hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ê hóa ra bây giờ Châu Phệ cũng phải công nhận tao là ngoan ngoãn hiền lành rồi nhé

đúng là tao ngoan ngoãn hiền lành lắm nhung riêng cái vụ côLA ko cho đi tham quan là tao đã cú ko chịu được , đang hí hửng vi thứ hai ko phải gặp " chú lợn rừng đáng yêu " , cúp tập thể thôi bà con ơi

Bạn Ly hổng dám ngoan đâu, ở lớp dữ thí mồ ah ;) ;) ;) ;) ;)

:) 0:) 0:) đùa tí thôi, chứ lớp mình có mấy Ly mà tớ vẫn chưa biết hết tên đệm hay tên họ bọn nó thì tớ làm sao biết ai là Nguyễn Ngọc Ly để mà trêu :) :) :) :)

Bẹn Ly béo à..... giống mình rùi.... :-B, để mai lên A2 chơi phát..... :D đang tò mò mấy bẹn lớp A2, mà A2 vui phết nhỉ....

Bạn Ly mà hiền á? Dữ như sư tử thì có--chẳng qua là giả nai trước mặt các thầy các cô thui!! Mà mọi người ạ, ngày mai vẫn đi học bình thường nhá, cô LA ban chiếu chỉ rùi--ko trốn được đâu

Mà bạn Ly có béo đâu--thân hình chuẩn phết đấy chứ, mọi người cứ nói oan cho bạn ý!! Khổ, ở nhà suốt ngày phải nấu cơm, rửa bát.....thì lấy đâu ra mỡ để mà béo nữa

Mà bạn Ly có béo đâu--thân hình chuẩn phết đấy chứ, mọi người cứ nói oan cho bạn ý!! Khổ, ở nhà suốt ngày phải nấu cơm, rửa bát.....thì lấy đâu ra mỡ để mà béo nữa!:D:D

He he, vẫn tò mò bỏ xừ mai nhé các bẹn A2, mai siu MOD Minh Ngọc ghé thăm 10 A2..... vinh dự lắm đó.... B-) thật ra siu MOD Minh Ngọc qua A2 suốt ngày ý mà, các bạn ko để ý đấy thôi.... :D

Ờ, tớ nhìn thấy bạn MN mấy lần rùi, nhưng mà ko biết đấy là Siu Mod MN=> hehe, bất kính quá!! Trông bạn MN béo béo, hay hay!! Hôm đi xem bóng rổ của CE với 11A2, thấy bạn MN cổ vũ rất nhiệt tình

CE với 11A2 là cái gì vậy, Minh Ngọc mới chỉ cổ vũ cho Trung anh thôi, hum đấy cổ vũ xong về nhà bị khàn hết cả giọng..... B-)

Đúng rùi...... :nono: siu MOD thấy thế là ko tốt đâu nhé..... :nono:

2 Mod đánh hội đồng tớ đấy à? 2 người bắt nạt một người cũng là ko tốt đâu đấy!!:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên