Khoảng lặng

phải ! sao điều này bây giờ mới nói hả em ! tại vì em bé quá nên người ra đổ hết cho em thôi :D

Anh nữa đấy, X( có cần phải cười thế không
Mà đây không phải là thread để fishing

anh chỉ nói sự thật thôi linh a`! nếu ko thay đổi được việc dek gì phải stress ! cứ cười vào cái cục C ấy và bơ nó đi cho thanh thản em ạ

và nhớ là ko đc có bạn zai trong những ngày em đến
chị ko hiểu ý em Sơn cho lắm 8-} :D
bà già hoàng anh để ava khiếp quá 8-} 8-}
--------
em ghét câu out of sight, out of mind

Cụt yêu, lại thấy mày rồi :x

Anh Ngọc với con trai, đừng bực tức nhau thế, anh Ngọc cũng fishing ít thôi, còn pải biết fish đúng lúc đúng chỗ nữa /:)

vâng... anh Vũ set em làm mod VC đi :>... em ra tay dọn gọn rác cho :>

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Tu ngay minh` ko lam` mod nua, VC that hon loan :D

Lo đi yêu thật lòng phang nhiệt tình mà giờ dám quay lại bảo thế này à, thằng em hư :D

@ Linh: ko hiểu đầu đuôi chuyện của em ra sao, chắc có lẽ nghiêm trọng nhưng đúng là còn bé tính còn nóng, thôi chúc em ráng học được chữ nhẫn và ôn hòa. Bình tĩnh rồi sẽ giải quyết được 1 cách cao thượng hơn, giận quá mất khôn ;)

Em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh :)

nào mọi người,kô câu bài nữa

@ con gái: con phải nhìn vấn đề 1 cách khách quan nhất ,con gái ạ:O dù kô hiểu chuyện gì,nhưng bố chúc con sẽ bước qua êm thắm :)

@ Cụt em: lại onl rồi à:) em đã ổn định đc nơi ở chưa :D hôm em đi anh định gọi điện cho chị HA nhưng cuối cùng lại thôi:p ngại nói mấy lời chia tay lắm :( em gái ngoan cố lên nhé

Sit tìm được net ở xó nào thế, sau hai ngày đã thấy pozz bài rùi :));)
Xin kiến nghị mod Dung mở trò gì cho VC chơi với :x :x
Xả hơi ngay trước năm học :D:p

viết cái gì mà bị xóa thế kia 8-}
Quách anh :D, nói chung tình hình vẫn ổn, chỉ ít onl được thôi anh ạ, em chỉ onl được vào giờ trưa ở đây, tức là đêm ở vn, tầm 30',và tối ở đây, tức sang vn, tầm 1h thôi :(
nhớ mọi ngừơi quá :(:)(:)((

Ông không thể hiểu ông làm tôi thấy thế nào :)) tại sao lúc nào cũng là nó chứ :)) sao ông không bóp chết tôi ngay khi sinh tôi ra đi :)) mà lại để tôi đến bây giờ :)) và rồi thì hành hạ tôi :))

tôi biết tôi ko phải con zai

tôi biết nó là cháu đích tôn của cả nhà :))

Nhưng tha cho tôi đi :))

xin ông :)) tha cho tôi đi đi :)) cứ coi như tôi vay nợ ông đi :)) cả đời này, tôi sẽ trả nợ ông :))

ông sinh tôi ra ông có cái mạng của tôi thì giết tôi luôn đi :)) tôi ko thiết cái j` nữa đâu..................

@ chị Hoa: chả biết nói gì an ủi chị, hãy cố gắng vượt qua những buồn phiền của cuộc sống chị ạ................
@:cám ơn bố nhiều lắm
@VC:cám ơn mọi người nhiều thật là nhiều:x.Cuộc sống vẫn tiếp diễn, chỉ cần hòa vaog được vs cái cuộc sống ấy, không khí sẽ dễ thở hơn rất nhiều:x
Đặc biệt cám ơn chị Nhung, những bài chị pozz khiến em suy nghĩ tích cực hơn, dù rằng chị viết về stress của riêng chị nhưng thật sự em khâm phục cách suy nghĩ của chị, iu chị nhiều:X
@: cám ơn anh,cám ơn về cái kết mặc dù không có hậu cho lắm nhưng với em,cũng ko quá đau khổ.........ra đi nhẹ nhàng như lúc đến:D...........cầu chúc cho anh gặp được nhiều thành công trên con đường anh đã chọn và gặp nhiều hạnh phúc với.......

việc dek gì phải vậy ! đời khốn nạn :((

chi: thế à :) thế thì em hãy cứ như chị , suy nghĩ tik cực vào nhé :X:*
uhm tối nay đi xem pháo hoa :x nhưng lúc đứng ngắm pháo hoa, sao trong đầu mình lại vang lên lời bài hát đó :)) I know my heart is by your side..:))
chắc là thực sự đã...8-| :))
ko sao, dù sao cũng vui vì khẳng định thêm điều đó :)):))
:x:x:x

To all of u :)

A better day, when night belongs to dawn
Another way, for us to get along
All those I might say is never meant to be
You better be strong, a better day will come

mày đi thanh thản ( ý lộn mày đi vui vẻ) ! mà ko đi khai giảng được à ? đi nốt buổi xem thế nào ? 5-9 là tập trung đấy , buổi chiều 144 xuân thủy :D

Back
Bên trên