Khoảng lặng

mùa thu ! chính xác cuối thu !trời đẹp lý tưởng offline thì ..........

VC offline để, lâu rồi không off, :| hic, nhớ mọi ngừoi we'

mie! mùa thu gì mà nóng , oi bức thế ! tối qua 2 thằng lang thang thấy vài cây sữa ra hoa sớm , thơm thoảng qua hay thiệt

uhm thôi lập cái khác bàn off , cái này để tâm sự :)
=(( chán quá =(( chả có gì thú vị
vô vị
=((
sáng nay họp phụ huynh :((
ko biết là tuần vừa rồi mình bùng + tiêu bao nhiêu rồi :(( mẹ ơi, tự hứa mà rồi vẫn bùng :))

Chị N hư thế [-x
:)):)):))
mùa thu ;;) mùa của tình củm ;;)
oài, :(( em ngủ dậy, bị con măt dạy nào nó đốt ngứa quá :(( CBN con nào đốt em :((

mùa xuân mùa của tình cảm :x
mù đông ngất ngây trong tình cảm
waiting for ...mùa đông + mùa xuân :)):)):)) X-mas + summer vacation :x

trần hồng nhung đã viết:
mùa xuân mùa của tình cảm :x
mù đông ngất ngây trong tình cảm
waiting for ...mùa đông + mùa xuân :)):)):)) X-mas + summer vacation :x
Lãng mạn quá, chị N tay bạc tay tình mà cũng hoa mỹ đến ko ngờ :D:)):)):p

ôi, mùa đông, mùa của sự lãng mạn, chỉ mong sao chóng đến mùa đông;;)(hic nhưng mà trường em mùa đông bắt mặc đồng phục mùa đông--> tụt hết cả cảm xúc:)))..NHắc đến mùa xuân mới nhớ, mùa xuân là mùa thu hoạch và ăn chơi....ôi...$$$$$$$$;;):D:D:D

ÔI, hôm nay sn Quách Anh, chúc @ anh may mắn, may mắn + bình an :D

1 ngày chán òm, toàn ngủ với học :(

vào thấy MOD xóa bài loạn xạ thế :D các em post thế nào lại để anh Dzung xóa thế :D hehe Điềm đạm thôi các em :D
Hôm nay vui, mai cũng sẽ vui chắc chắn đấy nhưng ngày tới ko biết có vui ko? Tin là vui thì nó sẽ là vui nhỉ :D hehe
To anh MOD: dạo này khỏe ko anh? lâu ko gặp anh :D
Anh Quách: sinh nhật vui vẻ, anh ở Berlin à? chụp ảnh với mấy con gấu ở cạnh đường đi anh :D bên đấy nhiều gấu xinh lắm :x

chúc mừng SN anh QUách :x:x
:eek: mà sao ko ai nói gì, lại để quách anh SN ở khoảnh lặng =((
mùa đông + mùa xuân ..:x
waiting for you :x
will you come back :(
i dont know what will I do when you come back :( but ..anyway :x so happy :x

Điềm đạm thôi, em chỉ muốn tên anh được nhắc đến ấm cúng, thân mật và trang trọng, nơi mà mọi VCer đều đặt chân đến :D
Em chả hiểu em viết thế có j sai mà anh Dzung cũng xóa, thôi, kệ vậy...
Hôm nay bão to, lại là ngày giỗ ông nữa... ông ơi, cháu chưa 1 lần được nhìn ông, nhg cháu vẫn yêu ông lắm :x

cái thằng cục C ! sinh nhật mà dek nói cái chó gì :D hê cu ! làm acc GB WC đi tao tặng mày cái kính 20k ok ? :D

bến xe bus bốt Hàng Đậu , hoa sữa ! sặc mùi hoa sữa , toàn là cây cao to , nhưng mà trộn với mùi khói xe bus thì quả là hơi nồng :(, về đến Kim Đồng lại cũng hoa sữa toàn cây mới trồng nhỡ nhỡ đặc hoa là hoa , kể có bạn gái thì hay nhể :D
có ai biết cây cơm nguội nó như nào ko ! tớ nghe bài hát mà ko biết cây cơm nguội , con sâm cầm nó làm sao cả :(

em biết cái bài có con sâm cầm vs cây cơm nguội ấy đấy, hôm trước vừa hát ở trường-----> sướng:))
@anh K Ngọc: tụt cái gì đấy hả?>???

xời ! mày nói linh tinh ! anh đang hỏi cây cơm nguội trông nó ra sao ấy ! chớ ai chả biết cái bài ấy chứ :D
tụt gì kệ tao chớ :D

lâu ko lên đc VC :(( nhớ cả nahf quá :((
:(( bao h off cả nhà báo em 1 câu nhé :x
nhớ quá :(( nhớ cả nhà quá :((

:| Hừm, mãi hôm nay mới lên được VC, không hiểu thế nào rồi, không biết sau này có bị lock nữa không đây X(

điên vật, cái VC này vẫn bị lock X(
(Đăng Linh)

Back
Bên trên