Kỉ niệm đáng nhớ

Re: Kỷ niệm đáng nhớ ... hồi ức của 1 ngày ...!

Trong phim làm gì có đoạn anh làm oshin cho em đâu :) ko xem kĩ phim à /:)
Mà bạn anh gọi ai cho em nghe điện thoại đấy b-(
Anh lại phá topic của em rồi :(

Hôm qua đáng nhớ thật đấy, lâu lắm rùi mới có 1 lần đã lại nhảy cẫng lên, rao lên 1 cách thoải mái đến thế...Hết ngại ngùng chuyện ấy rùi, ko bit kéo dài được bao lâu??

đáng nhớ quá... abc onl mình lại out đúng lúc đấy :(:)(( như phim Hàn ấy :((

MỘt chuyến đi chơi kéo dài đến 4 tăng
Một buổi online trên mạng dường như ko tìm thấy niềm vui ngoài chuyện cãi nhau
Một ngày quan trọng đánh dấu thời khắc mình ko còn nhỏ nhất nhà nữa , mà bây h đã lên chú !
Nên vui hay buồn ??????????????????

tặng 3 đứa đáng ghét ... :x ...

http://f3.yahoofs.com/blog/43d36fc3zeb3aab41/50/__sr_/fb9d.jpg?mgYrjdEB82rIPHFB

... mày ... mấy hôm trc đã định ngồi viết blog cho mày rồi nhưng mà vì quá bận rộn với cuộc sống (
) .. hôm nay đang lười học
.. nên ngồi viết blog cho mày
... hehhe con chó con đáng ghét của tao
...

... cả đời tao 16 năm đi học ko 1 lần chửi bậy >.< chó chiếc chẳng bao h ... 'tao mày' với bạn bè là điều ko thể xảy ra
.. mình ngoan ngoãn bao nhiêu thì lại ngu dốt đi chơi với cái đứa hư đốn bấy nhiêu ...
...
.. đấy ng` ta gọi là chết vì thiếu hiểu biết
...

... chơi với mày .. lần đầu tiên tao nói 'mày tao' .. lần đâu tiên tao gọi bạn là 'con chó'
.. ôi thật là kinh khủng ... 1 học sinh chăm ngoan hiền lành toàn bị bạn bè bắt nạt .... như tao
đã bị 1 đứa bạn như mày làm cho hỏng ng` hỏng nết
>.< các cụ bảo "chọn bạn mà chơi" ... hồi đấy tao đã từ chối ko chơi với mày biết bao nhiêu lần rồi mà mày vẫn cầu xin "hãy chơi với tao đi Thuỷ ơi"
... tao vì bản chất nhân từ ăn ở phúc đức nên đã nhắm mắt dang tay cho mày 1 cơ hội học tập những đức tính tốt đẹp của tao để làm ng` có ích cho XH
.
.. thế mà mày ko những ko biết noi gương sáng của bạn bè ... lại còn dụ dỗ tao đi vào con đường đầy tội lỗi amen
... may mà mày dù có sa đoạ hư đốn cũng chưa bao h nói 'đmm' đấy ko chắc mẹ tao mà nghe thấy tát cho 2 đứa ko còn cái răng nào để ăn cơm đâu
... chó con đáng ghét của tao ..
...

......................

... hôm trước mày gửi ảnh của mày và lớp mày cho tao xem ... eo ơi đáng ghét mày dạo này trông xinh ra nhiều thế ...
.. tại sao tại sao ...
... thật là bất công của nó
....

... dạo này trông thiếu nữ thế
... bản chất đàn ông đã dần dần chìm vào trong nhường chỗ cho bản chất đàn bà trỗi dậy đúng ko Phương
.. tao nhìn ảnh mày sững sờ giật mình đấy ..
... cả đời tao lần đầu nhìn thấy mày mặc váy Phương ạ
... có khác gì ra đường nhìn thấy đàn ông mặc áo 2 dây buộc nơ trên đầu đâu cơ chứ ....
...

... đùa chứ mày ơi ....sao thay đổi thế chó con
... ai cho mày mặc váy
huhu life changes when people change .... :-< ... mua váy cho tao mặc với ...
... thật là ghen tị của nó ...

... hehhe hôm nay chưa lấy đc đủ hứng thú nói xấu bạn bè đấy
.. để mấy hôm nữa tao sẽ vạch sự thật trần trụi của mày cho mọi ng` biết Phương ạ
...được cái mày ko có blog ... ko biết tao có blog nên nói xấu mà cảm thấy thật là thanh thản và thoải mái ....
... Phương điên tao về mày chết ... xé váy ko cho mặc ...
....

.... dù mày có đổ đốn có sa đoạ có hư hỏng ... nhưng tao vẫn sẽ mãi là đứa bạn chăm ngoan hiền lành đáng yêu NHẤT của mày
...
..

[URL="http://f3.yahoofs.com/blog/43d36fc3zeb3aab41/53/__sr_/ed17.jpg?mgYrjdEB71keRJin"]http://f3.yahoofs.com/blog/43d36fc3zeb3aab41/53/__sr_/ed17.jpg?mgYrjdEB71keRJin[/URL]

... 2 đứa đáng ghét ... ^^ ....

... hôm nay lâu lắm rồi mới chat với Tình hâm ... phải cả 2 năm nay dịp 2 đứa chat với nhau chắc đếm trên đầu ngón tay mất ... nhiều lúc tự hỏi thế giới có cái thứ tình bạn thân nào mà lại đẹp 1 cách đặc biệt như của bọn mình ko :p hehhe .. mang tiếng bạn thân ... 2 đứa cũng chỉ mail, PM trong HAO .. lên HAO đọc bài rồi post bài cho nhau ... rồi off mess ... những lúc nhớ đến nhau :p ....

.... chỉ đơn giản có thế ... đôi khi cảm thấy mọi thứ đơn giản cũng tốt nhỉ ... quá cầu kì nhiều khi thật mệt mỏi và trở thành gánh nặng phải ko? ... chỉ cần đủ biết rằng vẫn luôn yêu quí nhau ... mỗi lần nói chuyện vẫn đấy cái nụ cười ấy ... vẫn là đứa bạn mà mình còn có thể nhận ra đc ... miễn là 2 đứa đều ko thay đổi .... miễn là sẽ luôn ở đó để chia sẻ với nhau ... thế là đủ .. cuộc sống mỗi đứa có 1 khoảng trời riêng ... đều bận rộn với con đường đi của chính mình nên cũng thông cảm cho nhau ... cảm thấy bạn bè là chỗ dựa mỗi khi cần chứ ko phải là gánh nặng phải liên lạc hàng ngày phải quan tâm chi li ... đối với mình bạn bè lại là như thế ... và như thế mới có thể làm bạn của mình .. :-< ... thấy trân trọng và đáng quý những ng` bạn ấy ....

.. chỉ cần biết là luôn nhớ đến nhau ... ít ra là ko quên sn của nhau :p hehhe .. vậy là đủ ... có những thứ tình bạn thật lạ như thế ... mình thích thế ... ^^ ....

... bạn thân đứa nào cũng đều bình thường ... chẳng đứa nào giàu có để mà thành dân chơi hay là cố để thành dân chơi cả ... ko cần SH ko cần @ .... chỉ cần sống thật với nhau thì chẳng gì quan trọng hơn thế ... yêu bọn nó .. vì bọn nó đơn giản và bình thường ... mình thích cuộc sống bình thường như thế ... tự nhiên muốn sống như thế quá .... biết n` ng` để làm gì .. thích thật giàu có để làm gì .... đáng ghét .... thấy bọn nó đơn giản và bình thường .. mình cũng muốn đc như thế .... cuộc sống khi thức dậy nghĩ sẽ đi đâu chơi thay vì hôm nay sẽ mặc gì .... tại sao ko thể cứ vô tư như thế nhỉ ? ... lỗi tại thời gian .....

-----------------

.. MADE IN 12 ... I missed it .. damn ! ...

... ngày xưa có đứa ko thích mình đấy .. cái đứa đáng ghét trên kia kìa ... thế mà chẳng hiểu sao lại hay lên ngồi cạnh mình để đc cười n` ... có lẽ vì nó hư hay khóc quá .. thấy mình lúc nào cũng toe toét >.< nên nó muốn đc như mình đấy mà hehhe
... cảm ơn CD đi Tình hâm ... nhờ có CD mà Tình bỏ đc cái vụ tuần khóc 7 lần đều như cơm bữa nhé ... :p ... đáng ghét mình tưởng mình kém an ủi ng` khác lắm .. ^^ ... thế mà lần đầu tiên có đứa bảo cái cách mình an ủi ng` khác ko phải = lời nói mà = hành động .. ^^ nghe đc câu này sướng điên
... nên nhớ suốt từ đấy đến h ... đáng ghét mình dạo này ko khiêm tốn tí nào
...

... thằng chồng kia nữa >.< da trắng bệch như xác chết từ mùa hè sang mùa đông ...
.. awesome ... trông vẫn thế .. 2 năm rồi vẫn trắng thế >.< nhưng dạo này sexy lắm đó em
.. vẫn trông đáng ghét thế .... ngày xưa thằng chồng mình bảo mình là cái gala cười
... lại đc em Hàn Vân ngồi adua theo đáng ghét của nó ...
... hehhe bây h nhớ thế ... xem ảnh made in 12 .. thế là mình ko đc có cái cảm giác ra trường của 1 hs lớp 12 .... đời còn gì tiếc hơn thế ko ... :| ... huhu bất công :(( :(( ... nhớ bạn Bách crazy fan của Nhạc Vàng ... suốt ngày hát Nghèo với Giàu đến mệt
.. nhớ em Hàn Vân ngồi đằng sau suốt ngày CD CD >.<
... nhớ thằng chồng mình suốt ngày viết đơn ly hôn với tái hôn ...
.. nhớ Tình điên ngồi lải nhải hàng h bên tai ko thể nào mà học đc
.. chắc từ ngày ngồi cạnh mình lây luôn hết cái bệnh nói nhiều của mình >.< .. nên thành ra mình ngoan ngoan ít nói bấy nhiêu
thì Tình điên bên cạnh ko học nói lắm bấy nhiêu
... hehhe mấy lần suýt bị ra góc lớp đứng may mà mình toàn kịp thời quay ra tát cho 1 phát trước khi cô giáo kịp thấy Tình điên mấp máy mồm
...

... con nhớ thầy Khí Quyển cả đời ko thể quên ... ôi môn Lý của lớp 10A2 có lẽ là môn đáng nhớ nhất đối với bọn lớp mình thì phải
... lại nhớ cái hôm cả lớp bọn nó toàn 3 4 >.< ... hehhe lúc thầy vào lớp cả lớp đứng dậy chống đối bài kt như trong phim Nhật ý
(mặc dù mình thì 9 mà cũng đứng lên đòi chống đối adua theo bọn nó .. vô duyên thì thôi rồi
) ...

... cháu nhớ bác bảo vệ
... còn gì vui sướng hơn khi mất vé và chìa khoá xe ...
...nhưng vẫn đc bác bảo vệ tận tình cầm kìm phá khoá và cho đi về ...
.. ôi mất 5.000đ đấy
bác bảo vê vẫn tàn nhẫn lấy tiền của hs
... rồi chỉ vì bác bảo vệ mà thứ 2 đầu tuần chưa bao h dám ngồi trong lớp hưởng cái ko khí mát mẻ của quạt trần ... >.< ... :-<

... lớp 10 ... nhớ cái hành lang suốt ngày ra đứng để ngoái cổ lên nhìn các anh lớp 11 =)) =)) ...để rồi suốt ngày bị các anh lớp 11T2 ném phấn xuống trêu
.... eo ơi lãng mạn phim Vn
... nhớ những buổi tập quân sự đầu năm ... nhớ buổi chiều mưa tháng 9 ... cái ngày mà đã làm em biết đến các anh 11T2 đáng ghét vô cùng ^^
... cái thời đi học đáng ghét sao đẹp thế mỗi khi kỷ niệm tràn về ... em nhớ a Nghĩa "em Thuỷ trông thế mà kiêu"
... em nhớ anh hai "em tên là gì"
... em nhớ anh Kurt suốt ngày đòi tự tử giống Nirvana .. 1 drummer Thanh Tùng >.< ... em nhớ anh Nhật "đi uống nước ko em"
... em nhớ anh Hà "em cũng phải để anh yêu em chứ" ... HQ thì thôi rồi >.< tối hôm đấy đc mẹ ngồi nói chuyện cả buổi luôn
...em nhớ Ngày Hội Anh Tài 2004 ... lớp 10 có quá nhiều kỷ niệm mà em biết nếu em còn ở lại Ams 2 năm ... em sẽ còn có nhiều hơn thế ... những khoảng thời gian sẽ đẹp hơn rất nhiều cho cái tuổi 17 của em nếu em đã ko đi du học ... nhớ mọi ng` nhớ Ams ....

... cuối cùng thì cũng sẽ chẳng bao h còn có dịp ngồi trong lớp nghe thầy Long giảng bài ... run rẩy sợ bị gọi lên kiểm tra miệng đầu h >.< ... chẳng còn những lời nói dối thầy thể dục để trốn tiết vì ko mang giầy :-< ....

.... trống trỏi lắm những kỷ niệm .. những nụ cười ....

Mùa Hạ Cuối

Rồi cũng biết rằng hạ về bên cửa
Chùm phượng mang áo đỏ cháy ngang trời
Gã tóc ngắn chẳng hồn nhiên được nữa
Cô bạn cười tư lự đám mây trôi

Vẫn cái lối của học trò cuối cấp
Bài thi mang chắp cánh những nụ cười
Cái liếc mắt giữa giờ thành ngọng nghịu
Xao xuyến nào giấu một cái bĩu môi ...

Lời phấn trắng thầy cô chừng hối hả
Ve thì kêu vô nghĩa mấy tầng vòm
Sân trường đếm những bước đi vội vã
Cơn mưa nào thức dậy một chiều hôm

Và dấm dúi những hộc bàn ngăn cặp
Trái me chua về nhắc chuyện hai người
Khung cửa cũ nắng hồng như màu mắt
Góc lớp mình khúc khích chuyện buồn vui

Rồi lưu bút chứa chan lời đầy hạ
Chuyền tay nhau cho hết những giận hờn
Có ai đứng so vai ngoài cửa lớp
Mắt bạn nhìn vời vợi bỗng trong hơn

Tay len lén ôm vào lòng chiếc cặp
Ai dối lòng lời đề tặng hôm qua
Muốn keo kiệt giữ bài thơ mười tám
Ngốc nghếch ơi, hạ cuối rồi mà ....

Và đỏ thắm những chân trời rạo rực
Phượng tô hồng cho những ước mơ
Ta không biết nói gì đây thôi để

Chỉnh sửa lần cuối:

con nhon tao da bao h chui bay dau chu? lon con..........sao dam beu xau tao the ha? ban chat xau xa dieu toa cua may troi day kinh khung nhat la khi may ghen ti voi tao:))

Ui , ngày mà con bạn dám nói ra những điều mà ko nghĩ nó dám nói , mừng cho nó và nghĩ rằng liệu đến bao h mới được như nó ???

2 ngày đi chơi nhớ đời
Thác loạn đến mức tối đa : trên thuyền , trong hang , trên đồng cỏ , trong nhà sàn , thậm chí trong cả WC !
Có lẽ đây là lần đi chơi cuối cùng của cấp 3 này rồi , sao mình nhớ nó thế nhỉ >

Đầu tuần thác loạn trên Sapa
T4 về
mất quần ngủ can tội đắp chăn thay quần trên tàu :)) :)) :))
kỷ niệm đáng nhớ đây 8-}
ở nhà dc 2 ngày
lại nhảy đi Sầm Sơn
ngồi ở biển ngắm sao vui phết

khổ nỗi ... tại sao cứ nhớ... bến bus, với cả một đứa điên nào đấy nhỉ???
điên rồi...

Con béo đúng là điên... tao gặp 1 anh trên buýt ngày hum nay,..ông ý cứ nhìn chằm chằm mình rùi hỏi han đủ kiểu... cuối cùng té ra trông mình giống đứa bạn học cấp 1 của ông ý mà ông ý nhìn nhầm 8-}8-}---> bó tay.com
hum nay mở Offline message đã thấy message của abc :x:x

1 ngày mưa mát mẻ
Đi cùng bạn thân đi mua sách , ăn kem Tràng Tiền , chọn đồ
Giá như lúc nào cũng ko phải lo nghĩ về mọi chuyện như thế thì hay biết bao !

Ngủ như nhợn nhưng mà mơ nhiều we'..xuất hiện nhiều we' rùi...Được mấy lần đẹp đẹp xong thì lại là mấy lần thui thủi...Chả hiểu còn phải nhớ làm rì,đi qua nhiều mà ko vào được,khó chịu lắm...mà nhớ lắm...

huhu :(( .. hôm nay đang hí hứng vui sướng happy day thì phụt 1 cái .. :| .. nhà mất điện :(( :(( .. em khỉ mate nhà mình cầm cái card đi top up mà tối nay em ý mới về :(( :(( còn gì đau đớn hơn khi nhà ko có điện :(( ...thế là lóc cóc chạy qua trường định ngồi học mặc dù đang half term ... :| :| ...

.. cứ tươbrg Beth có ở trường để cho mình vào computer room làm project .. ai dè ko 1 bóng tutor ở trường :(( :(( ... hôm nay biết làm gì cho hết ngày đây 8-} .. bài thì còn bao nhiêu .. :(( .... :| ... thế mà nhà ko có điện thì sao mà làm đc .. :| :| ... đến 7h tối em mate nhà mình mới về :| :(( khỉ gió em ý ...:(( :(( ... :| .. ôi ai cứu mình đây :(( :(( .. đang happy day cơ mà :( :( chết mất :(( :(( .. học cũng ko học đc mà chơi cũng chẳng có gì chơi >.<

huhu tại sao tại sao :(( ... mới happy happy được lúc ngủ dậy ... ngủ dậy đc 1 lúc thì ... 8-} .. chẳng thấy happy đâu nữa cả :| ...

... sáng 7h30 đã dậy :x :x .. dạo này ngoan thế toàn đi ngủ lúc 1h và dậy lúc 7h30 sáng .. :| như 1 cái đồng hồ báo thức tự động ko cần đặt h 8-} :| :"> vô duyên tự khâm phục bản thân :"> :> :"> ...

... sáng dậy chú đưa thư đến bấm chuông king cong king cong ... lóc cóc nhảy chồm ra khỏi giường như giác quan thứ 6 trỗi dậy ... :x .. ôi tí nừa thì vồ lấy chú ý mà ôm lấy ôm để ... :x :"> ... cuối cùng thì passport của mình cũng xong ... sướng nhảy tưng tưng chạy lên phòng .... ^^ :D ... lúc sau chạy xuống định lôi cái gì ra ăn thì lại thấy có thêm 1 gói thư của mình nữa ...
... hohohoh 2 cái sim vodafone mình order sao bảo 2 tuần mới nhận đc ... [-x .. mới 1 tuần đã thấy sim đc gửi về nhà rồi happy day thê cơ chứ .... ;;) ... :">... sướng sướng lại nhảy tưng tưng chạy lên phòng ... :)) ...

... đang ngồi nghịch net thì ... phựt .... :| ... hohoh tự nhiên máy tính tắt :(( :(( ... linh cảm là mất điện @-) ... chạy lóc cóc xuống nhà thì ....:(( :(( ko còn nghi ngờ gì nữa ... :(( ... em mate khỉ gió nhà mình đi cầm theo cái card để top up rồi :(( :(( .. 7h tối em ý mới về ... .. sống sao đây ... :| :| :| ...
http://javascript<b></b>:add_smilie(

.... quyết định half term vẫn đến trường để học vậy :)) :)) nghe oai thì thôi rồi :)) :)) .. :D :D :mrgreen: ... đi đến trường hát líu lo vì vẫn cứ tưởng hôm nay là happy day ... :| :| ... mình thật là ngu vì vui mừng quá sớm ... 8-} .. :|

... đến trường :(( :(( hoho chẳng có ai :)) vui thì bất tận cùng :)) :| ... Beth ko đến thì làm sao mình vào phòng Mac để làm cái project đc h ... huhuh lại lủi thủi ra thư viện ngồi .. định lên hckl post phim cho hết ngày .. cuối cùng lên hckl log in mãi ko đc là sao :(( :((thế là chẳng biết làm gì cho hết ngày ... :(( :((
... huhu cuối cùng hôim nay học cũng ko đc mà chơi cũng chẳng có gì chơi ...
... thê thảm thế ko biết ....

.
... về nhà thì ko có điện mà ra ngoài đường thì ko biết đi đâu ...

Chỉnh sửa lần cuối:

.. có 2 ng` rủ đi ăn tối ... có 1 ng` rủ đi uống nc cuối tuần ... có 1 ng` hỏi thăm ...

... và có 1 ng` mình muốn có thể làm cho mình cả 3 thứ ấy ... chỉ cần 1 ng` thôi ... thì lại ko thể .. ko bao h có thể ... ôi mình càng ngày càng thấy ghét anh ... thực sự là ko phải ghét vu vơ nữa đâu .. ghét thật ý ... chắc tại mình ko còn tình cảm với anh nữa rồi chăng ... nên tự cho phép mình cái quyền lạnh nhạt với anh hôm nay .... thích mà ko có hy vọng ... thì thôi bỏ đi phải ko ... dù muốn dấn thân và đi tiếp con đường tiến về phía anh lắm .. nhưng h em đoán em muốn lùi lại ... em muốn chạy theo 1 con đường khác dành cho mình .. chứ ko phải đi đến 1 nơi nào đó chỉ làm em tổn thưong n` hơn là hạnh phúc ... em quá sợ phải nhìn thấy mình yếu đuối và mệt mỏi bởi những giọt nước mắt dành cho anh ...

... tại sao anh và em lại nói chuyện với nhau nhiều như thế ... tại sao tại sao ... để em buồn ... để bên cạnh cái nick YM của em từ hôm ấy đã chẳng bao h có thể có 1 cái stt nào vui hơn đc ... do ai bởi ai ... hãy hỏi anh đi đừng hỏi em ... tại ai phải chăng là tại em đã ngu ngốc lao theo cái hướng ko phải dành cho mình ...

.. uh có lẽ chỉ tại em mà thôi ... bởi anh chẳng biết gì .. cũng chẳng muốn anh biết gì .... anh đang hạnh phúc với cuộc sống và những điều mình có đc rồi ... em trói lòng mình để giữ lại cho anh sự bình yên ... thôi thì em đã đau rồi thì có lẽ đau thêm 1 chút cũng ko quá đáng lắm ... thôi thì lệ chưa tuôn, mệt mỏi thêm 1 chút nữa để em có thể khóc đc thành tiếng ... phải ko anh? ..

....

... có 1 thằng dở hơi nào text cho mình 3 hôm nay .. thằng hâm nào ko biết ... :| :| ... text back cái quái gì ... điên ah !!! ...

.. hôm nay chair bảo thích gì để mua cho nhân dịp 1.6 ^^ ... eo ơi sướng .. :D :mrgreen: .. lâu lắm mới có cảm giác nhi đồng :D :mrgreen: ...

.. hôm nay anh Tuyên vô duyên nhất quả đất gọi điện :p :mrgreen:... hehhe ngồi nói chuyện với YJ suốt cả đêm nhé >.< .. bỏ cả chat đấy thật là dã man . . hy sinh n` chưa .. :D :mrgreen: :p .. thôi đừng buồn anh nhé .. nghe anh cười mà biết lúc dập máy anh sẽ chẳng cười đc như thế nữa đâu ... cứ nghĩ đến thế thôi mà em cũng thấy lo lắm YJ ạ ... đừng buồn nhé anh ko sao đâu ... rồi mọi thứ sẽ lại ổn cả thôi ...

Lo gì mà lo,anh ổn rồi,thanks big Thủy xòe chim lắc ku nhé.
Đi ăn tối và uống nước với ai đó rủ em đi,free food 3 hôm liền ko thích à,ngon hơn những cái em nấu đấy :-"
Em dạo này cứng rắn lên nhiều rồi đấy,cố lên,sắp vượt qua giai đoạn khó khăn nhất,mọi chuyện dần dần sẽ ổn.In the end everything will be ok,if it's not ok,it's not the end yet ;) 6 tháng dài đủ để có nhiều kỉ niệm đẹp nhưng có thể hơi ngắn cho 1 tình yêu,mà em quan niệm tình yêu là từ 2 phía nhỉ.Vẫn đang chờ đợi cơn gió à,gió Cường đến rồi mà lại xua đuổi gió Cường đi,ác ôn ghê /:) Anh chẳng có nhiều gió để giới thiệu cho em thế đâu :p

Bé vịt ngốc nghếch,có biết anh nhớ em lắm không,sao cứ tắt máy hoài....

You’re so far away
Why did you leave
Leave me in this world of pain
Because that what I feel when you're not here

Time passes day by day
Some things change but hey
I still stay the same

Fall into you
So much it's been built
Should I stop.....
Never been my hope

Finishing a bottle
Make me seem not to be fine
Why I still do that
Cause I'm afraid to be alone,sigh....

anh Tuyên đáng ghét xóa cái gì anh viết đằng sau tên em đi nhé 8-} .. anh ko thấy là nó rất thô ah đáng ghét b-( b-( ....phát ngôn bừa bãi là ăn đòn đấy ... :| :| ... >: P. .... xóa mau anh .. :| >: P ... b-( ... :nono: ... >:) ...

.. :D .. hehheh the end thì chắc ko sớm thì muộn cũng phải thế .. :p .. chỉ tiếc là chưa đc enjoy time with someone n` thôi :p .. :mrgreen: ... hehhe thôi tham qua ngã đau lắm .. :D .. em trèo xuống cây rồi =)) =)) .. trèo lên nữa kiến đốt ngã xuống hy sinh chết ... :D :mrgreen: :p ..

.. :| mà em ko chơi vụ anh C anh C gì đâu nhé >.< .. anh vô duyên lắm YJ ạ ... >: P >: P ... [-( .. :mrgreen: .. về Vn em ko đi gặp anh ý đâu đấy 8-} ... đáng ghét anh 8-} .. :| :|

Gặp 2 lần ở 2 nơi ko hề ngờ đến , đúng cái khoảng khắc nghĩ là ko còn gặp rùi ..:x

Phù .. mệt ... cuối cùng thì cũng nghe+chép xong cái lyric của bài 1 life 1 love ... :x :x nghe thủng tai >.< :( ... :x ... lâu lắm tự nhiên hôm nay ngồi vào Friends'music thấy bài này ... bật lại cảm giác vẫn thấy hay như khi nghe lần đầu ... :x :x ... anh vipkboy hát bài này hay lắm :p .. lời cũng oki :p nói chung là em rất thích bài này :x .. thích từ lần đầu tiên đc nghe ... bâyh nghe lại vẫn thấy đam mê tợn ... :x ^^ khi nào tìm đc host sẽ úp bài này lên ^^ :x

"One life one love - vipkboy

Em .. h nơi đâu, cho con tim anh luôn trông mong, ko còn em kề vai bên anh khi chia 2 con đường, phải làm sao để quên tất cả, bao kỷ niệm giữa anh và em, em đã từng yêu anh. Anh đâu nghĩ và ta biết đ,c lúc anh và em , em có nhớ hứa hẹn mà em đã quên , những lời em nói, giờ nhớ lại con tim đau nhói, và nỗi đau chỉ riêng mình anh.
.
Khi màn đêm tan nhanh, đến 1 ngày nữa trôi qua đi , em h đang bước chân nơi đó cùng với ng` anh quen. Có phải chăng ông trời sắp đặt, hay là tại con tim em đã đổi thay, theo từng ngày từng h, thôi thì em coi như đã vậy, anh cũng sẽ cố quên đi hết, và cũng sẽ ko trách em đâu, anh chịu anh vì anh đã quá dại khờ .. đã trót yêu em .. và quá tin vào ... tin vào ngày ấy hạnh phúc

Chorus : Anh, chúc em với người, mong sẽ trọn đời
vì chỉ còn mình anh, độc thoại đơn côi mà thôi
Anh, chúc em với người, mong sẽ trọn đời
1 người lặng lẽ 1 mình đơn côi mà thôi
Mưa đêm nay ướt lạnh, rơi mãi vô tình
1 người lặng lẽ 1 mình đơn côi mà thôi

Chồn này .. mưa vẫn rơi từng giọt, trong vùng vắng, và số phận, ko thành buồn cũng chẳng vui, ko ai hay, như là 1 ng` say, cô đơn , tuyệt vọng, bỏ quên trong giá trị cuộc sống con ng` . Nghĩ mai đây sẽ đi về đâu, và còn em mãi đi về đâu , dù rằng em yêu ai, mong cho em mãi yêu thật lòng , và cũng rốt cuộc nghĩ đến anh, 1 con ng` 1 mai, ko mang lại cho em hạnh phúc, và n` lúc em cười, và cũng như n` lúc em khóc, đấy chung là tự nhiên, trong cuộc sống, và trong 1 tình yêu đơn điệu,em có hiểu đc rằng, rằng anh đang chấp nhận tất cả ...

Tình đến, ko bờ bến , 1 ng` đến 1ng` cất bc, 1 lần yêu khổ đau thật n`, chẳng còn gì là mãi mãi. Yêu thiết tha, để rồi ng` đi xa, để kỷ niệm phôi pha, để cuộc sống xa lạ. 1 tâm hồn băng giá, phá bỏ đi tất cả, ngày đôi ta biệt ly, khi giọt buồn, đã chia đôi đường đi, khi trái đất cuồng quay, khi mưa rơi vô tình, ng` cô đơn cũng đành thôi quay bc ... "

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên