Kỉ niệm đáng nhớ

Re: Kỷ niệm đáng nhớ ... hồi ức của 1 ngày ...!

gì đấy :D
Đang định vào trêu em Thủy tí,ko nhờ em chân cong veo đã cà khịa ngay rồi b-(
Phát hiện ra tất cả những tâm sự là dành cho mình..... ;;) :D
Cuộc sống khó khăn cho em quá chân cong veo ạ :D

hôm nay gặp anh .... nhìn anh cứ tưởng tượng ra anh Tuyên là em đã ko nhịn đc cười rồi =)) =)) đúng là nó hiệu quả thật :)) :)) ...

.. em ko còn thấy bối rối khi phải đối mặt với anh nữa ... em nhìn anh như 1 ng` xa lạ ... đúng là xa lạ thật anh nhỉ .... em sẽ quên ... quên như chưa bao h từng thấy anh trong cuộc sống của em ... trở lại với em .... anh .. 1 ng` xa lạ ... chào anh .....

... đó chỉ là 1 sự rung động chưa kịp le lói đã dập tắt .... em lại khép lòng mình ..... em biết mọi thứ sẽ chẳng có gì .... em đã tự lựa chọn con số 0 ngay từ khi bắt đầu ....

.. có lẽ trong mắt anh em sẽ là 1 con số 0 ... và trong mắt em ... rồi 1 ngày anh cũng sẽ thế ... 1 con số 0 .... em đã quên anh phải ko anh? ... nhanh như chưa từng bắt đầu .... 1 sự rung động quá nhỏ đến nỗi em có thể quên dễ dàng quá anh ah ....

đang đánh răng lại nghĩ lung tung ... tự nhiên nhận ra :))... số mình hay có mắc mớ với các anh tên T quá :)) .. 2 năm nay rồi ... năm ngoái thì mãi cuối mới dứt khoát đc ... năm nay thì có đến 2 anh T lại còn cùng tên nữa chứ =)) .. chết mất ... lạy hồn .... sợ thật cứ nghĩ đến cách giải quyết thôi đã muốn ra sông thames đứng rồi 8-} :)) .... có n` ng` để ý để làm gì :| ... lúc cần thì chẳng thấy ai =)) :)) lúc đang sắp cuối năm học thì 8-} ...

... ng` cần thì thế mà ng` ko có tình cảm gì thì lại thế 8-} :| ... mẹ ơi con muốn về nhà :(( :(( ....

anh Tuyên ơi dạo này mẹ anh ở nhà quản lý con ghê lắm ah :(( :(( bác ko cho anh lên net ah :(( ... học hành chăm chỉ thế :(( :(( ... eo ơi lên chat với em đi :(( :(( lúc cần thì gọi mãi ko thấy đâu >: P .. lúc ko cần thì cứ lanh lảnh bên tai ... :(( .. :| :| ... anh Tuyên ơi là anh Tuyên :| ...:| ... >: P .. :(( anh Tuyênnnnnnnnnnnnnnnn ... :(( ... huhuhuhuhu .... :(( ....

... hôm nay quả là 1 ngày tối tệ .. bad day ... when I'm trying ... u let me down completely .. why ...

... let it be ... ye .. I let u go .. out of my mind ... from now on ... plz let's leave .... I'm back ... back to my own life ...

... a crush wont hurt me ... it cant ... falling .. and hating ... you ....

anh N đấy .. anh ý bị hâm ah ... :| ... mình đi xem phim với chair và mấy anh kia thì làm sao ... gì mà kêu là chair đánh lẻ .. =)) ... :| ...
.. tối lại còn gọi mình bảo đi chơi bi a ... bi biếc cái gì :| ... có quen ai đâu ... cứ gọi mình làm gì .. mình có phải là chị P đâu ... anh ơi tha cho em :| ...

... hôm nay ... bực mình rồi đấy ... X( .... chuyện gì cũng đáng ghét ... damn damn damn damn ....

----------

.. KO ko việc gì phải thế cả ... lấy lại thăng bằng đi em ... enjoy life ... đứng dậy em .... sống tiếp đi em hết mình đi em ....

Chỉnh sửa lần cuối:

... lạ thật ....

.. hôm trước thì thằng Thái Anh nó hỏi mình : ai đấy ... nick này của ai đấy ... rõ ràng là ava to đùng thế mà nó hỏi 1 câu ... hơi bị giật mình ... "nhìn ava mà ko nhận ra nhau ah" ... nó trố mắt nhìn kiểu .. "đấy mà là bà á" .. =)) =)) .. có lẽ nó đã rú lên :)) vì ko ngờ ... :| ... chẳng lẽ trông mình khác đến thế sao??? ... :| :| ... có lẽ 2 năm rồi nên nó quên mặt mình mất rồi maybe ...

.. đến hôm nay .. tự dưng thấy "người cũ" online .. chào hỏi anh vài câu .. lâu lắm rồi ko nói chuyện với anh .. từ cái hồi ...

.. anh cũng lại hỏi .. ava là ai đấy hả em ... :shock: .. lần này thì :)) =)) ... đùa trông mình khác lắm ah :)) .. có lẽ tại ava lừa tình điệu nghệ quá cũng nên :)) =)) .. hôm nào đổi ava khác thôi :)) chứ thế này chẳng ai nhận ra cả =)) .. chết cười :)) :)) ...

... thấy "người cũ" online lại nhớ chuyện ngày xưa ... ^^ 1 thời trẻ con nông nổi ... xin lỗi anh nhiều .. ngày ấy em đã quá phũ phàng phải ko anh .. :-s ... :| ... xin lỗi anh vì em chẳng thể làm gì khi em ko có tình cảm với a ... có lẽ mọi thứ cứ chấm dứt càng nhanh thì càng dễ cho mối quan hệ của cả 2 ^^ .... dù gì em đã làm đúng ... anh nhỉ .. đau 1 lần còn hơn day dứt n` lần ... em là ng` hành động như thế .. xin lỗi anh .. hôm nay đã định nói xin lỗi anh vì ngày ấy em chưa kịp .. có lẽ ngày ấy em đã ko dám nói 2 từ này với anh ... định nói rồi em lại thôi .. có lẽ quá khứ đã chỉ còn là quá khứ ... có lẽ em nên để chuyện ngày hôm qua cứ như thế ... khơi gợi lại làm gì 1 buổi chiều ko vui ... phải ko anh ...

... 1 thời để nhớ .... Ams ....

Chỉnh sửa lần cuối:

tao chán lắm rùi mày ah! tao sẽ ko ở lại đâu! dường như tao đã chọn nhầm ng` chọn nhầm đường!

Hi em iu :* , lâu lắm mới được vào đây chơi mí em đấy nhỉ, dạo này chị học hành điên cuồng mí cả tình hình chiến sự tim tiếc rất là dầu sôi lửa bỏng nên chẳng vào thăm em được.

Hì, đầu tháng chị mới làm quả Yahoo 360° hoành tráng nên có tí time nào là lại vào chăm sóc nó. Mí lại mấy tuần nay, đau tim với đau đầu quá Thủy ơi, đau tim lắm không tập trung học hành được đâm ra đau đầu, hic hic năm cuối rồi, sắp thi rồi sao mà lại bị gặp vận hạn thế này em nhỉ.

Chị ngồi tra dò lại thì thấy mình không ăn ở thất đức với ai, sao ông trời nỡ để mình rơi vào hoàn cảnh này :(( , mí cả chuyện tim phổi chị không dám lên đây kể với em :x, sợ làm em chán chít mất 8-}

Hôm nay chị đi chơi với các bạn, trời vừa lạnh vừa mưa vừa gió, thế mà lũ lượt kéo nhau ra cái công viên có cái hồ to tướng ở ngoại ô ăn đồ nướng, vui kinh khủng, thế là tim gan gì cũng theo cái khói nướng thơm đến ứa nước bọt đấy mà bay đi đâu mất, sướng thật, nhẹ nhõm quá.
Tối về ăn uống xong lại rủ nhau 9h tối đi trượt băng đến 11h, siêu thú, đây là lần đầu tiên chị trượt ngã oành oạch, mông miếc ê ê xong lại còn ẩm ẩm vì băng tan nên nó ướt, đầu gối cứ gọi là cảm hứng cho "Sắc Màu" của bác Tiến họ Trần :p ngã sướng, trượt còn sướng hơn tóc bay bay, hơi lành lạnh phả vào mặt, siêu siêu fờ rét sờ.

Tối về được ngồi xem ảnh mọi người chụp, thấy mình với mọi người xinh thế hì hì nghe rất chuối nhưng rất ít khi chị thấy mình xinh, rõ ràng rất thich mếc kập cho xinh nhưng chẳng mấy khi thành công. Thế mới thấy sức mạnh của bạn bè. Nếu thế thì chẳng cần phải yêu với đương nữa em nhỉ, tất cả đều là bạn tốt có đơn giản hơn không em ???

Càng già, chị lại càng chẳng muốn lớn tí nào, cứ ở với bố mẹ, được lo cho từ A đến Z, chẳng phải suy nghĩ, cứ yêu bố yêu mẹ yêu em gái là đủ rồi sao phải đi yêu "ai" làm gì cơ chứ nhỉ.
Bố mẹ chẳng để mình bị ai bắt nạt, bị ai tà lưa, mình vốn cả tin lắm, trẻ con mà, đứa nào cũng nghĩ ai cũng đều tốt đẹp và đáng yêu như người thân của mình. Nhưng có phải thế đâu,rồi sẽ bị lừa đấy, bị ngã đấy, nhưng lại tự đứng dậy rồi lại đặt lòng tin, bướng lắm cơ, rồi lại ngã đau, nhưng mà vẫn chưa biết chừa đâu...

Cuối cùng sẽ đến lúc mọi thứ lẫn lộn cả, cái cần tin thì chẳng tin, cái không nên tin thì lại tin, rồi sẽ mất mát, rồi đến một lúc nào đó, chẳng tin bất cứ ai và bất cứ cái gì nữa, thế là thôi, sống ích kỉ thế thì sống làm gì nữa em nhỉ.

Mà chị Ngọc của em vẫn yêu đời lắm :)) , thôi thì thà được sống vui vẻ yêu đời thì ngã đau như đi trượt băng kia cũng chẳng sao, mình vẫn hớn hở đi tiếp cơ mà, mí cả có bao nhiêu là người sẽ đưa tay ra cho mình vịn vào để đứng dậy, có ngã vỡ đầu bất tỉnh nhân sự) cũng có người đưa vào BV cơ mà (vụ này hồi chị lớp 10 nhân chuyến tung tăng đến trường đi qua cái cổng to to vàng vàng của Bộ Y tế trên đường GV gần vào Núi Trúc :D) Thế cho nên cứ phải tin em nhỉ, sống chết gì vẫn tin và yêu...

Chúc em luôn vui vẻ xinh tươi nhá Thủy, mong rằng những ai và và những việc em tin sẽ không làm em thất vọng; hy vọng một ngày nào đó chị em mình có duyên gặp nhau :D :p :x :*

Hình như trong năm ngoái tôi chỉ nhớ có 3 mốc và đó đều có u...có bao h tôi sẽ nhớ đến 1 chuyện mà ko có hình bóng u ko nhỉ??..liệu có bao h...?

Thủy cong veo lại gặp chuyện rồi ^ ^ hết buồn chưa ^ ^
Nghĩ nhiều mệt mỏi đầu óc nhỉ,cố gắng mà xua tan khỏi đầu,dẹp bỏ ngay từ ban đầu,ko thì em càng nghĩ lại càng miên man hơn.
Anh giải thích kém quá :D em có hiểu ý anh ko nhỉ :p
Vui vẻ lên chưa cong? :)

Lê Thành Tuyên đã viết:
Thủy cong veo lại gặp chuyện rồi ^ ^ hết buồn chưa ^ ^
Nghĩ nhiều mệt mỏi đầu óc nhỉ,cố gắng mà xua tan khỏi đầu,dẹp bỏ ngay từ ban đầu,ko thì em càng nghĩ lại càng miên man hơn.
Anh giải thích kém quá :D em có hiểu ý anh ko nhỉ :p
Vui vẻ lên chưa cong? :)

... em chẳng hiểu gì cả :)) :)) :p .. jk :p .. thnx anh n` .. chán anh lắm lúc gọi thì chẳng thấy tăm hơi đâu lúc ko gọi thì cứ nhảy chồm chồm lên .. :D :mrgreen: .. :p .. hôm nào xuống Man chơi với em 1 hôm chứ :)) xuống Man suốt mà toàn bận rộn những chuyện rất bận rộn .. >:) .. hehhe :p :mrgreen: ...

.. em buồn gì đâu hết rồi nhanh ý mà ... :* .. vui chứ phải vui chứ ... :)) .. nhìn thấy ai cứ tưởng tượng ra anh Tuyên là chết cười =)) .. bảo sao ko vui :)) :)) :p :mrgreen: :p

Sao lại tưởng tượng mấy thằng ku đấy là anh rồi cười b-( đối xử với ân nhân thế à ;;) mà sao lại cười được nhỉ,hay nhìn thấy anh là em thấy hạnh phúc :D yêu rồi đấy :D
Yên tâm anh sẽ lên Man thăm chị Linh thôi,nhớ thế ko gặp sao chịu nổi :(( rồi có gì anh gọi em sau :p

Lại 1 ngày trời đầy nắng...u trông vẫn dễ thương thế ( nhìn từ xa)...Tôi có lẽ sẽ ko tiến đến gần nữa vì tôi ko muốn đau thêm...khi mà mỗi khi tiến đến gần u lại nhìn thấy thái độ đó...Vì vậy tôi mới thik Bức thư tình thứ 2...vì vậy mà tôi mới mong được như lời bài hát đó : Nếu thời gian có quay trở lại ngày e gặp a...e sẽ vẫn bước về phía ấy... Tôi sẽ chỉ giữ s phút đó , sẽ chỉ đến gần u cái hồi đó...còn bi h....

... em thấy thoải mái hơn rồi .. đúng là sự rung động quá nhanh đến nỗi em quên cũng quá dễ dàng .... anh ah ... phũ phàng quá phải ko anh ... :-< ... .

.. hôm nay thực sự em đã nhận đc câu trả lời mà em cần ... em thấy thoải mái khi hiểu đc sự ngộ nhận của mình anh ah ...

... xin lỗi anh em ko thể làm gì cho anh ... em ko muốn là 1 ng .. :p ... ko phải vì em ko thích .. em ko phải là đứa ích kỷ như thế ... :D .. nhưng .... em ko muốn dối anh nữa ... ko muốn thấy anh hy vọng rồi sau này lại thấy anh buồn khi anh biết sự thật ... anh ah đừng tiến lên nữa ... bỏ đi anh ... em ko muốn thấy anh buồn ... thế thôi ... hãy coi như bọn em và bọn anh ... chúng ta chưa bao h gặp nhau ... có khi như thế sẽ dễ dàng hơn ... hãy để mọi chuyện bắt đầu lại từ đầu anh nhé ... em ko muốn dối anh nữa ... thế thôi ... và em cũng ko thích anh nữa ... anh ah ... em đã quên rồi ... quên thật rồi ...

... 2 hôm nay ở Dundee .. nhìn biển ... thay đổi ko khí .. em lại sống lại cuộc sống của mình ... em lại trở về là em ... tạm biệt sự rung động của ngày hôm qua ... ở lại anh nhé ... chào anh ....

Tôi ko muốn thế này , tôi ko muốn những hình ảnh về u trong tôi sẽ khác đi... Hôm nay nhìn thấy cái topic đó sáng với tên u tôi đã vui lắm , tôi đã quay trở lại cái cảm giác hồi đó ... Tôi cũng đang nghe Journey ...lại là hình ảnh những ngày hè đầy nắng và ...có u bên tôi...Tôi đã lại nhớ về mọi thứ rùi...nên tôi sẽ ko quan tâm đến chuyện của u hiện tại nữa...tôi ko muốn đánh mất những hình ảnh đó cũng như ko muốn nó khác đi ...

.. tại sao .... sao em phải làm thế ......

... em đã quên rồi ... quên đi 1 chuyện ko vui ....

.... plz leave me ... dont ask me about anyone ... I hate it ... dont let me hate that person as well ....

.. peace ....

.... n` lúc em tự hỏi sao em lại có cảm tình với anh ... nhanh như thế chứ ... để rồi em tự quên anh cũng nhanh như thế ...

... em tự nói với mình ... em sẽ enjoy the way god blesses me ... nhưng mà h ... cant enjoy it anymore ... tại sao ? .....

.. tối qua ... ốm ... 2 năm nay.. lần đầu tiền ốm nặng .... người chỉ như muốn gục xuống .... cả đêm ko thể nào ngủ được ... chỉ cố để mồ hôi vã ra ... mẹ bảo toát mồ hôi thì chất độc trong ng` sẽ ra hết .... ôi sao mà mệt thế .... mồ hôi chảy ra mà đầu óc vẫn quay cuồng ... cả ng` chẳng thể cứ động được .... thế mà cứ 1 lúc lại phải chồm dậy sụt sùi ... rồi lại uống nước ... sợ ra nhiều mồ hôi mất nước thì khổ ..... mẹ ơi ... con bị ốm ....

... dậy .. đỡ hơn 1 chút rồi nhưng sao ng` vẫn nóng .. vừa nóng vừa run ... hhuhuu .. tẹo lại còn phải đi ... chơi ... làm sao mà vác xác đi đc cơ chứ ...

.. tẹo phải ra city để chụp ảnh còn gửi pp ... xong lại đi ăn buffee với anh T và anh Tr ... ăn xong lại đi chợ với Hà và Linh để chuẩn bị sinh nhật cho Ngọc .... tối đến làm sn rồi chơi bời ... sáng mai lại đi làm :(( :(( ... chơi cũng ko xong nữa... :(( ... có cần phải ác thế ko ... :-< ... hôm nay mưa .... vừa ốm còn chưa khỏi ... h lại lao ra mài mặt cả ngày giữa lòng trời mưa và gió .... bad day? ... guessing ...... :-< ...

Trần Bích Thủy đã viết:
.... n` lúc em tự hỏi sao em lại có cảm tình với anh ... nhanh như thế chứ ... để rồi em tự quên anh cũng nhanh như thế ...

... em tự nói với mình ... em sẽ enjoy the way god blesses me ... nhưng mà h ... cant enjoy it anymore ... tại sao ? .....

.. tối qua ... ốm ... 2 năm nay.. lần đầu tiền ốm nặng .... người chỉ như muốn gục xuống .... cả đêm ko thể nào ngủ được ... chỉ cố để mồ hôi vã ra ... mẹ bảo toát mồ hôi thì chất độc trong ng` sẽ ra hết .... ôi sao mà mệt thế .... mồ hôi chảy ra mà đầu óc vẫn quay cuồng ... cả ng` chẳng thể cứ động được .... thế mà cứ 1 lúc lại phải chồm dậy sụt sùi ... rồi lại uống nước ... sợ ra nhiều mồ hôi mất nước thì khổ ..... mẹ ơi ... con bị ốm ....

... dậy .. đỡ hơn 1 chút rồi nhưng sao ng` vẫn nóng .. vừa nóng vừa run ... hhuhuu .. tẹo lại còn phải đi ... chơi ... làm sao mà vác xác đi đc cơ chứ ...

.. tẹo phải ra city để chụp ảnh còn gửi pp ... xong lại đi ăn buffee với anh T và anh Tr ... ăn xong lại đi chợ với Hà và Linh để chuẩn bị sinh nhật cho Ngọc .... tối đến làm sn rồi chơi bời ... sáng mai lại đi làm :(( :(( ... chơi cũng ko xong nữa... :(( ... có cần phải ác thế ko ... :-< ... hôm nay mưa .... vừa ốm còn chưa khỏi ... h lại lao ra mài mặt cả ngày giữa lòng trời mưa và gió .... bad day? ... guessing ...... :-< ...

cố gắng... cố gắng :)... có chị vào động viên an ủi nè :)... Bị ốm mà vẫn được đi ăn với bạn bè, đi chơi bời, vậy là hạnh phúc rồi đó :p... chỉ sợ ốm lúc chẳng có dịp gì để gặp ai thôi :( mình sẽ cuộn tròn trong chăn và gặm nhấm nỗi buồn 1 mình thì khổ lắm :( Em mau khỏe nhé ;) Mau khoẻ, mau khỏe, biết cảm giác lúc bị ốm nó thế nào rồi... :*:*

Chỉnh sửa lần cuối:

sắp đến ngày..tôi nhơ năm ngoái ...1 ngày vui của tôi , u và mọi người ...năm nay sẽ ko được như vậy đâu phải ko...u cũng ko muốn vậy mà...u bi h khác rùi

kỷ niệm của 1 ngày : Hình như năm ngoái cũng thời điểm này , mình bị....sốt phát ban.......và now cũng zậy..........!@!!!! Y_Y 8-}

Hôm nay thấy u có nhắc đến 1 chút thế tôi vui lắm dù bit rằng u chả suy nghĩ về nó mấy đâu :)

Back
Bên trên