Khoảng lặng

:)

my link :D sinh nhật bé rồi :)

và Hoa thì thực sự yêu bé lắm :)

Don't be afraid to be weak
Don't be too proud to be strong
:D cố lên em ! cố lên mình :((

Bay rồi :|
:(
Dù tgian đầu có nhìu khó khăn nhưng tao tin mày sẽ vui vẻ và học tốt:x
Hẹn gặp lại mày năm sau nhé :)
Iu mày:x :*

2 ngày nay máy tính hỏng:( thật là @#$#$.Cụt em bay rồi mà mà mình kô kịp ra YM chào 1 câu :(

sao ko ra hàng hả Quách ! lười quá hay bận quá ==> đáng thương thay :(

Cụt ơi, mày đi mà tao ốm, tao ko gọi được điện thoại chia tay mày... xin lỗi mày nhìu :(( :(( :((

..em ghét chị lắm, em block chị đây
...vu nay co ve hot day. Khoi dau cua 1 su tan vo cua gia dinh quyen luc va doan ket nhat tren HAO?..

really speechless:|

em Zz bị đổi tên à:D tội thật nhỉ.Đang kô hiểu Trần Hương Giang là đứa nào :D
Chúng ta sẽ kô tan vỡ đâu nhỉ:)

Chỉnh sửa lần cuối:
who did eva call me "a bastard", an abject guy??? who did eva always make fun of me in front of everybody else??? u feel happy doing that??? if it does, just do it, do it until u can't feel happier. Does it make u laugh??? do ya know u hurt my pride???... i dun eva think it was just your joke, u said it from inside. I'm just a abject bastard in your eyes, your mind and your speech!!! I'm not guilty and the one who'll have to say sorry is not me, undastand?

ok, it 's all my fault, I was wrong, dun no how to say I'm very sorry. I thought you know how much you mean to me...

Chỉnh sửa lần cuối:
ko biết nói gì nhỉ :) nói gì bây h :) uhm nói là....:) vẫn chả biết nói gì cả :))
hôm nay ngày cuối cùng đc ol 1 cách có..cho phép .. :)):))
nhưng mà vẫn đc offline chứ nhỉ ;;);;);;)
---
mọi việc cần đc giải quyết trc năm học :) nếu ko, năm nay sẽ tồi tệ và ko đạt đc gì hết :) :)>- tất cả sẽ giải quyết trong ngày hôm nay [-o< ol đi mà [-o< chờ mãi mà sao ko thấy :((
----
học hành chăm chỉ để làm gì 8-| có 2 con đg mà mình sẽ đi :) nhưng biết đâu đấy, mọi chuyện ko thể tính trc' đc :) biết đâu lại ko đc như í muốn :( thế thì cuộc đời mình sẽ chả bao h do mình quyết định đc , toàn bị ép buộc.
cứ nói thèm đc như cs bây h, nhưng mà cs bây h ..8-| cũng đâu phải dễ chịu gì :(
ko hiểu mọi chuyện sẽ đi đến đâu nhưng mà mình sẽ cố gắng :)>-
nói mình thế này thế kia, nhưng mà chính là do họ tự tạo nên mình đấy chứ, có phải lỗi tại mình đâu. từ bé đã thế, h họ đổ lỗi cho mình :(( cũng chả biết làm thế nào, ai bảo họ lớn hơn mình chứ.
nhưng cũng 1 phần tại mình, 8-| chả dám nói lại họ, cứ sợ họ thế này thế kia8-| ước gì mình có đc 1 phần..láo toét..của thằng bạn :)) có phải là hay hơn ko :))
đứng về 1 phương diện nào đó thì họ nghĩ mình thay đổi theo chiều hướng xầu 8-|< nhất là với người lớn tuổi > nhưng về ph ương diện của mình, mình thấy cũng đâu phải là...gì đâu. chỉ là thik ứng với nơi mình đang học tập thôi :) cái này thì...ko trách đc ai, mình thì dễ hòa nhập, còn bọn nó thì....quá sôi nổi làm mình thực sự vui :) ôi ko biết đâu :(( . chúng nó bảo mình quá thay đổi. đúng. mình thay đổi nhiều thật 8-| nhưng biết làm sao bây h 8-| vốn dĩ cuộc sống là luôn thay đổi mà ;)
nhưng có 1 điều mà đến bây h mình vẫn chưa thay đổi, ko biết bao h sẽ thay dổi nhưng mà...chắc cũng lâu :)
---
bọn nó bảo mình đang tự biện minh :) có đúng ko nhỉ :-?
dù sao cũng cảm thấy thoải mái với con người mình bây h hơn là hồi trc' :)
---
kệ họ chứ, ai hiểu đc mình thì tốt, ko thì cũng..chịu thôi:)):)) bó tay với chính mình :)):))

chậc, chẳng biết khuyên mọi ng` thế nào... vì mình cũng gặp rắc rối :(

Can't understand ....
Why am I always the first who's scolded? I don't have any mistake X(
That mistake's not mine, but why does people always scold me like that? X(
Shit life

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ít vào VC, từ hôm xin phép ra nhập hội;)
Chị Cụt iu:*
Đang nhớ chị lắm lắm:(( Mới hôm nào còn off tung toé:(( Còn bảo gặp em trc khi bay:(:)(( Thế đấy:(:)(:)((Nhớ chị thế>:-D<
Học tốt nhá;) Năm sau về lại quậy típ chị nhá:*>:-D< Iu chị lắm í:*:*:*:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Con iu, đừng tức giận như thế ... ;) Keep Calm
Hơ, hôm nay... bình yên thật... mình chỉ sợ nhg~ ngay` ko còn bình yên thế này ^^

mới đọc được mấy dòng này :)) Thấy hay thế :)) :)) :))
Hãy bước đi và đừng nghĩ suy ...Dù cho anh luôn cần em nhưng em vẫn không cần anh....Dù anh ra đi thật xa, thật xa...Bước chân xa xăm.....em thầm thấy trong tim em sướng quá đi thôi ....
:))

I still can't understand that why, why, why and why am I always the first who's scolded? The mistake's not mine, but why do people always scold me like that? X(
GOD!!! you should change your name into DOG!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên