Kỉ niệm đáng nhớ

Re: Kỷ niệm đáng nhớ ... hồi ức của 1 ngày ...!

Trần Bích Thủy đã viết:
mày cứ bảo tao béo đi >: P .. tao về tao đè cho mày chết ngạt Phương nhé :)) :p :mrgreen: :nono:
Anh cũng bảo em béo,về em đè anh nhé ;;)
)( ơi hôm nay anh về Bir rồi,bí mật chuyện lên Man nhé :-$ anh dấu hết mọi người vì lên Man ko đi chơi cùng bọn bạn :p :mrgreen: chả hiểu sao quên mất nói trước cho em kế hoạch lên 8-} Hôm nay chia tay chị Linh buồn quá :(( nhanh thật chưa gì đã phải về rồi :| à cho em tin đỡ lo,chị Linh khỏe rồi :x Chả hiểu viết tâm sự dài dài ở đây có được thêm ĐCL ko nhỉ 8-|
Btw,blog em xấu thế 8-}

:nono: .. anh Tuyên hâm giỏi thì làm blog "xấu" như của em đi :nono: .. ngồi chê à .. >:) .. :nono: ...

.. 1.4.2006 ... 1 am ... chuẩn bị sign out thì anh Thắng martin gửi mess .. .=)) :)) .. mình đã quên mất hôm đấy là 1.4 ... :| ... :)) your lie was sweet, man :)) :)) ... ye ye I'm shaking .. :shock: .. and shocking =)) :)) ... if it was true ... >:) .. ;;) ... it would be a hottest new =)) :)) :)) ...dear me ... :)) you are bad :)) .. what a lie :)) ... :p :mrgreen: ... impressive lie anh Thắng ah .. :)) :mrgreen:

... dạo này có ng` kiêu tởm ... ghét dương vô cùng .. [-( ... thôi nay ta coi như ko quen nhau đi ... jerk ... I hate the bad side of that person the most .. :)) .. even he has a really good side ... but ... just cant accept the way he treats so-called friend ... :)) ... no maybe I'm not even a friend =)) :)) .. at least I dont wanna be his friend anymore ..... :)) .. what the hell ...
.. sometimes I think about him as a bastard .. his feeling is just a mess ... his love is for one person and then for many people :)) (I mean girls :))) ... ye ... it's not a serious matter... and I have nothing to work with his own life ... but :)) .. it makes me feel despising him ... jerk ... such a jerk ....
... when he needs me ... ye he treats me well ... :)) and vice versa :)) ... what a "well-behaved" guy ..

... I feel detested when people just make friends to take advantage of other and feel pitiful when seeing someone just makes an affair because he doesnt wanna be lonely .... what the bloody hell are they thinking? ... u are well-known as a jerk man :)) .. :| .. I guess u dont know that ... u did really piss me off this time .. tomorrow I will probably forget what I'm saying now .. but ... true feeling should be revealed as soon as it's still damn itchy .. :| ..

.. ye ... god bless u, man ...

.................................................

01-04 năm nay là ngày mình bị 1 quả lừa êm ái, đến hôm nay mới hiểu ra sự thật

Sắp được 2 năm rùi...ko hiểu đến ngày đấy thì mình sẽ thế nào , sẽ làm rì? Chắc là nó ko nhớ đâu , mà cũng có thể nó sẽ nhớ nếu có người nói, nhưng mà nhớ rùi thì cũng có đựoc rì đâu :((

mệt thế .. thế mà chẳng ngủ đc .. :-< .. mai lại phải dậy sớm đi nữa chứ .. :-< ... chẳng biết thế nào .. :-s ...

... thấy chán cái này .. chán cái kia .. :-s .. bài thì nhiều mà chẳng học hành gì cả .. passport sắp hệt hạn cũng chưa thèm đi extend ... dạo này mình thật là hững hờ ... :-< ... 1 chữ lười to đùng in vào mặt :-< ....

...

.....thôi đi ngủ ....

Nhớ đến cái ngày nói ra câu đó lần đầu tiên với sự vô tư , lần thứ 2 với 1 mục đích khiến mình khó chịu .. và lần thứ 3 khi đó chỉ là mong muốn trong suy nghĩ của mình

"I feel detested when people just make friends to take advantage of other and feel pitiful when seeing someone just makes an affair because he doesnt wanna be lonely"

Đùa em Thủy giống anh thế :))
Mà đi du học nước ngoài thì càng gặp nhiều bọn kiểu thế này 8-}, chả hiểu ở VN có thế ko (chắc ko vì ko phải ở/gặp nhau thường xuyên như ở dorm, ko phải tự sống một mình để mà nhờ vả lẫn nhau như khi đi du học), nhưng đôi khi nghĩ cũng thấy phục bọn này :)), muốn sống ích kỉ và individualist rồi bị chửi bị nói mà mặt cứ trơ trơ ra như bọn này cũng khó phết :))

mệt thế .. nhiều chuyện thật là vớ vẩn .. tự nhiên ...

...she's crazy, man .. :| ... I'm speechless ... :-< .. what the hell ... she made my day damn bad .... :)) ... so pissed off for nothing .. :)) ..

"anh cứ đi đi" ... hôm nay chat với anh thấy anh thờ ơ thế ... khác hẳn với anh lần đầu chat với em .. :-< .. phải chăng khi ng` ta quen nhau rồi thì sẽ trở nên vô tâm với nhau hơn nhỉ? ... em tự hỏi .. :-< .. u let me down babe ... :-< ... hồi đầu chat với em .. chỉ có anh chờ em chứ chẳng bao h em phải đợi anh đến 1s cả ... giờ thì ... chúng ta vừa chat vừa đợi nhau, nhỉ? ... :-< ... em tự thấy duyên nợ của mình sẽ chẳng bao h có thể bắt đầu :)) ... 1 mối quan hệ sao mà ảo quá ... :-< ....

... bông hồng thủy tinh? ... :-< ....

... nghe chị PU kể chuyện mà chết cười :)) :)) ... anh ta tấn công rồn rập như vũ bão ... =)) ... :)) .. làm mình tò mò muốn đi xem mặt quá ;;) .. hehehe ...;;) .. chị Pu chớp mắt nhiều quá với anh ý đây mà .. :nono: .. anyway :)) chị PU muốn tránh anh ý như tránh nghiện thế này :)) =)) chat với chị PU mà em chỉ biết câm nín :)) .. :mrgreen: ... ;;) chị Pu của em :)) :p ...

anh HA : em nói xong thì em lại quên ^^ chẳng giận gì nữa :p .. anh HA vẫn còn đâu đó vết tích của 1 thời ngày xưa ah?? ... ;;) ... :p .. hè này bao h anh về ý nhỉ? ... MP chắc cũng về ? ..

Phuong ham : may voi anh Vu va^~n ah? .. :eek: :shock: .. tuong thoi roi ... hom nao ngoi ke chuyen cho tao nghe di ^^ ... :( .. o ben nay cha co chuyen gi de ke ca :( .. cung chang co dip duoc ngoi tam su voi ai ca :( .. :-< .. chang co dip duoc nghe ai tam su ca .. :( ... a good listener needs a talker right :)) =)) ... :p :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:

Hic , hôm nay nhìn thấy dễ thương thế mới nhớ cái lần đầu tiên đến nhà , tóc ướt ngồi bên cái piano và đánh TZ ...có lần nào nữa lại được nhìn ko???:((

to OC:may thich no that ah,tao tuong la cau noi bang quo*
to Thuy: tao dao nay ban we ko ke dc noi chung chuyen bon tao cung phuc tap voi ca dai dong.......nhung ko sao h no dang o ben tao the la du!! may ko ke cho tao sao tao biet dc chuyen tinh cam cua may the nao? tao cung biet may thich cai anh i' nhung tao con ko bit no thenao?

lâu ko vào ! nhiều thứ quá !:D :D !!
dạo này em gái thế nào rồi ! ko thấy báo cáo tình hình cho anh gì cả !
còn em Phương thi trường gì thế ! ôn iếc đến đâu rùi !??

----------

Trần Bích Thủy đã viết:

.. em lại nhớ rồi .... nhớ Hà nội .... 12h30 ....

thế nhớ anh ko em gái!!! :D !!!

Trần Hải Phương đã viết:
to OC:may thich no that ah,tao tuong la cau noi bang quo*
to Thuy: tao dao nay ban we ko ke dc noi chung chuyen bon tao cung phuc tap voi ca dai dong.......nhung ko sao h no dang o ben tao the la du!! may ko ke cho tao sao tao biet dc chuyen tinh cam cua may the nao? tao cung biet may thich cai anh i' nhung tao con ko bit no thenao?

anh í là anh nào .. :| .. sao tao ko biết gì nhỉ??? .. :shock: .. anh nào thế mày :)) :)) =)) .. :| ...

.. anh hai : nhớ chứ nhớ chứ ... :* .. nhớ hồi đầu anh hai với em quen nhau này :)) .. :D rồi nhiều chuyện xảy ra nhờ ^^ ... nhớ anh hai chứ :* .. :p nhớ cả anh Giang anh Nghĩa anh Tùng anh Duy :"> .. em nhớ T2 lắm hehhe :p :mrgreen: ... anh hai còn giữ cái "sao gió" em tặng anh hai ko đấy .. :| ... hay lại bán đồng nát rồi :( ... :-< .. :p ...

Chỉnh sửa lần cuối:

Đâu có đâu có :)), em Thủy cứ nghi oan cho anh. Nhưng mà cứ mỗi ngày (thwucj ra là tháng, năm) thì lại hiểu thêm được nhiều điều về những người xung quanh, lại gặp thêm một số loại người như thế :)), nên lúc nào cũng cảm thấy chút hoài nghi, chút tức giận, khinh bỉ những con người ấy :D, nên bất kì lúc nào đọc mấy câu kia của em vẫn đều thấy tán thành hết =)),
(Với cả anh đang nói more về individualistic and selfish cơ, chứ ko hẳn chỉ mấy cái em nói đâu :D)

Trần Bích Thủy đã viết:
anh hai còn giữ cái "sao gió" em tặng anh hai ko đấy .. :| ... hay lại bán đồng nát rồi :( ... :-< .. :p ...
ui anh vẫn treo nó suốt 2 năm nay, ko tháo xuống lúc nào !!
à có tháo 1 lần hồi sửa nhà !! :D

em thi dia chinh cua DHKHTN. hi'
to Thuy: oi gioi may ko noi thi thui
tao cung ko mun nghe

Ngày nào cũng vậy đi học........về nhà.......net........tivi...............học.....

Một vòng luân hồi
Nhưng chỉ có lẽ kỉ niệm đáng nhớ là có đứa quan tâm đến mình...một bạn bè bình thường nhưng rất cám ơn mày vì mày còn biết có tao
Tao biết ơn mày lắm..........^^

Trần Hải Phương đã viết:
em thi dia chinh cua DHKHTN. hi'
to Thuy: oi gioi may ko noi thi thui
tao cung ko mun nghe
thị địa chính ra đo đạt đất đai à !
nghề nay hay đấy, đo đc 100m2 khai thành 50 m2 thế là lãi !

@ Hai Phương : Tao có bao h nói đùa đâu nhỉ , nhưng mà mày cũng đừng nói cho ai :)

Hè về và mọi thứ cũng quay về ...ko ngờ có 1 ngày mình lại thế này...tại sao ko phải ai khác khiến mình như vậy mà là nó..? Tại sao cứ mỗi lần nguôi ngoai bớt đi thì lại bit thêm nhiều cái khiến ko thể kết thúc...Muốn quay lại cái ngày đó dù chỉ 1 lần...muốn nghe câu nói và tiếng đàn của hồi đó...Tiếng đàn của bi h đã ko còn cảm xúc nữa rùi...

uh tao cung dc nghe no danh cho 1 lan ....... hay ........thay phe phe........ma hong thich dc..........

to Anh Cuong: e........sai lam.........thien tay......mai sau mun co nha o den em nhe!!!!!hoho

Back
Bên trên