hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn Hiền thì đúng là dân chuyên lừa đảo rùi
cần gì qua trường lớp nào:))

Ai lại nói bạn ý thế? Với lại nhân dân ta có câu "Ko thầy đố mày làm nên " mà---làm gì có chuyện ko qua trường lớp nào?

"Học thầy ko tày học bạn ", ko khéo mod lại được 2 bạn Phương chỉ dạy đấy

Bạn Hiền điêu là do tự công học đấy(Chăm chỉ lắm).Ko phải ai dạy đâu.

Chú ý các bẹn..... :nono: đây là chủ đề của các bẹn A2, cấu bài xấu lắm...... :nono:

Hôm nay lại thêm một bài KT 1 tiết nữa...Tuần này là tuần mưa KT của lớp A2----dự báo sống sót qua đợt bão này của dân số cả lớp là khoảng 20%!!

Các bẹn A2 cố lên, người tốt bụng như bẹn MN lúc nèo cũng sẽ cổ vũ các bẹn, tiết 2 thứ 4 các bẹn có thể dục, thỉnh thoảng bẹn MN ghé chơi nhé..... :x.
To Châu Hà: thôi, chuyện tiền nong ai lại lên tận đây đòi, lói chung thì hum trước cổ vũ từ tầng 3 xuống cho thay luôn tiền.... :D

Blueghost đã viết:
Bạn Hiền điêu là do tự công học đấy(Chăm chỉ lắm).Ko phải ai dạy đâu.
ôi sư phụ ... đừng chối bỏ học trò này chứ ... :(( :(( :(( :((

Tớ cũng đem chút sức mọn mong các bạn cố gắng,Ai thấy điểm quá kém có thể so với tớ cho bớt buồn tủi.
Các mod ko câu bài nữa.Nói một đằng,làm một kiểu.

Cám ơn sự nhiệt tình của các bạn!! Nhân đây thông báo luôn là bài KT Văn sáng nay của lớp A2 rất khó---hình như là chưa đứa nào với tới điểm 10 thì phải!! Ngày mai KT 1 tiết Lý----cái môn ko đội trời chung với mình

Scooby_Doo đã viết:
Cám ơn sự nhiệt tình của các bạn!! Nhân đây thông báo luôn là bài KT Văn sáng nay của lớp A2 rất khó---hình như là chưa đứa nào với tới điểm 10 thì phải!! Ngày mai KT 1 tiết Lý----cái môn ko đội trời chung với mình
Ặc điểm 10 văn à! mính có con 10 chắc cả nước được 10

To Châu Hà: thôi, chuyện tiền nong ai lại lên tận đây đòi, lói chung thì hum trước cổ vũ từ tầng 3 xuống cho thay luôn tiền.... :D[/color][/QUOTE]

:O hờ , bẹn MN vui tính ghê :> . Chuyện nèo ra chuyện đấy nhá B-). Chuyện tiền là phải sòng phẳng ... tiền là 1 chuyện, cổ vũ là 1 chuyện khác.Thế hum nọ mầy bẩu tao vào trong WC lấy cho mầy cái mobile thì seo ? hả ? :D tao còn chưa nói rì lại còn ..... [-x thuôi đc. nể bẹn MN lém thì lần này mới tặng 3.500 VN đồng . mà bạn MN nên nhớ là "có đi có lại thì mới toại lòng nhau đấy" . Bi h tớ cho wa bẹn MN chuyện nầy nhé :> . Nhớ đấy ! #-o

Uh, nói chung là có một số vấn đề xảy ra với bạn Tín lớp tớ vào hôm lao động của khối---còn chuyện gì thì đó là secret!!

girl_isgirl đã viết:
Các bẹn A2 cố lên, người tốt bụng như bẹn MN lúc nèo cũng sẽ cổ vũ các bẹn, tiết 2 thứ 4 các bẹn có thể dục, thỉnh thoảng bẹn MN ghé chơi nhé..... :x.
To Châu Hà: thôi, chuyện tiền nong ai lại lên tận đây đòi, lói chung thì hum trước cổ vũ từ tầng 3 xuống cho thay luôn tiền.... :D

:eek: hờ , bẹn MN vui tính ghê :> . Chuyện nèo ra chuyện đấy nhá B-). Chuyện tiền là phải sòng phẳng ... tiền là 1 chuyện, cổ vũ là 1 chuyện khác.Thế hum nọ mầy bẩu tao vào trong WC lấy cho mầy cái mobile thì seo ? hả ? :D tao còn chưa nói rì lại còn ..... [-x thuôi đc. nể bẹn MN lém thì lần này mới tặng 3.500 VN đồng . mà bạn MN nên nhớ là "có đi có lại thì mới toại lòng nhau đấy" . Bi h tớ cho wa bẹn MN chuyện nầy nhé :> . Nhớ đấy ! #-o

Hôm nay kiểm tra Lý, mai kiểm tra Hóa, mẹ ơi, kinh khủng !!!

Mọi người cố gắng nhé!! Hichic, trên Điểm trung bình là được rùi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên