Kỉ niệm đáng nhớ

Re: Kỷ niệm đáng nhớ ... hồi ức của 1 ngày ...!

bạn Phương quí mến của tớ thi ngành hấp dẫn phết nhỉ hihi mà vietkey đâu mà toàn gõ ko dấu thế?? Khó đọc quá.
Dạo này cái list yahoo của tao khó chịu quá, bn group cứ chỉnh loạn lên nhìn rối mắt cuối cùng chẳng có hứng gửi mess cho ai cả :D thế mày chuyện tình yêu và sự nghiệp vẫn ok chứ ;;) Tao và con Tròn rất hay tán phét bao giờ online đc báo giờ cho bọn tao làm 1 cái room nhé, tình hình chiến sự có nhiều cái hay phết đấy ;;) có đồng chí 7love hoho ;;) cứ nói thế đã chưa biết đồng chí nào hihi muốn biết rõ thì online nhé :mrgreen:

Chỗ này thành chỗ chat đc ko nhỉ:D?? Bạn Thủy "truy kỉ"-chủ nhà Lễ Phục Sinh có j hayho thì nhớ kể lại nhớ? Chủ nhật nhỉ, chắc là sẽ mua sô cô la về "gặm" :D À bạn có cái web phim gì nhỏ to cho tớ đi tri kỉ ơi :D dạo này đang nghỉ lễ phục sinh :x rỗi rãi phết :D :x Thanh kiu tri kỉ :x
kỷ niệm đáng nhớ trong ngày hôm nay ko có j....vẫn đang tâm hồn treo ngc cành cây mơ về phở HN :mrgreen: hết :x :D:p :D :p :x

hoho. tao cung ko biet sao lai ko go co dau dc? e hem.......van on...cu cho la the.......tru chuyen tao voi thang Mah(ban be thui) cai nhau.......tao cho qua~ ko nghi nh ton tho.........bon may dc nghi nhieu the! tao them ah! uh tao ko biet dc.......luc nao thay bon may onl se nhay room ok?

@ Phương : tao thik đâu phải vì mỗi thế , bởi vì chơi và bit nhiều cái mới thik mà :D, mà hồi bit thì toàn bit chuyện tử tế + vui vẻ chứ hồi đấy mà bit những cái như bi h thì đã tránh xa :((

hôm nay vừa online thì anh gọi ... lòng thấy vui lạ ... được 1 lúc thấy lòng hẫng quá anh ah ... sao lại thế? ...

... em thật là ngốc ... em chẳng muốn nói cho anh những thứ về ai đó như thế .. chẳng muốn anh làm quen với ai đấy đâu .. thật là ngốc khi em cứ giục anh mãi ... trong lòng em sao lúc ấy xót xa thế ...

... đêm hôm trước ... bất chợt khi em nhận ra anh nhìn về 1 phía nào đó ... em đã như dốc lòng mình vào tiếng nhạc ... em thật hâm ... em nhẩy với hết sức mình anh chẳng biết đâu ... em đã nhẩy ... nhẩy với đôi mắt nhòe vì ai .... anh có biết ko ... em đã suýt ko kìm được mình ... a...n...h.... em chẳng thích anh đâu .. em sẽ chẳng thế nữa đâu ... em thật là ngốc ...

.. anh cứ đi đi .. anh cứ chat đi ... anh cứ vui đi ... em ko buồn đâu ... chúc anh ....

.. em quá nhu nhược để giằng tìm cho mình 1 vị trí trong anh ... để anh đi ... em luôn là thế ... luôn lùi bước .. luôn nhường cho người ta ...để rồi dành lại cho em chẳng có gì ... sao em phải làm thế ...

.. hình như chị na thích anh ý ... nhưng anh ý lại thích :-s ... mình thì ... :-s ... no feeling at all ...

.. anh ý biết làm quen .. biết quan tâm ... gọi điện thoại này mess này ... mua nước này ... đi cạnh này ngồi cạnh này hát tặng này .. :-< .. làm sao để rút lui 1 cách nhẹ nhàng nhất cho cả 2 nhỉ ... thật là mệt quá đi ... ng` mình thích thì mình đã tự buông ra ... ng` mình ko thích thì lại ko buông mình .. :-< ... trớ trêu lắm ng` ơi ...

... ng` ta rủ đi xem phim ... ? mình chả bao h thích đi xem phim cả ... nhất là với ng` mới quen :| thật là hâm ... làm sao đây ... :| ...

Chỉnh sửa lần cuối:

cái ngày đó í...khi mà ở trong 1 cái lớp mà phải trèo vào...khi mà cũng nhau hòa mình vào tiếng nhạc...khi mà cả 2 nhìn với mỗi suy nghĩ...cảm giác đó vẫn luôn tồn tại ...ko bao h quên đâu :)

Cong ơi sao em lắm tâm sự thế 8-} ành nào rủ đi xem phim đấy :D xem đi tội gì,được xem này,ăn này,uống miễn phí này >:)

có phải ai cũng thích đi ăn free như anh Tuyên đâu :)) =)) =)) anh Tuyên cứ thấy free là mắt sang trưng lên rồi .. cần biết gì đâu :)) :)) :p nhờ :mrgreen:

Bây giờ thì đã biết anh nào rủ em đi xem phim :p hehe,còn được tặng hoa nữa,lãng mạn thế lại còn ;;)

ơ chỗ này là chỗ để anh em mình chat chit với nhau đấy ah :)) .. :nono: .. anh tặng hoa là bị ép buộc còn anh rủ đi xem là anh khác :| anh Tuyên ko phải tung tin lung tung đâu nhớ .. . :|... >: P ..

Lại còn khoe nhiều anh để ý em nữa cơ à ;;) ko phải tinh tướng nhé >:p
Mà câu bài ở đâu chả là câu hả đội trưởng đội câu bài :D

12.04.06

... hôm nay vui nhiều ...

hôm nay gặp nhiều ng` thế .. hẹn 12h mà 11h30 mình mới dậy ... :)) chết mất ... :D ... thế là cuối cùng cũng đi xem phim :)) .. kéo theo cả Linh đi với mình nữa chứ :)) ... ko tệ ... :D .. Linh nói đúng .. bạn bè thôi đã là gì đâu mà Thủy phải sợ ko dám đi .. :p ... :mrgreen: .. hôm nay cảm ơn Linh n` :* yêu Linh n` :* .. :x ...

.. về nhà thì anh Nm tự nhiên đến chơi :)) :)) giật cả mình .. :| ... tưởng anh đến làm gì anh đến uống nước rồi đi về :)) .. chán chuyện .. :| ...
.. tối anh Ninh lại qua nhà để cóp phim về ... định đi nấu cơm cuối cùng chẳng đi đc :)) .. :| .. thế là thôi nhịn đói .. ko ăn gì nữa vậy .. :| ko ăn đêm béo :(( :(( các chị bảo thế .. :| ...

.. hôm nay chat với anh D và chair suốt ...
... chat với anh .. :p .. thú nhờ ^^ ...

... chúng mình ko có duyên ... em tự cảm thấy thế ... linh cảm của em thường hay đúng lắm anh ah .... :-< ... fate will betray us :p :mrgreen: .. làm sao đây? .. :| ...

... nói chuyện với chair .. cái cảm giác như ngày xưa ngồi nói chuyện với sếp ... phải chăng chat với các anh lớn lớn .. mình đều có cảm giác đấy :p .. lại nhớ sếp ^^ .. nhớ ngày xưa sếp ngồi kể lể hết cái này cái kia .. rồi dạy thư ký n` thứ... nhờ sếp uốn nắn mãi thư ký mới có đc như bây h ... chẳng biết phải cảm ơn sếp đến bao h .. :p :mrgreen: ...
... chair tự nhiên kể chuyện chị ý ... chẳng hiểu chair có ý gì ... mà cũng hơi hơi hiểu ... chair cũng nhìn nhận vấn đề nhanh đấy chứ .. :-< ... chair nói thế dọa mình ... làm em thấy em và anh lại càng khó có duyên với nhau :p .. :mrgreen: ... thật là chán em cứ linh cảm thế ... :p mà em linh cảm thường đúng lắm .. :-< ...

... hôm nay vui vì anh ... nhiều thứ ...

... can it be ?? ... anh D bảo it can be ... em muốn tin mà ko dám anh ah ...

Chỉnh sửa lần cuối:

Big Thủy dạo này được nhiều anh để ý quá nhở :D liệu có còn thời gian cho cuộc thi Mr HAO ko em :D

e. con này mày chẳng kể cho tao nên tao chẳng hỉu gì cả....anh Tuyên với mày nói thws ngôn ngữ gì thế?
Ốc: hay nhỉ, có lẽ cd này chỉ sống dựa vào nh~ kỷ niệm!

Big Thủy chỉ kể bí mật cho những ai đáng tin thôi em ạ ;;) đừng ghen tị nhé :D

anh Tuyên phát biểu câu hùng hồn phết nhờ ... :D .. tự tin đấy .. :mrgreen: =)) :)) :p ..

anh Hoài : ... mr HAO chắc còn bấp bênh sóng gió n` anh ah ... em đang chờ mọi ng` ổn định tình hình :p :mrgreen: ... em cũng ko biết có tham gia đc ko nữa ... dạo này tự nhiên có n` thứ phải ... làm ạ :"> .. :p :mrgreen: ...

.. Phương : .. mày là đứa bạn hâm nhất của tao :)) :p :* ...

----------

... em ghét anh ...

... em ko thích anh ...

... em ghét anh ...

hôm nay ngồi chat cả tối với chair :)) .. nói hết chuyện trên trời dưới biển luyên tha luyên thuyên thế mà cũng 2-3 tiếng chair nhỉ .. :p :mrgreen: .. em quấy nhiễu lãnh đạo quá .. :p :mrgreen: .. hy vọng chair tối nay ko bị 5' lăn xuống đất 1 lần :p :mrgreen:

... lâu rồi lại mới nói chuyện trêu ai đấy :p .. chair ơi là chair :p lần sau chair nhớ mang máy ảnh đi đấy .. :D .. để ng` ta xóa ảnh của em với chair :(( :(( :| ... >: P ... thôi lần sau chair với em ra sông chụp cảnh oách hơn :> chair nhờ :p :mrgreen:

.. hôm nay tự nhiên chair lại nhắc chuyện em cãi nhau trên svuk hôm trc với chị H .. :p chair bảo em ko vô duyên .. chair thấy chị ta mới là ng` vô duyên ... chair bảo thế :mrgreen: ... dù là thật hay ko thật em đều thấy vui vui ^^ .. cảm thấy thoải mái hơn nhiều ... em chẳng có lỗi gì đúng ko chair .. :| .. lần sau chair nhớ post bài hỗ trợ em nhé =)) =)) :)) j/k :p :mrgreen: ...

.................................................

... hôm nay thấy anh mà chẳng biết nói gì .. gọi anh chỉ thấy ghét anh thêm thôi ... >: P ...

... anh ko thích em đâu .. em cũng ko thích anh đâu .. cứ nghĩ thế em lại thấy thoải mái hơn ^^ .. :p ... let it be simple ... :x :* ....

anh Tuyen : gì thế anh giai? nhầm ah? :D tin tưởng ah? em là số một :))

chẹp.....mày mới hâm ....suốt ngày chửi ng ta hâm.....ah....hum nào tao chup ảnh anh Vũ cho mày xem nhé! mày chưa dc nhin thay đung ko? nhưng nó di công tác rùi....chán quá........nhớ quá.......!

@ Hải Phương : Tao ghét nhất khi nghe như thế vì hồi trước tao từng thế đấy ...Nhưng cũng đúng tao toàn bấu víu vào kỉ niệm để cho đó là những điều vui vẻ trong cuộc sống của tao...nhưng bi h thì tao sống vì hiện tại rùi Nói đến kỉ niệm chỉ vì ko muốn mất đi . Tao dễ quên nên phải nhắc để nhớ :D

... EM GHÉT ANH ..... QUÊN ĐI EM .... ^^ ... và vui lên .. :* ...

... let's pretend that nothing happened :* ...

.. hãy coi anh như là anh Tuyên ... như thế em sẽ thấy thoải mái hơn n` :)) :)) =)) .... :* ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên