hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Việt Anh
(Avn_0903)

Cộng Tác Viên EHAO
Hello!!!!
Tớ thấy lớp mình chả có cái chủ đề nào mà trong khi mấy lớp khác thì cứ gọi là hàng loạt. Thôi thì tớ lập cái chủ đề này để mọi người buôn chuyện nhớ!!!!!!Chứ ko thì buồn like sh*t >:) >:) >:) >:)

Úi chà, cuối cùng thì sau một thời gian chờ đợi, A2 cũng có thêm một nhân nữa xuất hiện!!

Buôn cái gì bây giờ nhỉ? Ah, đúng rùi, chán quá, tự nhiên cái Halloween của lớp mình bị nhà trường cấm, ko cho tổ chức---mất cả hứng!!

lớp anh 2 có bạn Hàn Bích Vân - một thời là thận tượng của bạn Nam Anh lớp tớ --- bạn này trắng dã man ... :( chả bù cho mình ...
:D lớp Anh 2 năm nay học có vui ko nhỉ ???

Học chán lắm, như dở hơi ý, thành tích học tập super thảm hại----đặc biệt là 2 môn Toán, Lý!!

Mà bạn Hiền có cận ko đấy?? HBV đâu có trắng?? Sau 3 tháng hè chơi bóng rổ, làn da Châu Á của Vân đã nhường chỗ cho làn da Châu Phi rùi:D:D

Việt Anh ơi, mày hiểu tâm lí tao rồi đấy !
Mà bạn CP: lớp mình có bị cấm tổ chức Halloween đâu ?

Ặc, nhìn HBV vừa xinh, vừa trắng thế còn gì, sao lain bảo bẹn ý CP, mà bẹn ý hình như tính cũng dễ thương.... miss A2 à? nghe nói có bẹn Trần Thu Phương nữa đúng ko..... :)

To Hoàng : lớp mình bị cấm tổ chức Halloween, hôm nay ko nghe cô nói à??
To MN : Hehe, có thể là bạn HBV trắng theo cách nhìn của mọi người, chứ còn khi đứng cạnh tớ thì....hehe, như quảng cáo Pond's làm trắng da!!:D:D

ủa, tiếc thía, tưởng được 1 hum ăn chơi tiếp, sao lại cấm, tớ mún dự thử 1 bủi halloween wá, cố xin đê;)

Thật ra thì là nhà trường cấm, ko được tổ chức....Nhưng mừ bọn tớ đang định kiếm địa điểm bên ngoài để làm!! Dù gì thì 1 năm mới có một lần, tội gì ko làm? Kể cả làm xong mà cả lũ bị xách cổ lên BGH thì vẫn còn vui chán....kỉ niệm mừ!!!

Ah, theo dự kiến thì chương trình của bọn tớ sẽ ko bán vé....TẤT CẢ SẼ FREE!!! (dự định thui nhé----nếu mà tổ chức được!!)

Thế bọn cậu tính tìm địa điểm mới như thế nào?? Nếu tìm đc thì bọn cậu dự định làm vào ngày nào??? BGH trường mình, đúng là.... Cả năm có mỗi ngày Halloween là ngày vui nhất cho HS, vậy mà họ nỡ :(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
Còn thằng Hoàng với thằng Linh hôm nay lo bàn chuyện hất nước mình thì bọn nó làm biết cô giáo nói gì. Lạ thật, mình có làm gì có lỗi bọn nó đâu cơ chứ, ngoài việc hôm nay vùa ném quả bóng của thằng Linh làm suýt nữa vỡ kính của mấy lớp học bán trú:D:D:D:D. Mà chả hiểu quả bóng bay kiêu nào mà rơi thọt xuống cái xô đựng nước dưới cái gầm bàn uống nước =D> =D> =D> =D> ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái vụ tìm địa điểm thì con Hoa sẽ lo, mọi người chỉ cần yên chí.....đóng tiền thuê thui!!

Good good good!!! Thế tất cả những công việc trang trí vẫn tiến hành như cũ ah???

uh, chắc thế---sẽ làm vào tối thứ 6--nhưng mà có một trục trặc xảy ra là thứ 7 bọn mình sẽ KT 15' văn và 1 tiết Hóa!!

Hic hic, xin thông báo tin buôn với các bạn : Lớp A2 quyết định ko làm nữa---do nhiều lí do khách quan : phải làm KT, nhà trường cấm, cô ko đồng ý......

A2 ko đc làm hả, rõ chán, thế mà hôm vừa rồi con Hoa nó bảo nói hộ lớp mọi người với BCH đoàn trừờng, mà sao Cn ko cho làm thía :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên