Khoảng lặng

hic.. hôm qua thức khuya..đi ngủ quên bật lò sưởi.. hôm nay dậy sớm.. lạnh ngắt như chết rồi.. :| hừm.. buồn cười thật.. một bài hát làm thay đổi được tâm trạng.. nhưng mà vẫn thích nghe.. hì.. hôm qua em gái bảo mình khó tâm sự.. công nhận.. nhưng mà chị đang sửa đây em ới.. :D hic.. hic.. cám ơn em đã tâm sự cũng chị..

chuẩn bị change ava nào.. :D :* :x

bon chen một tí:p chị Hà càng ngày càng có nhiều avatar đẹp vật ạ :x ^^ em quên mất chị đang ở thành phố nào rùi... ^^ con bạn em ở Úc mới chuyển trường thì phải,,, ko biết có gặp được chị không nhờ ^^

chị Hà chip hoc Taylors College ở Sydney chị Nga ạ :D:D

Trangcut dạo này không online với tao :D Tao nhớ mày quá :D hehe Vào BBT tâm sự với tao lào :shy: để bạn cô đơn quá :(
Chị chip: ava chúng mình đẹp quá đẹp quá :shy: hihi :x Chị chip vui tươi nhí nhảnh ai chả thích :D hôm qua sau khi chat với chị em đi học bài, rồi tối đến em xem 1 chương trình truyền hình rất hay :D
Rồi xem xong em đi ngủ điềm đạm :shy: Hết ngày :D
Các bạn vào kia chat với mình đi nhé :shy:

im lặng.............., sao anh cứ mãi im lặng, những lỗi lầm cứ thế chất chứa dần lên,tại sao anh ko nói thật cho em, sao anh ko nói gì, chỉ cần anh nói điều gì đó, có lẽ mọi chuyện đã ko như thế này..............
Sáng nay, trời mưa..........và em nhớ anh như mình ko gặp nhau đã cả mấy tháng........làm sao đây để em có thể xóa đi khoảng cách giữa em và anh.........Làm sao để anh ko coi em là một đứa con nít?............Làm sao đây để anh hiểu..........Ánh mẳt anh nhìn em như trách móc..........Đêm mưa đấy, anh và em đứng cạnh nhau, chả nói gì, chỉ đứng bên nhau ,thỉnh thoảng lại có những cái nhìn lặng lẽ giao nhau.........Đôi khi em lo lắng ko hiểu em và anh có phải là những đường thẳng song song........ko bao h gặp nhau hay ko?

Nguyễn Linh Chi đã viết:
im lặng.............., sao anh cứ mãi im lặng, những lỗi lầm cứ thế chất chứa dần lên,tại sao anh ko nói thật cho em, sao anh ko nói gì, chỉ cần anh nói điều gì đó, có lẽ mọi chuyện đã ko như thế này..............
Sáng nay, trời mưa..........và em nhớ anh như mình ko gặp nhau đã cả mấy tháng........làm sao đây để em có thể xóa đi khoảng cách giữa em và anh.........Làm sao để anh ko coi em là một đứa con nít?............Làm sao đây để anh hiểu..........Ánh mẳt anh nhìn em như trách móc..........Đêm mưa đấy, anh và em đứng cạnh nhau, chả nói gì, chỉ đứng bên nhau ,thỉnh thoảng lại có những cái nhìn lặng lẽ giao nhau.........Đôi khi em lo lắng ko hiểu em và anh có phải là những đường thẳng song song........ko bao h gặp nhau hay ko?
Em Chi có vẻ già dặn trong tình cảm quá nhỉ, các em bi h......khả úy thật ;):D:):))

học em hoa thôi :( các anh sau 20 mới là kém :))

Cụt em,3 ngày nữa là em bay rồi phải kô? Nhớ những lời anh nói hôm nay nhé,giữ gìn sức khỏe,đi đứng cẩn thận là quan trọng nhất.Chúc em vui :)

Chẳng biết nói gì,mọi ng đều đang rời bỏ nơi đây,mong rằng vẫn mãi là 1 gia đình...

bùi thu nga đã viết:
bon chen một tí:p chị Hà càng ngày càng có nhiều avatar đẹp vật ạ :x ^^ em quên mất chị đang ở thành phố nào rùi... ^^ con bạn em ở Úc mới chuyển trường thì phải,,, ko biết có gặp được chị không nhờ ^^

avatar Hà làm sao đẹp bằng avatar nhà mình??? :>

@ Tuti: avatar anh design đấy :>

Quách Trung Dũng đã viết:
Cụt em,3 ngày nữa là em bay rồi phải kô? Nhớ những lời anh nói hôm nay nhé,giữ gìn sức khỏe,đi đứng cẩn thận là quan trọng nhất.Chúc em vui :)

Chẳng biết nói gì,mọi ng đều đang rời bỏ nơi đây,mong rằng vẫn mãi là 1 gia đình...

mọi người có rời bỏ nơi đây đâu anh ^^... dù đến đâu thì mọi người vẫn ở chung dưới 1 mái nhà mà :)

:(... bắt đền anh :(... :(( lại buồn rồi :((

:):):):):):):):)
nhẹ nhàng và thanh thản.......
đúng là cái gì cũng có giới hạn.
h thì ......everything is gonna be ok :)>-
:):):):):):):):)

cám ơn Quách anh >:-D< nhớ mãi nhớ mãi >:-D<

10 minutes left...

my birthday always comes to me in the rain... seems like it's attached with the rain...

rain falls then stops... but all of my memories remain in the rain

27.8.2002: Rain! ...
There was nothing special but the rain. My family of my mom, my bro and I... The film that night was freak... it rained harder and harder...

27.8.2004: Rain!...
A small party was made... not for my birthday... it was for my Uni exam. The party ended with my promises to pass the Uni exam... I was exhausted and upset... it rained harder and harder...

27.8.2005: 3 minutes left... and as I guess... Rain!
I can see nothing but the rain... raindrops (or maybe teardrops, I'm wondering) keep falling... it's all a grey right in front of my eyes...

Rain comes refreshing my soul and leave the emptiness in it...

Huge space is existing in me...

And it comes ^^

Happy Birthday To Me

it always rains on my birthday

and i cried... cos i'm happy or of something else stupid... i'm weak, it's true... is it worth the wait or what??? Thanks everyone... for everything, for something, for nothing, who cares, who loves, who ignores...

Chỉnh sửa lần cuối:
HaPpy B'Day !!!

U're da kinda persn I neva cud undastand.

Nway it's always such a nice n' warm feeling to be w/ u n' talk 2 u.

Lần nào nói chuyện với ấy cũng vui dã man ^^ Ấy còn nợ tớ 1 lời hứa đấy 8-| Hi vọng hôm nào đó lại đc. nghe đàn và hát ...

Sumday ... sumhow ... :)

Đàn hay, hát hay, tính hay, ... :p To me, u're perfect ...

Cheer up !!! It's ur b'day. Hope dat u hav fun ! Wish u all da happiness >:-D<

Dang Hieu Minh đã viết:

ơ kìa.. ;;) có ai dám ganh đua với bạn HM đâu nhỉ?? ;;)

hì.. happy bday to bạn HM nhé ;) 18 tuổi rùi.. người nhớn rùi :D chúc ấy luôn vui nhé ;) (ừm.. cũng không phải lúc nào cũng vui được, nhưng mà chúc ấy vui nhiều hơn buồn này, buồn rồi thì vui lại nhanh này :D)

Have a great Bday party my friend!

when I need you, you're almost here
when I hold you, you're almost here
....
hay hay hay hay
bài này hay thật
sao lại hay thế ko biết
:x:x:x:x:x:x:x:x

Im all alone ! and no one hereeeeeee ....... besideeeeeeeee mee! - shrek soundtrack:(

hic.. bây giờ nhiều người đeo ava ban HM quá.. nhầm lẫn hết cả :D .. anyway ko chat chit trong này..

:D

Dang Hieu Minh đã viết:

rõ rồi ;;) avatar nhà mình đẹp nhất rồi :x
Tối qua định phone nhưng cứ nghĩ anh trai đang online và nếu phone thì sẽ gây trục trặc mạng vnn của anh trai nên ko dám phone nữa
^^
:* for my miracle :* lúc nào cũng yêu nhà mình ^^, anh trai cũng thế nhờ ^^
happy birthday to my dear :) ...

:x:x:x post bài chúc mừng SN anh trai ở đây có lẽ là hơi nhầm topic... nhưng mà thấy hợp tâm trạng hơn :p

thích nghe lại bài "tuổi hồng" quá :D:x

@em Trang Thư: chẳng mấy khi được chat với em mà sao thấy em đáng iu thế ko bít :*:*:p

dont want but really sad

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên