Khoảng lặng

Farewell >:-D< sẽ nhớ anh Quách lắm đấy, my good bro >:-D< ^^

@ku Ngọc:chữ kí của mày làm tao cảm động quá đấy nhớ
ko có chi ! nhưng mày bố láo quá ! tao tuy còi nhưng mà hơn mày 2 tuổi ! vừa vừa phải phải thôi thằng con khỉ ? tao lại cứ tưởng hôm qua mày đi rồi cơ :D

quên ! bà con nào VC thích thì tớ cũng chiều ! giải trí thì có chết ai nhỉ :)) , anh cũng chưa bắn mấy với cu haruglory 68 với cả anh Tâm thì chưa bao giờ :(

Chúc thằng em đi may mắn, sang năm về lại gặp nhau

anh Quách váy rách bay rồi đấy à ... :| ... :x ... anh Quách váy rách sang đấy chăm sóc quần áo cho nó đỡ thê thảm tan nát nhé .. :D:D :biggrin: .. mùa đông ở DE mà cứ áo 2 dây quần đùi thì có mà thành ông già tuyết ... :| .. :D:D :x ...

cứ nhìn gương em Thủy thì biết... bà già tuyết rồi :|

.... anh Yêu Song Hiếp đi công tác ... nhìn thấy nhiều ông già tuyết quá rồi hay sao mà bây h nhìn ai cũng như 1 là thế nào nhỉ ... >:) ... :nono: :nono: . :D:D :biggrin: .. nhìn có quần ào cũng như không :)) .. :lol: .. :nono: .. :D:D .. người ta bà già Noel đàng hoàng ,,, [-( .. tuyết là tuyết thế nào ... [-( .. :nono: .. :D:D :biggrin:

oài, 2 anh chị lại bật nhau rồi, điềm đạm như em thôi :D

Tũn cũng chuyển trường rồi :((

ơ, mẹ ơi, chị Tũn chuyển trường là sao, chuyển đi đâu, lúc nào?????????????
Đi hội thao toàn quận,đi giao lưu với đơn vị bộ đội của các thầy dạy quân sự ;;), hát hò , nhảy múa loạn xạ:))....................công nhận là vui:D:D:D:D
===========>một tuần mệt mỏi nhưng đầy ý nghĩa

tũn chuyển đi đâu hả mày ? quốc tế à?
cố gắng cố gắng cố gắng....

Tũn sang chuyên ngữ, thế đấy cả TMT còn mỗi mình tao :(

đang định ngừng thì ..lại ko thể
chen ngang đúng lúc thế :))
hơ hơ
đang như trên mây đây :))

buồn ngủ quá :)| đi ngủ thôi:))
mà sao dạo này ăn ngon ngủ kĩ thế ko biết :))
sợ thật :))
ko mũm mĩm lên mới là chuyện lạ đấy :))
trời ơi
ngày đầu tiên đi học của năm học mới :(( 11 tiết :-s:-s:-s nỗi kinh hoàng 2 ngày đầu+ cuối tuần :((
toàn những ngày 11 và 9 tiết :((

mọi người dạo này có khỏe ko :-s mình khỏe lắm mọi người ạ :-s thế mọi người một ngày ăn đc mấy bát cơm? có ăn nhiều hành tỏi ko?? Người VN là phải ăn nhiều hành tỏi nhé.
Lâu ko vào VC nhớ mọi người quá :-s :cry: đêm mình vẫn ngắm sao để nhớ đến mọi người đấy :cry: nhưng chắc chẳng ai nhớ mình đâu nhỉ :cry: mình cũng biết thế cơ mà vẫn nhớ mọi người :cry: nhớ nhất là bạn Bích Thủy :cry: lâu chả đc gặp :cry:
Chào mọi người chúc mọi người vui vẻ nhé, lúc nào ko vui ý cứ nhớ là ăn thật nhiều hành tỏi và đi ngắm trăng sao cả nhà ạ :x Thế là vui ngay :x Sắp Trung Thu tha hồ ngắm trăng sao nhé :x
LOve :x

mọi người đọc bài mình viết đừng cười nhé =)) cười là mình tủi thân lắm đấy =))

sắp trung thu rồi nhỉ :) nhanh thật, sắp trung thu rồi :)
lâu lắm rồi mình chẳng được biết ý nghĩa của ngày trung thu như thế nào. Từ ngày bà mất, đối với mình, trung thu buồn thật. Thời gian trôi nhanh quá, đã 4 năm rồi đấy...

(Bạn Quân ko ăn nói lung tung, tớ ko hề có ý câu ở đây, biến!! )

/:) ừ nhỉ, Trung Thu đến rồi, đã bao nhiêu năm rồi, Trung Thu trở thành 1 ngày buồn thật buồn... nhớ wa' :x :(

1 ngày ko vô đây ==> bức bối ghê !
"chuyện tình buồn nhất thế gian" là "chuyện tình kể trong đêm mưa"

Back
Bên trên