Kỉ niệm đáng nhớ

Re: Kỷ niệm đáng nhớ ... hồi ức của 1 ngày ...!

Tình điên nha` có cái điện thoại rất kiêu nhé :| :| ... gọi cả ngày ko ai thèm ra nhấc máy :| :| ... :nono: ... chắc là nghe chuông điện thoại tưởng chuông cửa nên cứ thế ra cửa đứng hóng gió cho mà xem :)) :)) ...

.. mà ai hẹn đi phố tình yêu với Tình thế ... >: P :-" ... Phố đấy chỉ dành cho những đôi yêu nhau thôi BIẾT CHƯA :> :> ... :-j .. đừng đú đi :)) :)) =)))))) :* :* :*

Mấy hồi ức về nó khó phai we' cơ :((. Cứ tưởng rằng hết xong là xong hẳn nhưng ko ngờ những kí ức và cảm giác vẫn mãi ko thể mất đi . Ko tin rằng ko thể hết nhưng cần thời gian . và trong khoảng thời gian để chờ thời gian hết này thì thật là khó chịu khi thỉnh thoảng cứ phải lo nó trở lại. Mày ơi mày , sao mày ám ảnh tao nhiều thế :((

j máy nhà con tính sao í? tao gọi ko đc ah. potay. kỉu này đến tận nhà gặp.

Một ngày chán như mọi ngày thôi :)) ko đáng nhắc đến /:)/:) 8-|8-|
Làm sao để quên quách cái ngày ngu ngốc này đi ...8-|

hôm nọ gặp tri kỉ....sao tri kỉ bẽn lẽn thế nhỉ :D mình lại cứ nghĩ tri kỉ bạo dạn lắm cơ :D
con Phương hôm nọ bảo gọi điện đi chơi với tao mà ko gọi nhé??? bạn đợi mãi chẹp....:(

Ôi Thủy đã xinh đẹp nay còn bẽn lẽn nữa chứ, anh nghe mà thấy trong lòng dâng lên 1 sự háo hức đến hừng hực muốn được gặp chân cong, ko biết khi nào nhỉ :-/ Hi vọng lúc đó chân HC chưa thẳng lại, ko thì mất vui ;))

1 ngày như mọi ngày , nóng bức, chán nản, mệt mỏi
Mong muốn thoát khỏi cảnh nhàm chán này nhưng ko muốn đi học sớm quá thế :)

Nhớ cái hôm đi chơi với cả lớp...Nhớ quá.:((

... dạo này đi chơi nhiều ... mặc dù ng` vẫn còn tàn dư của chicken pox :| ...

.. hôm trc đi mr HAO .. cũng vui .. cũng hay ... nhưng mình mong đợi nhiều thứ khác vui hơn thế ... hay là mình đã kỳ vọng quá nhiều vào những điều gì đó mà thực sự thì ko phải thế ... chẳng hiểu mình đang mong muốn điều gì nữa ... mình thực sự đang chẳng hiểu nổi mình ... :-< ... ngày xưa mình ko thế mà >: P .... hư lắm ...

... dạo này cứ thế nào thế nào ý ... chẳng vui cũng chẳng buồn ... chơi thì nhiều .. cười nhiều .. nhưng mà lòng ko thoải mái >: P ... cảm giác ko thực sự ...

.. hôm trc đứng nói chuyện ngoài ban công cả tối với con Phương ... nó có nói đến 2 từ 'giả tạo' làm mình suy nghĩ suốt từ hôm đấy đến h ... phải chăng cuộc sống của mình đang là như thế ... chẳng có gì là thật cả phải ko? ... cái gì cũng mờ mờ ảo ảo .. mơ hồ .... ko phải mình mà ... ko phải :( ...

... sống giả tạo gò bó lắm .. ngột ngạt bí bách lắm ... đôi lúc mình cảm thấy như thế ... thế phải chăng mình đang sống như thế thật ....

... đôi lúc cảm thấy thích anh ... đôi lúc khẳng định cả nghìn lần chắc chắn rằng chẳng hề có 1 tình cảm gì dành cho anh ... chán lắm .... thấy mệt mỏi với chính cái sự phức tạp của bản thân ... sao mình cứ sống rắc rối như thế .. sống đơn giản thôi e yêu ơi ... :-< ...

.. ngày xưa ở cái HAO này mình post bài như mình muốn .. chẳng cần để ý nhiều đến ng` xung quanh nghĩ gì ... trở thành 1 con bé ngốc nghếch hay ko ko quan trọng .. quan trọng là những gì mình thể hiện là thật ... là mình ... đọc lại nhiều thứ thấy mình thật hâm thật ngốc .. nhưng ngốc trong cái sự ngây thơ hồn nhiên của 1 đứa trẻ chưa lớn ... h mình khác ... thay đổi nhiều ... đến cả việc post 1 bài nào đấy mình cũng nghĩ trx nghĩ sau .. đôi khi viết cả 1 bài dài rồi cuối cùng là ko post nữa ... nhiều khi muốn nói nhưng lại thôi ... 'nói làm gì thêm mệt ... kệ ' .... nhiều lúc thấy ghét cái kiểu như thế nhưng chẳng thể làm gì khác đc .. vì mình đã thay đổi .. và có lẽ phải tập học dần sự chấp nhận với chính bản thân ... chấp nhận và làm quen với những thay đổi .... :-< ....

... uh đúng ... life changes when people change mà .... mình ghét nhất sự thay đổi ... ghét 2 chữ "giả tạo" ấy của con Phương ... ghét lắm ....

Chỉnh sửa lần cuối:

Xa Vn xa HN có 1 tuần muh ngồi trên xe nhìn xuống đg` thấy lạ wa', ko phải cảm giác yêu thương nhớ nhung j` cả, heh`, tất nhiên, cũng chẳng thấy buồn phiền mong nhớ gi` hết, chỉ thấy buồn cười, mọi thứ ở HN , kể cũng lạ, muh ko, cũng đâu có j` lah nhể heh`, đi thì đi cùng gia đình, cũng có còn gi` ở HN nữa đâu, càng ngày càng thấy chỉ có gia đình là thứ ko thể mất thôi, còn mọi thứ cứ cố là bỏ đc :)

a Chương : Xmas này anh quan UK đi ... thể nào hckl nhà e cũng làm 1 buổi Hội NGộ HAO Ams lần 2 ;;) ... anh năm nay sang UK đi xem chân e cong hay thẳng nhé .. >: P ... câu chuyện chân cong phù du lưu truyền mấy năm nay chỉ là sự ảo tưởng cũng siêu 'phù du' của anh BNZung mà thôi :)) :)) :p :> anh đừng nên tin vào những thứ ko có thật anh nhé ;;) .. :x :x :D:mrgreen:

Hôm nay đã chính thức kết thúc cho 1 thứ đã đè nặng mình bấy lâu.

Mình có thể kể về ng mình thik trc mặt a ấy, mình có thể say sưa kể = đôi mắt hạnh phúc, nụ cười ko bao h tắt khi nói về nó :x nghĩa là ... a ấy đã trở thành quá khứ rồi.

Mình có nhớ trước đây, 2 đứa đã vui thế nào, và mình cũng đã từng hạnh phúc khi ở bên anh ấy, nhưng, bây h, trước mặt mình, con ng ngồi đối diện xa lạ hết sức, mình đã dần quên giọng nói, dáng hình, khuôn mặt ... tất cả mọi thứ cứ nhạt dần nhạt dần, và mất hẳn, trc mắt mình ko còn là con ng mình hằng yêu quí. Đó là dấu chấm hết.

Bây h đây, mình đã sẵn sàng đến với ng ấy, cho dù ng ta ko thik mình, ng ta thik ng khác, thì mình cũng mặc, trong mắt mình ng ấy thật tuyệt vời, và mình ko thể để tuột ng ấy đc, ít nhất hãy làm tất cả để có đc hạnh phúc cho ng ấy, cho mình.

Mỗi kết thúc là 1 mở đầu mới mẻ :x wo ai ni ZH

Cảm giác mình chưa sống thực sự thì hãy thay đổi đi, nói nhiều hơn, làm nhiều hơn, và đứng có "bẽn lẽn" như mấy hôm anh gặp nữa đi :)). Lên HAO thì hét to nói lớn, ra ngoài đường gặp thì cứ ngồi im thin thít :|, đấy thực sự là em Thủy thật sao???

Anh đánh giá bài mày hay rồi đấy :D:D:D
Hanchin dạo này sến kinh khủng khiếp :))

Cái tình cảm đấy hết rùi thế mà để đuổi cái đống cảm giác đi thì cứ như là ko thể ấy :((. Cứ đi qua.. động đến...nhìn thấy...hay cảm giác... thì cái ngày...cứ hiện rõ ra mồn một , chẳng thể hiểu được thế nào ! Dù rì bi h lên HAO cũng ko còn tìm tung tik của nó nữa , ngày bình thương ko nghĩ về nó nữa...tuy nhiên cứ đến..là chắc chắn thấy mặt nó hiện ra...Chỉ vì những kỉ niệm thui mà mọi thứ hầu như vẫn còn..

Kỉ niệm hôm nay là thua 2 trận gunbound.:(( Hôm nào anh phải phục thù.X(

ẹ. anh tuyen qua lay phao di. de day em dot luon day!

Hôm nay thắng thằng Tùng phải đến 20 ván gunbound.:)):)) Béo bở ghê ha!:))

Trần Hải Phương đã viết:
ẹ. anh tuyen qua lay phao di. de day em dot luon day!

.. uh nhỉ mày ko nhắc tao cũng quên mất vụ pháo .... để hôm nào HAO team đá bóng mang đi bắn cho máu .. ;;) ... :x :x .. :mrgreen: ...

.. Phương ơi mày cướp xe máy ở đâu sang đây đèo tao đi chơi đeeeeeeeee :mrgreen:

uh để tao trấn xe anh tao nhé. ui. ko có xe bất tiện nhỉ.

Back
Bên trên