hey yo hey yo!!! ai 10A2 vào đây cái!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chả hiểu nữa!! Nhưng nói chung là trường bảo ko được tổ chức tràn lan như thế!! Với lại tuần sau bọn tớ KT 1 tiết 4 môn liền---toàn môn chính---nên chắc cũng chẳng có thời gian làm

Thế cuối cùng có tổ chức ko, mai thử bàn bạc với chủ nhiệm đê.....

KHÔNG---CÓ MỘT CHỨ KHÔNG!! Xin chia buồn với tất cả mọi người

Buồn quá, buồn quá, hôm nay lại ktra Toán nữa, ko biết ông LOng có ra đề kinh khủng như mọi khi ko

Các bẹn A2 post bài kiểm tra lên đây cho mọi người tham khảo nèo.....:D

chắc là khó lắm :( mình dạo này chả biết gì về Toán .... ngu dốt đến mức kinh khủng :((

Chào mọi người.Tớ xin đính chính lại.HBV không phải thần tượng của tớ,chỉ là bạn bình thường thôi.Thứ hai là bạn ấy cũng trắng đấy chứ,làm gì mà gọi người ta là CP.
Thần tượng của tớ có mỗi Minh Râu với cả thằng cha Bill Gates.

bạn bình thường đâu .... là .... đấy chứ ........ thôi ngại nắm ko nói ra đâu :">

chà không pahir dân A2 được vào không nhỉ ? ^_^ ,lớp các bạn kiểm tra môn gì thì đề nghị post lên cho bà con tham khảo

thể theo lời yêu cầu của đông đảo mọi người---tớ sẽ post bài KT toán ngày hôm nay(đề lẻ--khó hơn)!!

Cho parabol: y=x*-3x +3
a, Vẽ parabol. Viết phương trình các đường thẳng qua A(1;1/2) và tiếp xúc với parabol. Có nhận xét gì về các đường tìm được?
b, Tìm tập hợp các điểm từ đó kẻ được 2 tiếp tuyến với parabol và 2 tiếp tuyến đó vuông góc với nhau.
c, Vẽ đồ thị : l y l = x*- 3x + 3
d, Biện luận số nghiệm của PT x*-3l x l + 3=m

***Note: * ở đây là 2---tớ ko biết viết bình phương như thế nào!!

Hic hic mọi ng][ì ơi, hôm nay Vân chuyển lên bàn 1 rùi, bb group của bọn mình nhé, con Bơ, Thụy CC (cục cưng - cục c...), chị Mít, chị Phan Linh, con Ngọc Phương đáng ghét .Em đi ko hẹn ngày trở lại! :((

Thì hôm qua tao cũng chuyển chỗ---Ngồi bàn 2 dễ bị tăm tia lắm---trời ơi!!!

Sướng quá, chỗ mình thằng Linh sủa lắm mà ko bị chuyển , cô vẫn còn tin tưởng !!!

Giả nai vừa vừa thui chứ!! hic hic, ngồi bàn 2 toàn lũ học hành chăm chỉ---mỗi mình là lười!!

ặc đề dễ hơn hẳn so với lớp mình .... mình chuyên Tin mà có phải chuyên Toán đâu sao bài khó thế nhỉ :((
chán chả muốn học toán nữa ...

nhìn bài kiểm tả lớp các ông các bà mà tôi hoa cả mắt ,chấc ngất mất thui!

Hoa mắt nhưng ko phải làm!! Thế là được rùi!! Mà chuyên Tin thì cũng gần như là chuyên Toán rùi còn gì?

hic nhưng mà ... tớ ko phải chuyên Tin cũng ko phải chuyên toán :(( :(( :(( :((

Ko chuyên Tin, ko chuyên Toán thì là chuyên gì? Chuyên "lừa đảo" chắc??:D:D

Hờ ... thuôi nèo , đừng cãi nhau nữa các bạn ơi ... đang bàn luận nghiêm túc |-) . Cuối cùng thì lớp mình cũng có 1 chủ đề <<< bạn Việt Anh hay phết ;;) . Lớp mình cứ ủng hộ nhá , lập nhiều topic vào để discuss nha' . Mấy lần nầy học chán thiệt đấy :( chẳng ra đâu vào đâu cả , điểm kém triền miên :(( . Mà ông Long ác độc we' ... đề lẻ luôn luôn khó hơn đề chẵn :( .
To MN : bạn Ngọc sôi nổi we' ... hì hì ;;) . Topic nèo cũng tham gia hết , topic nèo cũng gẹp mẹt hết :D .... có duyên ruồi ;;) ... hờ bạn MN ơi .... 3.500 Vn đồng của iem đâu :D . Anyway , thanx bạn MN luôn cuz hum nay mầy đã cổ vũ lúc tao chạy >>> thế là tao vừa tròn 10 :)) . Thanx !!! :D . Nhớ đấy B-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên