mà em không với tới vậy ? Nếu em không với tới, chị và mọi ng` sẽ quay lại để kéo em lên cùng :) có đc không nào :) đừng nghĩ nhiều quá nhé :x yêu em

everybody need somebody to love ! everybody need somebody to hate ! pls believe

ai thèm câu kéo ! anh nói thật cơ mà :(

tốt hơn hết là anh đừng có viết nhảm nữa.
dạo này nghĩ ngợi nhiều quá, đầu óc chẳng bao giờ thoải mái cả.

tự coi mình là một member VC :) <hy vọng cả nhà đồng ý> cũng muốn góp một chút, tâm sự :) ngày mai thi rồi, môn khó nhất :)) nhưng hiện nay trong đầu vẫn còn một mớ bòng bong, đã định sẽ để yên để nó tự tan biến, nhưng có lẽ phải trút ra thì mai mới tập trung thi được :) hy vọng thế :)

*** vẫn yêu quí vẫn là bạn tốt của anh :) ***

Chỉnh sửa lần cuối:
đùa :)

mệt nhỉ ? Hôm nay Bé gọi cho Hoa :) lần đầu tiên từ khi nghỉ hè đến bây giờ :)
Nghe giọng bé vui quá :) xem ra con người đấy đã mang lại hạnh phúc cho Bé rồi :) thay đổi Bé đc phần nào rồi :)

Bé từng nói là ng` đó không chiếm đc vị trí của Hoa :) uh, Hoa tin :) và cố gắng hy vọng là bé được hạnh phúc

Ngày hôm nay em sẽ nói chuyện với anh :) em sẽ phải giải quyết mọi chuyện, chấm dứt mọi chuyện :)

anh ah

mình vẫn là bạn anh nhé :) như khi bắt đầu ý :) khi anh là bạn thân của thằng bạn thân nhất của em :)

Hạnh phúc nhé anh :)

đùa tập 2 :))

không dưng lại gọi điện thoại cho mi`nh ... đã hy vọng là thoát đc rồi ... cuối cùng lại về :| giờ thì 2 ng` một lúc , làm sao đây :|

thực ra thì mình đâu có muốn gặp :| nhiều rắc rối quá rồi :|

chính thức thì có cái j` nữa đâu :| mình chán ghét cái bản mặt đấy :| thế nhưng mà tại sao mình lại đồng ý :|

lịch sự quá đôi khi cũng gây hại :|

sao lại đòi gặp mặt mình làm j` nữa :((

chỉ khổ mình :|
thôi thì đành chịu vậy

@ Chị yêu : CA đấy :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix, đọc xong chỉ biết chúc chị Hà thi tốt, ko vướng bận gì.

hihihih, hôm nay em rất vui, vui lắm:D, bà chị vừa biết điểm thi:24 điểm để vào Luật có thể dám mơ là chuyện đương nhiên ko?
Em muốn nhân lúc mình đang vui thế này, chúc mọi người hãy tạm quên đi những buồn phiền, lo lắng cá nhân để tận hưởng những gì mình đang có(uầy, nói xong câu này thấy già hết cả người:D)
@chị Hà:mặc dù em chưa biết chị là ai, nhưng em cũng chúc chị thi tốt:D
@mẹ Thư: thôi mẹ ạ ,đừng buồn nữa, mẹ cười trông xinh cực kì luôn, cho nên đừng có xị mặt ra mà hãy luôn cười mẹ nhé:x

^_^

ổn rồi

ổn rồi ^_^ hôm nay mình đã giải quyết xong một số chuyện cần giải quyết :D

hy vọng là ngày mai sẽ tốt hơn hôm nay

Ngày hôm nay cảm thấy yêu mọi ng` trong VC hơn một chút ^_^

Mỗi ngày một chút

VC đã trở thành cái nhà của mình rồi ^_^

@ bé Thư : :x yêu em lắm ... vui lên em nhá

@ Đăng Link : thanks for ur gifts ^_^ they're so great for me ^_^

@ Linh Chi : he he , cho chị cái Y!M em ơi :)

Nói chung bây giờ em có một sự thật rất đau lòng là em sợ yêu Hoàn toàn sợ yêu Từ tình cảm thật lòng đến hời hợt.... Nếu hời hợt thì em sợ là một ngày em sẽ ko tin vào tình yêu nữa. Còn nếu thất lòng thì em sợ em làm đau ng` ta ... Hỗn loạn
chị cũng từng giống em Hoa, sợ yêu, sợ được yêu, sợ bị tổn thương, sợ lời ra tiếng vào của thiên hạ ... Bây giờ mặc dù vẫn sợ, nhưng đã đỡ hơn rồi. Chỉ có vài lời khuyên với em: đừng chạy trốn nỗi sợ hãi của mình mà hãy đối mặt với nó. Nếu em vẫn còn yêu anh ấy thì hãy yêu hết mình, đừng kìm nén tình cảm, như thế chỉ làm em khổ thôi. Còn nếu em ko còn yêu anh ấy nữa thì thử tránh mặt 1 thời gian xem sao. Nhưng chị nghe lời lẽ em nói thì có vẻ như em vẫn còn tình cảm ...

em Hạnh à,đã yêu đến như thế,kô phải quên là quên đc ngay đâu(nhất là con gái nữa, hay xử sự theo tình cảm).

@ em Hà chick: đôi lúc cần phải lý trý em ạ.Đừng để vui đc vài ngày rồi lại khóc cả năm :)

Anh Dũng yêu quý :x, tại vì msg của anh đấy nên em vào đây post này :) Em xưa nay chưa bao giờ đc ai trong VC biết đến nhỉ, ngày xưa quen anh Dũng là nhờ cái xxx gì bên TTTG :p chết thật quá khứ đen tối :-$ Bây giờ anh Dũng lên sếp VC rùi tự nhiên em thành quen ông to :) Em vốn dân lang thang ko nhà cửa nên nay đây mai đó chả có đâu là nhà, thơ thẩn thì post ở Văn thơ, học hành thì post bên Học tập, cơm nc chợ búa thì KTHL... à có nhà là Box Deutsch thỉ có mỗi dân trong xóm với nhau :) Gần đây em có mấy cái mớ tâm sự linh tinh lang tang thì tâm sự hết bên TSVB anh ạ :) Thế thôi em thấy các anh em bên này thân thiết nhau mình ko phải ng nhà, là khách nên thôi post bài như khách thôi vậy ạ. Chúc anh luôn vui vẻ và VC luôn vui vẻ nhé :)
Em Vân / Vân

Don’t know what to say. Just wanna cry more and more cause of … :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
@ sis Hoa, Chi con: cảm ơn sis, cảm ơn con :D chắc là Tuti sẽ chỉ được cười thôi nhỉ??? Cuộc sống mà, phải mỉm cười với nó thì nó.... may ra .... mới chịu mỉm cười với mình :D
@ my son: con yêu, mẹ biết con có nhiều điều để ko thể nói, và để khóc, có mẹ đây mà, điện thoại của mẹ chờ con đấy ;)

Xin mọi ng` tôn trọng :)

Nếu ko phải Đăng Linh thì đừng bôi đen chỗ này :)

For Đăng Linh only :)

Nhóc ah :) mạnh mẽ lên em :) chị hiểu bây giờ cảm giác của em là thế nào mà :) .... Chị không ở hoàn cảnh của em ... nhưng chị cũng gần tương tự như vậy nên chị hiểu rất rõ. Nào , 15 tuổi rồi đấy bé yêu ah :) hãy sống và là chính mình. Yêu quý những j` mình có .....

Có j` cần nói thì hôm qua chị nói hết cho em rồi :) chị chẳng muốn nói j` hơn cả :)

Nhưng nhớ lấy :) Em không cô đơn ... em có chị, có mọi ng` :) Tất cả đều yêu quý em ...

Nếu em không muốn làm chị buồn :) nếu em không muốn chị vì em mà như vậy ... thì em phải cố gắng lên... có hiểu không :) phải sống tốt, chứng minh cho những con người đó thấy là em vẫn sống tốt.

Dẹp cái chuyện ko có couple đi :) Nếu em thích :) chị sẵn sàng tìm cho em ... và ít ra , trong một năm tới đây ... chị hứa sẽ ở bên cạnh em ... Nhớ nhé :)

Yêu em zai của chị lắm :)

Nào :D bắt đầu một ngày vui vẻ :D

Cười lên một cái cho đỡ mệt nào ^_^

Cấm không đc nhớ quá 5' :p

Back
Bên trên