Kỉ niệm đáng nhớ

Re: Kỷ niệm đáng nhớ ... hồi ức của 1 ngày ...!

cái lão điên, bảo đi xyz thì không đi làm mình chờ dài cổ ra , chỉ mún b-(..
mất công mình đang ngồi mấy với mấy đứa bạn mà phải ngóc cổ ra ngoài ngóng X(...

Hồ hồ , lần đầu tiên thấy mặc quần ngố ..cũng thấy có cái...giống mình , cũng thik giống mình hay là chỉ...:))

... hom truoc ngoi noi chuyen voi anh Do Viet ... anh co gui cho cai link MDA de vao nghe radio Qua Tang Am Nhac cua forum anh .... y tuong that la hay ^^ .. cai forum MDA cua anh ngay nao` mi`nh vao chang co' ai .... bay h da phat trien dan dan ... mu*`ng cho anh ... :D ...

.. tu du*ng ngoi nghe radio ca dem .. lai. nay? ra y dinh ... minh` cung muon tang 1 nguoi ^^ ... hehehe a dua vat :"> ... chi toi la chua biet tang bai gi :)) :)) .... heheeh bao anh Viet ... em ko muon tang bay h .. em muon tang vao` hom d/d co duoc ko anh? .. anh bao uh ko sao ^^ the la hi hung hi hung ngoi nghe xem nen tang bai gi :)) ... :| nhung tim mai ko ra duoc bai nao 8-} :| :| ... minh toan nghe MLTR voi UHP :)D:">) chu co nghe may ai hat dau :( :( :(( ... hehehe
... nhung ma co le ko can phai gui nua roi ... ko can nua roi ... ;) ... minh ko nghi la lai nhanh the :p chuyen da xong roi ... ^^ ... xong that roi ... definitely over ... :x .... dinh tang bai hat cho 1 ng` bay h ... khi ma minh van con chut tinh cam voi anh ... vi biet roi anh sap buoc ra ngoai cuoc song cua minh ... dinh tang anh 1 cai gi do truoc khi ... "buoi sang thuc day thay long het yeu ... la het yeu" ^^ .... dinh tang anh tu bay h vi co le den hom day' se ko con co y dinh muon tang anh gi nua .. cung la de sau nay vao ngay hom day ... nghe duoc bai` minh tang anh va nhung loi nhan danh cho anh .. minh se cuoi va tu bao ... hoi day minh that la ngoc ^^ ...
.. hehehe bao nhieu y dinh hay ho nhu the deu chang bao h co the thuc hien duoc nua roi ^^ ... hoi truoc cu uoc .. cu gia' ma` mai nhung ko bao h anh thuc hien duoc cho em dieu gi ... con hom nay vua moi gia' ma` 1 cai anh da lam ngay cho em roi ... hay that .... khi ma ng` ta uoc positively thi ko bao h co duoc ... con chi can 1 cau uoc negatively ... ng` ta se nhan duoc ngay tuc khac .... ong troi chang bao h cong bang ca ;) ... :x .. nhung thoi ko sao .... :x ... minh da gia' ma` nhu the thi bay h phai chap nhan thoi ... :) .. vi chinh minh muon the ma .. :) ... :x ... anh da noi dung cai cau ma hom nay minh "gia' ma`" .... buon lam nhung cung vui lam ... vi it nhat anh cung da noi cai dieu em muon nghe .... du no co dau don that day nhung em cam thay nhu the thoai mai hon .. ko con phai ban khoan hay suy nghi gi nua .... :) ...
.. fine ... finally I know I'm leaving with no regret babe .... thnx for being chatting with me day by day .... thnx for making my life be changing...

from now on .. we may only be friends ... can it be a normal friendship?

Chỉnh sửa lần cuối:

.. "anh i co nguoi yeu roi, dung yeu anh i nua" ...

anh hâm .... anh chỉ nói bâng quơ thế thôi là sao hehhehe ...

... em đâu có yêu .. em đã bảo anh rồi mà ... em chỉ thích thôi ....

... "thich thi ko sao" ...

... uh anh ah thế nên em sẽ vấn thích anh :| :p .. chỉ thích thôi thì ko sao mà anh đã bảo thế ... :D :mrgreen: .. em tin là em ko sao ^^ :p .... vì em đã cố mà ko thể gạt anh hay những cám xúc dành cho anh sang 1 bên .. vì em đã thử rồi mà ko đc ... chỉ làm em chán thêm thôi :p thế nên em sẽ ko cố làm gì nữa ... có thể sẽ chẳng bao h em yêu anh .. vì em ghét yêu đơn phương mà .... vì em nghĩ a ko thích e nên tình cảm sẽ mãi chỉ là đơn phương thôi hehhe :| [-( :p ... nhưng mà ko sao .... em sẽ vẫn thích anh ... em nghĩ em làm những điều lòng em mưốn như thế sẽ thoải mái hơn là gượng ép bản thân mình .... em sẽ vấn thích ... chỉ có điều em sẽ ko tiến lên nữa .. ko tiến nữa vì anh bảo "đừng" ... .... giữ lại cho anh bình yên với hạnh phúc của mình ...

.. em cảm thấy thoải mái và ko buồn đâu... vì thế anh cũng phải cảm thấy thoải mái mới đc nhé ...;) ... :mad:) :p

... rồi thời gian sẽ qua và mọi thứ cũng sẽ qua nhẹ nhàng như 1 cơn gió .... rồi có khi nào ....

'.... buổi sáng thứ dậy thấy lòng hết yêu ... là hết yêu ....'

Chỉnh sửa lần cuối:

...giữ lại cho anh bình yên với hạnh phúc của mình ...

Học hành !
9h30 pm bị mẹ kéo ra khỏi cói computer để đi học !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Kết quả là 11h50 mới về đến nhà
Sởn hết cả gai ốc !

... hôm nay ngồi nói chuyện với chú Linh =)) :)) chết cười .. đúng là các chú nhà mình đều trẻ quá mới toàn cuối 2 đầu 3 :p nên vẫn thanh niên .. tư tưởng phóng khoáng lắm .. :)) ... chán chuyện chú .. chú chưa gì đã bảo cháu cứ yêu đi rồi :)) chú bảo tội gì bây h mới vòng loại thôi ko lo .. :)) chưa đến chúng kết đc .. :)) :)) hehheh :mrgreen: .. nhưng mà cháu cứ thích đánh nhanh thắng nhanh vào thẳng chung kết luôn cơ :)) =)) =)) :)) .. hehhe thế nên là chắc cứ phải ngồi chờ khi nào ông trời gật đầu cho vào thẳng thì vào thôi :)) :mrgreen: :p ....

.. hôm qua đi xem X-men ... và xem 2 men sleeping in the cinema nữa =)) =)) hehhe ngủ ngon thật .. :mrgreen: ... 2 anh thi nhau ngủ lấy ngủ để :)) :)) ... chết cười :p :mrgreen: xấu hổ quá cơ :p .. lúc hết phim 2 anh đứng dậy đi mà ng` còn liêu xiêu chưa tỉnh ngủ >.< ... :| .. phim thì rõ là hay 8-} :| :| ... :)) đúng là chán chuyện các anh Man nhà mình =)) :)) :p chắc tại ngồi thì ngồi hàng premier (;;)) nên ghế nó khác các loại thường :)) êm quá nằm vào là ngủ ko cưỡng lại đc :)) :)) :p :mrgreen: ... hehehe thôi thì ngủ đc là tiên :)) :p ... cũng vui ..

-------------------

... FRIENDS ... it's hard but I'm trying my best ... let u be a special friend .. not close :)) :)) .. hehehe giống con Phương mà thân quá thì ko thể thích đc nhau mày nhỉ :)) :)) :)) .. đến chết =)) =)) :p :mrgreen: ...

.. chắc còn lâu lâu nữa mới có dịp gặp lại anh ... thnx for changing my life .. even it doesnt seem to be better :)) :p :mrgreen: ..

Hì , năm nay chắc là khác rùi, chắc sẽ ko còn là nhóm mình
...
Nhớ hồi năm kia , sn nó mưa dầm và nó thì vẫn cứ ngồi ở cổng trường đợi có người đến để khao...Cuối cùng vì mưa ko ai đến nhưng nó vẫn cứ đợi như thế...Hồi đó cũng chưa thân nhưng nghe kể lại thấy iu nó lắm...
...
Nhớ hôm cuối tháng 5 hay đầu đầu tháng 6 năm ngoái , lớp nó đi tham quan , ở nhà nhìn cái nick nó trên HAO có đề chúc mừng sn , tưởng là...và gọi điện ầm lên để tổ chức cho nó khi nó về... Cuối cùng là nhầm ngày nhưng cuối cùng thì sn nó , cả nhóm vẫn đến và vui vẻ
...Năm nay chắc là khác rùi, cái dự định mua...và tặng có lẽ sẽ tan biến đi cùng quãng thời gian đó cũng như tình cảm của hiện tại...

Hôm ấy sinh nhật tớ, tớ tổ chức ở 1 quán karaoke. Vì mặc váy nên lúc đi phải bắt bà chị họ bà ý đèo. Lúc về, bà ý lại về sớm nên ấy phải "lãnh trách nhiệm nặng nề" đèo tớ về...8-} Lần đầu tớ ngồi sau xe 1 đứa con trai (mà không phải xe ôm)b-(

Lúc đó khoảng 10 rưỡi. Chả khya gì cả.>:) Dạ hội ở Ams còn kết thúc muộn hơn. Tớ đã từng đi chơi đến gần 12 giờ đêm mới về đến nhà...:)) b-)

Tớ mặc váy nên phải ngồi 1 bên. 1 tay phải cầm 2 bó hoa tổ chảng và... tay còn lại chẳng còn cách nào khác là tớ phải bám vào ấy.8-} Bám - hay là... ôm eo nhỉ.8-| Đấy là lần đầu tớ chạm vào người ấy.:embarasse. Lần đầu tiên tớ... ôm eo 1 đứa con trai :embarasse.

Tớ vừa leo lên ấy đã bảo:

-Minh ơi, bám chặt vào, tớ phóng nhanh đây!:smoking:

Chẳng biết có ý đồ gì không nhỉ?:-? 8-| Ờ, nghe ấy nói câu đó xong, quả thật tớ bám chặt thêm 1 tẹo.:embarasse

Rồi ấy phóng vút đi.:rolleyes: Cũng chẳng nhanh lắm.

-Ê, ấy đi bao nhiêu đấy? Bao nhiêu mà bảo nhanh nhỉ?:-?

-50:> b-)

-Thường thôi!:)) Tớ cũng hay đi 50 lắm.

-Con gái đi nhanh thế nguy hiểm lắm!:-| [-( Tớ nói thật đấy! :>

Quan tâm nhi.:eek: Xúc động. Hic./:) Chả bù mấy thằng bạn tớ suốt ngày rủ tớ đua.:))

Xe phóng đi...

Gió vù vù... |-) Tóc tớ bay tứ tung :D

Đôi lúc ấy lại giảm tốc độ đột ngột. Hây - a, tớ lại... đổ vào người ấy.:embarasse. Hừ, nếu không có cái dịp được ngồi sau xe ấy thế này, thì đến lúc này tớ vẫn chưa cảm nhận được hơi ấm dịu dàng của ấy,:embarasse mặc dù hôm đó là 1 ngày cuối tháng năm. 1 đêm hè trời dịu mát...:x Cái lưng to đùng của ấy... sao mà giống cái lưng của bố tớ thế. :D

Ôi...

Cái cảm giác an toàn và bình yên...

Ước gì... thời gian ngừng lại...|-)

Chỉnh sửa lần cuối:

.. I wanna stop ...

.. too tired ... too much for me to bear ...

... I'm not a super man who can be fine everytime ... I'm a girl .. normal girl that can cry and can feel the pain ... it hurts ... something itchy inside ... dont play with me if u r not honest to me babe ...

.. I said if u were still beside me, I wouldnt stop liking u ... but now ... u gonna leave me ... do I have to stop getting more and more painful ... do I ....

... I said I would be fine .. I said I would be strong ...

.... all is just a lie ....

.. I cant ... I cant ...

.. I cant .. babe ... I really cant stand it ...

... u r too harsh ....

.. I hate one sided love the most ... I wont accept that kind of love anymore .. coz I cant bear the pain it causes ...

... too much .... too much ....

Chỉnh sửa lần cuối:

Càng ngày cang gần và càng bit chắc là chả có rì...đến hôm đấy có nên 1 cú điện thoại??

hôm qua là 1 ngày vô duyên ... :(( :(( ... huhu ....

... :( ... vô duyên ... đáng ghét .... :( ...

... điên quá X( ....

... ko biết có đổ thêm dầu vào lửa ko nhưng mà ... :- ?? .... xấu hổ thì thôi rồi .... ngại lắm cơ ... X( .... ko uống red bull mà ăn nói như say ý ... 8-} .. lần đầu mình biết thế nào là ko kiềm chế đc bản thân :)) :)) :)) .. hohohoh cũng buồn cười ... :D :mrgreen: .. nghĩ lại thấy ... vô duyên ... điên thật ... :| ...:-< ....8-|

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình đúng là con điên...ko muốn nó đọc nên vào đấy post nhưng bi h lại muốn tình cờ nó vào đây mà đọc...chỉ vì hôm nay thấy nó và con bạn chat với nhau về chuyện đó và còn nhắc lại kỉ niệm ...

... có những thứ chợt đến chợt đi như 1 ngày của gió ...

.. mới hôm qua còn nói yêu ai đấy ... hôm nay đã hết yêu rồi ...

... những thứ dở dang bao h cũng có 1 ý nghĩa đặc biệt ... bạn mình đã nói thế ;) .. và mình cũng tin là như thế ....

.. tạm biệt 1 giấc mơ ... đã tự trôi đi rồi 1 giấc mơ của ngày hôm qua ....

... hôm nay bỗng thấy cái cảm giác con ng` ngày xưa của mình đã trở lại .. dù cái cảm giác ấy chỉ thoáng vụt qua trong phút chốc ... nhưng nó thật lạ ... lạ lắm ... cái cảm giác ngây ngô thơ bé ngày xưa là thế .. ánh mắt nụ cười ... những thứ giòn tan dễ vỡ ... mỏng manh quá ng` của hôm qua ....

... cái cảm giác quan tâm đến tất cả những thứ xung quanh mình chứ ko chỉ còn là nghĩ và nghĩ về 1 ai đó ... cái cảm giác tự do .. free life free mind ... thấy cuộc sống đẹp và vui hơn bao h .. chỉ đơn giản vì ... đã hết 'yêu' ....

.. nó đã ko phải là tình yêu ... đó đã là ... tập yêu ... ^^ .....

"khi học cách yêu 1 ng` cũng đồng nghĩa với việc học cách để ng` ấy ra đi" ...

.. và dường như mình đã học đc cả 2 thứ này ... yêu thương và chấp nhận tổn thương ... để rồi 1 ngày nào đó sẽ lại yêu thương ... ;) .... :x

... vui vì đã trở thành 1 ng` bạn của anh .. 1 ng` bạn đặc biệt nhé ;) ...

Cứ sợ rằng tất cả sẽ chấm dứt...
Tưởng như mọi chuyện chỉ thế mà thôi...
Và rồi sẽ lại chìm trong bấn loạn như một tuần vừa rồi...
Khóc lóc, nhớ nhung... phát điên lên được
Và sẽ lặng lẽ mà rời xa nhau

Cứ tưởng là tránh mặt
Cứ tưởng là không muốn gặp đâu
Cứ tưởng là không cần nữa
...
Có ngờ đâu cũng không chịu được
Cũng phát điên lên
...
Có biết là nhận dc fone cảm giác ntn k?
khi mà đang nằm khóc vì nghĩ đến cái tg lai phải sống mà mất đi một điều vô cùng quan trọng... Rồi chợt chuông điện thoại reo... Chỉ chờ có thế... Như ánh sáng vụt lóe lên cuối đường hầm...

Lại khóc... lại là yêu là nhớ...
Một tuần rồi
Chỉ một cái nắm tay
một lời nói thôi
... lại là VIP nhé...
một tuần rồi không chịu được đâu
Ôm... sao mà yêu thế... yêu hơn tất cả... chỉ muốn mãi cứ như thế này... cứ mãi như thế... dù giữa một đống lộn xộn, dù xung quanh là tường nóng hầm hầp bởi cái nắng như thiêu như đốt, lại chẳng có điều hoà... chỉ cần ôm... và quên đi tất cả mọi thứ... một tuần rồi... có hiểu là nhớ như thế nào không???

Càng ngày càng yêu... yêu lắm ấy... chỉ biết nói thế thôi vì không còn biết thế nào nữa... càng nhìn càng yêu... yêu tất cả... yêu giọng nói, yêu nụ cười, yêu cả cái áo đang mặc, yêu cả cái kiểu mím môi, cái kiểu mặt vênh lên không lẫn vào đâu được... Tưởng như cả thế giới chẳng là j nữa khi bên cạnh một ai kia, thời gian cũng ngừng lại nốt, chẳng còn quan tâm đến j nữa cả... Tao cần mày, thế là đủ rồi.

Những phút giây như thế còn nhiều không?
Rồi sẽ có ngày phải xa nhau thôi nhỉ?
Tự nhiên thấy sợ đấy
Một tuần thôi mà đã không chịu được
Không, chỉ cần một ngày thôi là đã nhớ lắm rồi
Sao thế này... lại bấn rồi, phải không?

Mày à mày đừng nói như thế nữa được không?
Tao sợ giận nhau lắm
Đừng làm một con ng nhạy cảm phải tổn thương
Tao sợ
Dành tất cả những j tốt nhất cho nhau đi, được không? ĐỪng làm thế nữa, đừng như 1 tuần vừa rồi nữa... Tao sợ lắm... Tao không chịu được đâu... VIP mà... VIP của nhau mà... Yêu mày... Nhớ mày rồi... Thế thôi...

Tri kỷ ơi tớ biết ấy đang bị ốm, tại sao tớ biết thì bởi vì tớ là tri kỷ của ấy mà hehe
Tri kỷ mau khỏi bệnh nhé, chúc tri kỷ sớm khỏi bệnh. ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

định ko post bài mà thấy tri kỷ hỏi thăm phải "nhắm mắt đưa tay" :mrgreen: trả lời dù ng` ngợm đang ko đc ... bình thường cho lắm :(( :(( ...

.. thnx tri kỷ nhiều .. tớ h bệnh tình đau khổ lắm :(( :(( ko biết có qua đc ko :(( :(( huhuh ...

.. và hôm trc lần đầu tớ biết cảm giác thực sự thế nào là bị stress :(( :(( .. stress xong thì bệnh tình quằn quại hẳn .. :( hơn 1 tuần nay tớ chỉ ở trong phòng ko ra đường ko đi học ... :(( :(( .... tớ sắp đi về nơi xa lắm rồi tri kỷ ơi :(( :(( :(( .. :( ... :-< ...

hy vọng là lời chúc của tri kỷ sẽ làm bệnh tớ mau mau qua khỏi :(( ..

thnx tri kỷ n` lắm :x .. hẹn MT ở Hn ... :x

Bởi vì tớ biết ấy bệnh gì nên mới nghĩ......tạch rồi :D đang thi cơ mà, bệnh đấy phải ở nhà mới lại kiêng một số thứ thì phải? :D Bệnh đấy tớ ko biết rõ lắm :(
May mà thời đại thông tin ấy còn hỏi người này người kia :x nếu ko đúng là cũng đi về 1 nơi rất xa thật :((
Cái này gọi là số con chấy, nhưng ko sao xem nhiều phim Hàn QUốc thì cứ tự ngồi nói
Aja Aja :))
Thỉnh thoảng bây giờ tớ tự nhiên gọi anh trai tớ là Oppa :)) =)) tớ thấy buồn cười =)) xong tự cười 1 mình như con điên :| :| :">
Ấy cũng bắt chước tớ đi :"> tự hô Aja Aja một mình để tìm thấy 1 vài niềm vui điên loạn nhé :D

Cố lên tri kỷ ko cần reply bài tớ đâu, cứ nghỉ đi cho khỏe, người ngợm ko bình thường thì ko nên ngồi gõ :(
Ấy phải thấy có một cái may là, thời tiết UK mát mẻ, chứ về nhà nóng nực mà phát bệnh :(( thì....:((
Thôi ko nói nữa hehe Sớm lành bệnh nhé, còn hẹn tâm tình tuổi mới lớn mà hehe

Chỉnh sửa lần cuối:

[wma]http://www.powow.com/vipvotvep/khikhongconembencanhvkb.mp3[/wma]

ánh mắt em yêu trong đời để lại bao nhung nhớ
câu nói yêu em hôm nào giờ còn đâu chi nữa
khi đã lìa xa tiếc nuối dẫu phút ban đầu
cuộc tình cay đắng buồn đau người ơi ngày ấy xa xôi rồi

Nước mắt con tim rơi nhiều vì người ra đi mãi
phút cuối trao nhau môi hồng giờ nhạt phai năm tháng
anh vẫn cần em dẫu biết trước đôi ta ko còn
một mình anh nhớ về em ngày qua gọi thầm em trong giấc mơ tình yêu

này hỡi em yêu xin người trở lại bên anh
tình thắm với em ko còn chờ đợi trong mơ
em vẫn duy nhất là người khiến anh buồn
làm anh đau khi người bước ra đi rồi

người nỡ xóa tan đi người một đời trong anh
làm trái tim anh bây giờ chỉ còn thương đau
yêu dấu đã mất tình mình vẫn chia lìa và anh tiếc thương người ơi đôi ta mãi xa rồi

- vipkboy -​

(ko hiểu sao nhưng rất hợp với những bài anh Duy hát .. :p .. có lẽ vì rất thích giọng anh Duy hát .. vipkboy ạ .. :p :mrgreen: .. )

.. sắp xa ai .. ko phải là 1 tuần nữa ... mà là nhiều tuần .... nhiều lắm ...

...những gì anh hứa ... anh nhớ đừng quên nhé ... e chờ ... ;) ....

... anh có đang yêu 1 ng` con gái khác? ... có thực sự là anh đang yêu ..... em ko biết em ko biết e ko muốn biết nữa .... lộn xộn những điều phức tạp của cuộc sống ... của anh ....

... vị trí của 1 ng` em ... e có thể làm đc ko .... nước mắt giữ lại tình cảm giữ lại ... bước chân lùi .... e để lại cho anh cuộc sống bình yên .... hạnh phúc ở lại cất bước e đi ....

....

... sẽ ko bao h anh bước ra khỏi cuộc sống của e chứ? .. sẽ ko bao h a giống như những ng` khách trọ đến và đi vội vã ... anh sẽ ko giống thế anh nhé ... a ko thế đúng ko ^^... e luôn cần anh ...

... nếu có thể xin anh đừng đi ....

.. Hn .. em về ... em chờ ... chờ 1 điều kỳ diệu mong manh ....

.. gió cuốn ....
.. trôi ........

...........

.. phức tạp quá .. có những ng` mình ko thích thì lại cứ tiến tới ... họ làm mình thấy hình ảnh của chính mình ... h họ thật giống hoàn cảnh của mình .. còn mình thì lại nhập vào vai diễn giống anh ... ^^ ...
.. chỉ biết nói 2 chữ "xin lôi" ... xin lỗi 1 ng` ... e đã trót quý mến 1 ng` khác rồi ... xin lỗi chúng ta đã ko có duyên .... và sẽ ko có ... sorry I'm too harsh on u ... sorry ... I'm sorry ...

Chỉnh sửa lần cuối:

e để lại cho anh cuộc sống bình yên .... hạnh phúc ở lại cất bước e đi ....

Cậu à, cậu còn nhớ tớ bên chỗ bên kia ko, ng mới toanh^^. Có thể những cảm giác chưa thành, những điều dang dở lại tốt hơn nhiều đấy cậu à :) dù trong lòng đôi khi cũng mong là có một ngày nó thành, dù vẫn biết là ko thể:D

tớ viết nhảm trong nhà cậu rồi:)

Back
Bên trên