Khoảng lặng

To Trang : đi sẽ khổ lắm :| chắc chắn khổ kinh khủng, khổ về vật chất, khổ về tinh thần :| cố lên em nhé ;) chị tin là em sẽ vượt qua được ;) :) chị ko có nhiều kinh nghiệm sống, nhưng chị chắc chắn cuộc sống rất công bằng, cái gì cũng có giá của nó, chịu khổ đi :p rồi đến lúc sẽ sướng lắm ;) :* yêu em nhiều

Band ... ko ai thương em cả ... em nghỉ tất cả các thứ 7 .. chỉ vì band .. nhưng ko ai thương em cả ... tại sao phải là chủ nhật ... chỉ tại anh Việt thôi ... cả anh Tùng cũng ko nghĩ cho em ... em luc nao` cung vi` band ... còn mọi người thì ... ghét anh Tùng lắm ...

Vưa` mới type xong một bài dài thật dài, đang định post thì đột nhiên.........mất điện 8-} 8-}
Thôi, ko nói linh tinh nữa.................
@ Bố Quách thân yêu của con: :* Thời gian con quen bố thật sự chưa lâu, nhưng đó là thời gian con thấy rất vui vì tự dưng mình có một ông bố nuôi.......trẻ ;;) ,vui tính 8-} và đặc biệt là rất tâm lý =D> :)>- .....
Bố biết ko, lần đầu tiên con nhìn thấy bố là lần off VC gần Tết ,nhỉ.Hôm đấy bố con mình vẫn gọi nhau là anh em [-x , bố chính là người đã đặt cho con cái tên Đôrechi<======rất hay và ấn tượng :x .Rồi thi thoảng bố lại lên trường chơi.....con nhớ những lần con và chị Sịt , chị Khanh xúm vào cái mobile của bố để đọc mess "mẹ " gửi ;;) ;;) ;;) ;;) .........cả những lần bố đèo con về......hôm đi dạ hội.......cả vụ bố con mình đi mua xăng :-$ , mà vẫn gọi nhau là bố con khiến thằng bán xăng cứ mắt tròn mắt dẹt tưởng bố tảo hôn :)) :)) ...............Thế mà bây h bố sắp đi, lúc bố nói với con là bố sẽ đi du học, con ko nghĩ là lại nhanh đến như vậy mà cũng có thể hồi đó con quá vô tâm......Những lúc này con chẳng biết nói gì hơn là chúc bố đi thật may mắn.......và cầu mong bố gặp được nhiều niềm vui :* :* .Con sẽ mãi là đứa con ngoan của bố, bố ạ :)>- :)>-

Hạnh phúc thật, TuTi có VC, có biết bao nhiu người bạn yêu mến ^^

Có anh nuôi, có bạn, có anh giai, có con trai, có con dâu, có cả những ông anh bà chị đáng mến và dễ thương....

^^
Tình cảm rồi, bi h ko tình cảm nữa :D
:(( ghét mọi người lắm, ghét lắm .... :(( sao cứ lần lượt bỏ em mà đi hết thế >_< ko yêu mọi người nữa .... ghét ghét b-) :((

Một ngày nữa lại trôi qua :)

chả hiểu bây giờ phải làm sao để bớt lạc lõng nữa :)

mình lại suy nghĩ vớ vẩn rồi :)

đi thật xa ... đến một nơi ko ai biết mình là ai :) đâu cũng đc :) để bắt đầu một cái mới .....

cái cảm giác lạc lõng này ... biết bao giờ mới hết đc đây :(

Hoa, đầu tiên mày phải làm mới chính mình đã ...

Lâu rồi chưa nghe lại bài này... buồn quá!!! am i going to lose smt? "empty and spaces". All are leaving one by one, leave me here all by myself. How can i get out of this mood??? repeat it over and over again... smoothly falling into sleep... "If only I cound turn back time, If only... If only... If only... If..." ... Gonna miss y'all!!! another sleepless nite

Give me time to reason,
give me time to think it through
Passing through the season,
where I cheated you

I will always have a cross to wear,
but the bolt reminds me I was there

So give me strength,
to face this test tonight

If only I could turn back time
If only I had said what I still hide
I would stay for the night. For the night...

Claim your right to science
Claim your right to see the truth
Though my pangs of conscience,
Will drill a hole in you

I seen it coming like a thief in the night,
I seen it coming from the flash of your light

So give me strength,
to face this test tonight

If only I could turn back time..
I would stay for the night

The bolt reminds me I was there
the bolt reminds me I was there

I would stay for the night

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Châu : có lẽ mày ko hiểu tao :) vì tao với mày quá khác nhau :) Ý của tao là ý khác cơ mày ah :)nhưng dù sao tao cũng cám ơn mày :) vì ít nhất cũng quan tâm đến tao ... vui mày nhé :)

@ Chồng : chả biết nói cái j` mỗi khi đọc tâm sự của anh :) thực sự nó luôn làm cho em cảm thấy chùng xuống .... :) i wish you to be happy :D to make our family a happy family :)

try to hold the tears back, but somehow, teardrops keep falling... i'm weak, it's true. my hands are too small to hold back the stream of life, it slipped away.

Sometimes... Someone...

sometimes, someone comes into your life softly and then, leaving you without a sound.

what the f*** is this feeling???

mọi người vui lên nào, cho em vui với nào, ai cũng buồn thế này em buồn lắm.

VUi lên vui lên vui lên, có phải đi mãi mãi ko bao h về đâu b-) hôm qua bố em nói câu này em sướng quá: bà lo làm gì, nó chỉ đi 9,10 tháng rồi nó lại về < lúc nói với bà ngoại em, vì bà bảo em ăn nhiều mấy cái bánh :D, ko sang kia ko có mà ăn :)):p >

Vui lên nhé mọi người >:-D<

CTL: thx for everything. I'll miss u much.

CHị Sịt nói đúng đấy, mọi người cũng vui lên,em nghiệm ra rằng, bạn mình đi nhưng nếu mình cứ buồn thì nó cũng chả vui vẻ gì lên đường..........Tốt nhất là hãy trao cho nhau những nụ cười để người ra đi thấy nhẹ lòng hơn

How can i get out of this mood???

tắt máy tính, lên giường, đi ngủ, đừng online đêm trừ khi chat với ai đó làm mình vui, cảm giác buổi đêm ngồi trước màn hình máy tính là cảm giác nặng nề nhất mà chị từng gặp..^^

...bất cứ lúc nào em cũng có thể là trẻ con, kể cả khi em 40 ấy chứ. Chỉ cần em tìm cho mình được cảm giác yên bình, là một buổi trưa, nắm nhà bật nhạc, thiu thiu ngủ, bất cứ lúc nào. Cốt ở bản thân mình phải tự tìm niềm vui cho mình...

hôm nay, em đã thử làm theo và thực sự đã tìm được sự bình yên ấy :)... bình yên trong giấc ngủ trưa nằm nghe guitar. Nó làm em nhớ lại ngày xưa nắm trong lòng bà, chìm vào giấc ngủ với những câu truyện cổ tích... :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Dang Hieu Minh đã viết:

hôm nay, em đã thử làm theo và thực sự đã tìm được sự bình yên ấy :)... bình yên trong giấc ngủ trưa nằm nghe guitar. Nó làm em nhớ lại ngày xưa nắm trong lòng bà, chìm vào giấc ngủ với những câu truyện cổ tích... :)

seems like you have a great childhood.. :) good on you, my friend..

rất thích phông chữ của HM :)

ngu dốt + nhiệt tình = phá hoại ! chả sai bao giờ ! nhất là với mình !:(( chán lắm rồi , đụng đâu hỏng đấy !!

Cả ngày hôm nay chẳng nói được với mày mấy câu Mực ạ ,toàn hỏi han vớ vẩn roài phải out ngay :|
Tự nhiên buổi tối thế này nhớ đến khoảng thời gian vài tuần nữa mày chưa onl được :|
k hiểu tao với thèng Hà sẽ còn quẩy với ai nữa 8-| quẩy mà k có mày bon chen thì chán lắm 8-|
Bi h chẳng muốn viết j` Mực ạ :(
Iu mày, sẽ cố gắng thứ 5 đi chơi cả ngày lun :x iu mày nhìu:x
:x:*
Cắn :* :* :*
>:-D<

Minh yêu :x,
Chị mừng là em zai chị có thế tìm được niềm vui khi bị ép trở thành "người lớn" ;;);;);;). Khi nào tâm trạng thì online há ;););). Hy vọng các lần nói chuyện khác với bà zà này có thể giúp em vui vẻ tương tự lần vừa rồi :p:p:p

Back
Bên trên