hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhưng mà hôm nay bài Lý cũng ko khó như trong cơn ác mộng đêm qua!! Chắc là hơn ngưỡng trung bình rùi

Hôm nay làm lí thế nào cũng được trên trung bình rùi, ko lo :> Trời ơi, mai lại kiểm tra 1 tiết môn hóa, tuần sau kiểm tra 1 tiết hình :(( :(( :(( :(( sao nhiều bài kiểm tra thế này :(( ... Mấy điểm này mình đang lẹt đẹt 4-5 phẩy, rõ chán :-s

Thuôi ... cố gắng lên các bẹn uôi :( . Chẳng bít thié nèo cả , ko nói trc đc. đâu, cái rì đến thì sẽ đến thuôi . Vì vậy bi h chúng ta hãy cố gắng lên nèo >:-D<. Ko bít có wa đc. h/s tiên tiến ko đây ? :D

Năm nay cả lớp hs Trung bình thì vui---mà thực chất thì 2/3 lớp đang ở trong tình trạng đấy mờ!

Việt Anh ơi, tao tưởng Toán mày đang 2 phẩy chứ ???
Bài kiểm tra làm tốt quá , yêu đời quá !!!

Để xem iu đời được bao lâu!! Đừng có ngủ quên trong chiến thắng các bạn nhá!! Nên nhớ chiều nay bài KT Hóa sẽ đánh thức mọi người dậy đấy

Trời ơi chán quá!!!!!!! Halloween đã ko được tổ chức, bầy giờ ngay đến chuyện đi thăm quan 1 năm mới có 1 lần mà cũng ko được đi, chán waaaaaaaaaahhhhhhh....... :(( :(( :(( :(( :((

Cô LA dỗi dai quá!! Chỉ thế thôi mà ko cho hs đi tham quan, trong khi các lớp khác thì được ăn chơi nhảy múa thì lớp mình phải ở nhà học!!

Mọi người ui!!! ngày thứ 2 có đi học ko đây, hay là cả lớp tất cả nghỉ học trêu cô Lan Anh cho bõ tức :)) :)) :)) >:) >:) >:) >:) B-) B-) B-)

do dua nao dam nghi , ma ca lop minh ma dam cup tap the that thi vui nhi , luc ay thi Anh 2 se noi phai biet , vi " moi lop 10 ma da titoe ..."

Oài, bọn mầy uôi. Tao bảo, hum nay bọn lớp mình bảo là thứ 2 nghỉ học đấy . Ko đi học đâu , bọn nó bẩu là nhứt quyết ko đi đấy. Vì thế mà bọn mầy đừng đến nhá :D <<< cho nó có nhau . Nhưng mừ tao nghĩ làm như vậy có wa' đáng ko ? :-/. Nhưng mừ dù đâu tao cũng decide ruồi là thứ 2 tao se nghỉ học :)). Thế nhé, tao trả lời luôn câu hỏi của bẹn Việt Anh ruồi đấy. Thứ 2 nghỉ học nhá bộn mầy ... :D
See ya Tue !!!

Đừng nghỉ học mà các bẹn, đến trường chơi với tớ, chiều nào tớ cũng phải đến trường chơi, ko đến ko chịu được..... :x

Phạm Châu Phương đã viết:
Cô LA dỗi dai quá!! Chỉ thế thôi mà ko cho hs đi tham quan, trong khi các lớp khác thì được ăn chơi nhảy múa thì lớp mình phải ở nhà học!!

Hờ ... :D :( , chính xác đó . Lần này ko đc. đi tham quan :( , bùn like sh*t y' :( . Nhưng mừ thèng Tín bảo là lớp mình phải ngoan lên thì 20-11 đc. đi tham quan đấy <<< nghe đã chán ruồi :( . Nhưng mừ nếu mà ko đi thì 3 năm nữa mới đc. đi cơ ... Therefore, cố lên để đi nhá >:-D< .
Miẹ ... hum nay làm Hóa như sh*t y' , bài khó vãi núa :-s . Ko ngờ mìn học bà nầy bao năm ruồi mà ko thèm nể tình đồng môn , seo mà cho bài khó thié B-)

mụ nào dậy Hóa lớp mày thế.....à, nhớ rùi, chị Băng..... :mrgreen:, may ko phải bà "ngực tấn công mông phòng thủ" giống bọn Lý 2 với Hóa 2 là ổn rùi, bà ý dậy thì ko biết thế nào nhưng nhìn thân hình thì mát mắt quá.... :mrgreen:

Hờ ... bà Băng dạy thì hay + dễ hiểu nhừng mừ đến lúc cho bài KT thì vãi khó ... :( :D ... po^' co^

Thứ 2 nghỉ tập thể đi bà con ơi!! Đã có bạn Tín chịu trách nhiệm rùi, ko lo đâu mọi người ạ!!! Chỉ sợ những đứa ngoan ngoãn, hiền lành như bạn Bách với bạn Ly là mò đi học thui---lúc đấy thì kế hoạch đổ vỡ cả

Chị Băng đấy hả mồm thì kêu là ko bao giờ giao bàu khó đến luác KT thì...

...thì khó dã man !!!
Vừa mới yêu đời hôm trước, hôm nay lại chán đời rồi !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên